Đánh giá chi tiết hiệu năng Galaxy Trend Plus: một sự lựa chọn tốt

westernunion

Ðề: Đánh giá chi tiết hiệu năng Galaxy Trend Plus: một sự lựa chọn tốt

Em thì thích mỗi iphone thôi. Nói gì thì nói chứ chẳng cái smartphone nào vượt mặt được thằng iphone cả. Em nói đúng like em phát cho em vui cái nha!

ip thì dc cái tiếng thôi, miếng cũng chả có gì

tung_ecom

Ðề: Đánh giá chi tiết hiệu năng Galaxy Trend Plus: một sự lựa chọn tốt

Nói không phải chê chứ nào giờ không thể nào ưng nổi cái kiểu dáng của Samsung, cứ bo tròn các góc nhìn nữ tính quá. Thiệt là cũng muốn mua một con Note để dùng nhưng đàn ông con trai xài thấy kì quá.

Note nhìn vuông vức mà , đâu có bo tròn đâu bác.

hiensanzo

Ðề: Re: Đánh giá chi tiết hiệu năng Galaxy Trend Plus: một sự lựa chọn tốt

Samsung vẫn có nhiều dòng tốt hơn mà, nếu chê dòng này thì có thể chọn dòng tốt hơn ^^

cái vấn đề muốn nói ở đây là giá tiền 3m5 có tốt không , chứ nói như bác thì tiền cao thì sản phẩm tốt cũng đâu thành vấn đề

westernunion

cái vấn đề muốn nói ở đây là giá tiền 3m5 có tốt không , chứ nói như bác thì tiền cao thì sản phẩm tốt cũng đâu thành vấn đề

bác này nói đúng nè. Giá thành 3m5 mà cái sản phẩm nó tốt, nó hot thì nhiều người mới đặt mua chứ

tung_ecom

bác này nói đúng nè. Giá thành 3m5 mà cái sản phẩm nó tốt, nó hot thì nhiều người mới đặt mua chứ

bác nói sao chứ, tui thấy 3m5 thì hơi ít, tiền không có nhiều mà thích sản phẩm hot quá, nổi bật quá thì ai đáp ứng cho được

Bên trên