Đầu AR 909 HD

Em dự định mua một đầu karaoke của ariang
1 AR 3600 có hỗ trợ gắn ổ cứng ngoài ,
2 AR 909HD cũng có chức năng ngắn ổ cứng hdd
xin nhờ các bác tư vấn giùm em nên mua loại nào , mục đích của em tải nhạc karaoke vào ổ cứng rồi cắm vào đầu máy .
bác tư vấn giùm em , nên mua mục 1 hay mục 2

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: Đầu AR 909 HD

xin nhờ các bác tư vấn giùm em nên mua loại nào , mục đích của em tải nhạc karaoke vào ổ cứng rồi cắm vào đầu máy .

Không nên mua AR 3600. Bạn nên hỏi kỹ cửa hàng, hoặc mang HDD ra Showroom của Arirang mà kết nối thử xem các đầu HD này có thực sự xem được phim HD, xem được file VOB Karaoke như quảng cáo không.
909HD thì rẻ được 1 ít, giá trên 4tr 1 tí thì mua được, chứ nguyên giá theo website thì mua con Acnos HDMI ngon hơn.
Nếu chưa mua HDD thì có lẽ mua luôn bộ HANET family version có lẽ hay hơn, có sẵn data KOK, tuy nhiên bộ này version family chưa hoàn chỉnh (những cái vặt như song book, phiếu BH v.v... chưa co) , chờ thêm 1 thời gian cho họ hoàn thiện sản phẩm rồi mua thì tốt hơn.

AR 3600 hỗ trợ gắn ổ cứng ngoài , mình đã test thử ngoài file AVI là đọc tốt còn các file khác thì nằm mơ :))

chatocean

Member
Ðề: Đầu AR 909 HD

Sẵn tiện mấy bác cho em hỏi chất lượng âm thanh giữa 2 thằng này như thế nào ạ?

Bên trên