Đấu giá = Cr cho mem HDHN thích ca nhạc - 01 CD các bài hát thí sinh top 10 VN Idol 2010 !!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

giang0112

Banned
Ðề: Đấu giá = Cr cho mem HDHN thích ca nhạc - 01 CD các bài hát thí sinh top 10 VN Idol 2010 !!!

làm phát 370 cr...

nvqhaiduong

Well-Known Member
Em không đủ cr để theo với các bác, hi vọng bác nào thắng thì rip rồi chia sẻ với anh em bên box lossless :-w:D

anhthu2002

Member
Ðề: Đấu giá = Cr cho mem HDHN thích ca nhạc - 01 CD các bài hát thí sinh top 10 VN Idol 2010 !!!

Ai ko phải mem HDHN xin ko tham gia đấu giá, mình ko biết nick nào là mem HDHN nên nhờ AE check giúp. Thời gian còn hơn 1 ngày nữa thôi:">

Chỉnh sửa lần cuối:

vuthehoa

Ai ko phải mem HDHN xin ko tham gia đấu giá, mình ko biết nick nào là mem HDHN nên nhờ AE check giúp. Thời gian còn hơn 1h nữa thôi:">

- Thời gian đấu giá: Từ 01h ngày 22/07 đến 12h ngày 24/07/2012.
- Giá khởi điểm: 50 Cr , mỗi bước giá tối thiểu 5 Cr (ko giới hạn bước giá tối đa).
- Người đấu giá thắng cuộc là người có số Cr trả giá cao nhất tính đến 12h ngày 24/07/2012. Nhận CD tại 264 Xã Đàn từ 10h ngày 25/07.

1 ngày nữa chứ anh Quân ơi,tính thời điểm này thí chú Linh là người đưa ra giá cao nhất nhỉ.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Trùi, còn 1 ngày nữa cơ à:(. A Quân nên edit lại thời hạn đấu giá;).
Tính mỗi mem HDHN thì e "bít" thêm: 370 cR:D.
Cả nhà nhường e đi mờ, e lấy về rồi up cho mọi ng mừ:(.

anhthu2002

Member

1 ngày nữa chứ anh Quân ơi,tính thời điểm này thí chú Linh là người đưa ra giá cao nhất nhỉ.
Sorry mọi người, đã chỉnh lại là 1 ngày nữa :p

dangnhuquynh

em theo phát nào 375cR

vuthehoa

Đú cái nhể 380 cR

dangnhuquynh

anh theo cơ à, gấu nhỉ.... xem anh theo được bao nhiêu bước giá nào ......he he em chọn số đẹp 388cR

vuthehoa

Không gấu mà chỉ tính kiếm cái đĩa của anh Quân thôi 393cR

vuthehoa

Ðề: Re: Đấu giá = Cr cho mem HDHN thích ca nhạc - 01 CD các bài hát thí sinh top 10 VN Idol 2010 !!!

Nghèo cR quá, ko ham hố được cái gì >______________<

Chú dạo này cũng đuối vậy sao,hay chú chưa ra chiêu mới đó.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên