Đầu KaraOke được thị trường mong đợi nhất 2011 -- Music Core TS-8

leo6love

Ðề: Đầu KaraOke được thị trường mong đợi nhất 2011 -- Music Core TS-8

PM mình cái giá nhé, em này nhìn khá đẹp rồi, tuy bề mặt cũng toàn nhựa với nhựa giống arirang , giống đồ chơi quá ^^

leo6love

Bên cạnh việc các bài hát được hòa âm phối khi mới thì toàn bộ bài hát đều có bản quyền hết bác ạ.

Các bác yên tâm

Bác giải thích cái vụ hòa âm phối khí giùm mình, nếu đúng vậy thì dĩa thằng này không dùng đc cho mấy đầu khác hã bác? Thế còn vụ cập nhật bài hát mới thì sao.

Đĩa của đầu này có dùng được cho 3600s ko bác chủ? Hòa âm phối khí mới là thế nào, cũng midi cả mà :D

Phần nhạc làm lại toàn bộ bác ạ (16 track), nên nhạc hay hơn hẳn so với các đầu karaOke hiện có. Cường xin cam kết với các bác

Bác giải thích cái vụ hòa âm phối khí giùm mình, nếu đúng vậy thì dĩa thằng này không dùng đc cho mấy đầu khác hã bác? Thế còn vụ cập nhật bài hát mới thì sao.

Đúng là đĩa chỉ dùng riêng cho đầu Music core thôi bác, hiện đang có chương trình khuyến mãi tặng 02 Vol 8, Vol 9 miển phí. Bác chỉ cần cầm theo coupon là đổi lấy đĩa mới. ( Vol 8, Vol 9 sẽ được cập nhật những bài hát mới nhất)

training

Well-Known Member

chẳng thấy bác Cường vào update tình hình gì cả nhỉ

crazyshark

em lấy con này cách đây cả tháng rồi. Dc tặng 2 cuốn list 2 điều khiển. 1 cuốn lịch. Đúng là clip đẹp hơn và nhạc hay hơn 3600 rất nhiều. Giá thì giảm 10% giá trên nữa.

training

Well-Known Member

em lấy con này cách đây cả tháng rồi. Dc tặng 2 cuốn list 2 điều khiển. 1 cuốn lịch. Đúng là clip đẹp hơn và nhạc hay hơn 3600 rất nhiều. Giá thì giảm 10% giá trên nữa.
Bác lấy ở đâu thế, pm cho em cái giá với nhé
Số lượng bài hát thì thế nào bác nhỉ, chỉ lo em này cập nhật đc vài vol rồi tèo thôi

chẳng thấy bác Cường vào update tình hình gì cả nhỉ

Sorry bác, hiihi, dạo này lu bu bận bịu với đám nhỏ nhóc nheo con của em gái bà chị hàng xóm của thằng bạn nên bê trễ. Các bác có bất cứ thắc mắc nào em xin trả lời... ;;)

Bác lấy ở đâu thế, pm cho em cái giá với nhé
Số lượng bài hát thì thế nào bác nhỉ, chỉ lo em này cập nhật đc vài vol rồi tèo thôi

Đĩa có trên 5.900 bài hát bác à

P/s : Bác crazyshark nếu có thời gian rảnh thì chia sẽ thêm về cảm nhận của bác sau khi hát thử với đầu Musiccore TS-8 với nhé. Hihi
Thanks

training

Well-Known Member

trời, mới có 6k bài thôi hả bác
như đầu VietKTV cũng có tầm 16k bài rồi
lại băn khoăn rồi ................

theclose

ở HN có chỗ nào bán ko bác nhỉ?

manh vp

Các bác cho thêm thông tin nữa đi, đang phân vân music core ts-8 với ariang 3600.

cherry2003

Cường PM cho mình cái giá nha. Đang quan tâm em này. Thanks

ở HN có chỗ nào bán ko bác nhỉ?

Bác ở HN vui lòng ghé đến siêu thị điện máy HC giúp Cường nhé.

Siêu thị điện máy nội thất HC homecenter
Địa chỉ:
36 Phạm Văn Đồng, Từ Liêm, Hà Nội | Tel: (04)3755.1188 | Fax (04)3755.6099
348 Giải Phóng - Hà Nội | Tel: (04)3664.1188 | Fax: (04)3664.6066
Tầng 3, TD Plaza - Lê Hồng Phong - Hải Phòng | Tel: (031)264.1696 | Fax: (031)385.2816

Thân,

Các bác cho thêm thông tin nữa đi, đang phân vân music core ts-8 với ariang 3600.

Tốt nhất là phải nghe thử cả 2 để dễ so sánh sự khác biệt bác ạ, nếu bác ở SG xin mời bác đến showroom bên em nghe thử - tặng riêng cho bác 1 phòng demo đặc biệt. Hihi

P/s : Bác nào có thời gian xíu em xin mời tham quan ạ, sẵn tiện trao đổi kết bạn nhau cho vui.

davidhand

Moderator

Bác C cho xin giá của 3 loại luôn nhé, e đang cần 1 cái. Mà Bác có ship về VŨng Tàu ko vậy? Or VT có đại lý cung cấp ko?
Thanks,

thonghia

Đề nghị bác ko được phát ngôn thô tục trên diễn đàn.
Trong box âm thanh ko được phép bán hàng, nếu bác cần thì pm chủ topic.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Không phải nói gì chứ .... mấy sản phẩm này ở SG sao cứ giống như hoài, Ariang có gì SÓng nhạc có đó. Chẳng cải tiến thêm được cái gì.... Chán ngắt .....

Không phải nói gì chứ .... mấy sản phẩm này ở SG sao cứ giống như hoài, Ariang có gì SÓng nhạc có đó. Chẳng cải tiến thêm được cái gì.... Chán ngắt .....

Bác anhphidiep bên Việt KTV nên đánh giá trên khía cạnh tích cực và đóng góp để chúng ta hướng đến sản phẩm hoàn thiện & cộng đồng hdvietnam lớn mạnh. Cảm ơn !

the_jbl

em là thành viên mới của diễn đàn,xin chào tất cả anh chị em,hôm trước em có đi test thử t8 với 3600 delux a, thấy t8 âm thanh sôi nổi hơn 1 chút, rất tiếc là hôm đó ko có ar 3600s để so sánh, ko bít t8 có hay hơn ar3600s ko, vì em thấy 2 em này sử dụng cùng một chip âm thanh sam 2533.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên