Đệ nhất vô đối LCD !!!!

duongbaba

Active Member
Nhằm khuấy động phong trào show hàng của 4rum, hôm nay tớ lập thớt mới để bảo đảm không đụng hàng. Anh em nào có cùng sở thích post lên để cùng nhớ lại 1 thời đau thương đã qua nhé.

Khai trương phát đầu tiên.
TIVI LCD 14inch đầu tiên của quận 7 !!!
Hàng khủng hiệu LG cách đây 8 năm, giá gần 4 cây vàng. híc híc ~X(
Mua nó từ lúc tớ còn thanh niên, bây giờ con cái đầy nhà, bằng chứng là hộp sữa chất đống. Em nó đang an tọa trong phòng ngủ...

:-o :-o

Đây có lẽ cũng là dàn htpc khủng nhất đấy ! Đầy đủ Sub, center, main và surround !

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: Đệ nhất vô đối LCD !!!!

Nhằm khuấy động phong trào show hàng của 4rum, hôm nay tớ lập thớt mới để bảo đảm không đụng hàng. Anh em nào có cùng sở thích post lên để cùng nhớ lại 1 thời đau thương đã qua nhé.

Mua nó từ lúc tớ còn thanh niên, bây giờ con cái đầy nhà, bằng chứng là hộp sữa chất đống. Em nó đang an tọa trong phòng ngủ...

Đây có lẽ cũng là dàn htpc khủng nhất đấy ! Đầy đủ Sub, center, main và surround !

Cái bộ loa khủng thiệt. Sợ nó rung mạnh quá rớt xuống sàn nên anh Dương phải giằng mấy lon sữa + họp bánh chocopie...

Em chưa tin cái Màn hình đó 4 cây vàng, anh Dương cho bằng chứng đi.....

duongbaba

Active Member

Năm 2000 mà 17tr thì gần 4 cây vàng chứ còn giềeeeeeeeeeeeeề nữa :(
Sao cứ nhắc mãi nỗi đau thương của tớ thế?
Nó đâu phải màn hình, nó là tivi mà. Có ngõ d-sub và độ phân giải SVGA đấy nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:

thaoeo

thời thế đổi thay, người anh hùng xưa, tóc đã bac màu, già ngáp ^__^

chúa ơi
năm 2000 có cái này sao,đến tận 2003 em mới đc xài c1,2ghz đó bác ơi :|

quintus

Hồi đó đi mua vàng thì giờ lên 80 triệu, thừa tiền để sắm con Sony 46 dòng X rồi nhỉ :D

dino

Active Member

thì hồi đó có con này cũng làm biết bao nhiêu người lé mắt rồi :D

ppc2002

Mấy cái đồ điện tử này nó down khiếp thật, nhớ hồi cuối 1999 thấy bên Nhật có chiếc plasma 42 inchs giá cỡ 12K USD, 2003 ở Hải tàu (HN) chiếc plasma 42 của Sony là 7K USD.

Thì 9 năm trước thì ai sướng cho bác, vô đối thời đó còn gì...keke

jackle

Bác bỏ phòng ngủ thế chắc ít nhất còn 1 dàn vô đối thời nay chưa show, làm luôn bác ơi:D

duongbaba

Active Member

Bác bỏ phòng ngủ thế chắc ít nhất còn 1 dàn vô đối thời nay chưa show, làm luôn bác ơi:D

Giờ nghèo rồi, chỉ còn dàn HT dành cho công chức quèn thôi, nó có trong 4rum này đấy. Tớ không muốn đưa link vào chỗ này vì sợ bị nói "nghèo mà chảnh" hí hí :D

vu nguyen

Lời chúc muộn xin gởi tới Pak " Thời vang son này đã còn đâu".E nể con LCD 4 cây vàng của Pak lắm...nhưng lại thick mấy hộp sữa hơn :> (con Pak uống sữa giống con em í mờ):D

duongbaba

Active Member

Lời chúc muộn xin gởi tới Pak " Thời vang son này đã còn đâu".E nể con LCD 4 cây vàng của Pak lắm...nhưng lại thick mấy hộp sữa hơn :> (con Pak uống sữa giống con em í mờ):D

Cám ơn bác. Sữa này uống hao quá, 1 muỗng pha được có 30ml nước, trong khi đó thằng Abott pha được những 60ml mà lại còn rẻ hơn chứ. Hí hí, vợ nghe được chắc cho ra ngoài đường ở luôn quá. :D

Bên trên