Đĩa Blueray karaoke

innova001

Member
Chào các bác. Em thấy bây giờ đĩa Blueray giờ cũng khá thông dụng nhưng sao không thấy hãng nào làm đĩa kara thay vì dùng DVD mà dùng Blueray nhỉ. Khi đó dung lượng đĩa lớn hơn thì sẽ có hình ảnh và âm thanh chất lượng hơn nhỉ

vmtruong

Ðề: Đĩa Blueray karaoke

Chào các bác. Em thấy bây giờ đĩa Blueray giờ cũng khá thông dụng nhưng sao không thấy hãng nào làm đĩa kara thay vì dùng DVD mà dùng Blueray nhỉ. Khi đó dung lượng đĩa lớn hơn thì sẽ có hình ảnh và âm thanh chất lượng hơn nhỉ

Bác ở trên HDVietnam nên bác thấy thông dụng chứ bác hỏi mấy bà mấy chị đi chợ xem có ai bit hok?mà làm giá nó cug mắc hơn... em toàn tải về xem chứ có bao h đi mua cái đĩa bờ lu rây nào đâu :D

Chơi kok mà xài đĩa Blueray thì nội tiền mua đĩa thôi cũng cả vấn đề . Em nghĩ , đĩa Blueray mà thông dụng thì phải mất 10 năm nữa , còn bây giờ thì chưa đâu bác ơi :D

hataigiang

Active Member
Ðề: Đĩa Blueray karaoke

Theo mình, tất cả các đĩa thì chỉ để đựng thức ăn thôi! còn về lâu về dài thì tất cả âm thanh hình ảnh gì thì cũng vào trong HDD hết! hiii, quên mất. trong HDD cũng có đĩa!

Bên trên