Dịch vụ ZTV của VTC

hoagvc3

Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác ztv giải thích hộ cái: e đăng ký tài khoản trên ztv.vn mọi thủ tục đều ok nhưng nhận thông báo lổi " số phone khoing hợp lệ hoặc đã sử dụng? " nghĩa thế nào bác????

Đôrêmi

Moderator
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Bác ztv giải thích hộ cái: e đăng ký tài khoản trên ztv.vn mọi thủ tục đều ok nhưng nhận thông báo lổi " số phone khoing hợp lệ hoặc đã sử dụng? " nghĩa thế nào bác????

Vậy thì ta đổi số Phone khác vậy? đơn giản thôi, như mình hôm đăng ký báo luôn địa chỉ Email "không hợp lệ hoặc đã sử dụng" mặc dù Mail đó đã đăng ký đâu, sau đó đổi sang cái mail khác lại ok.

hoagvc3

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Vậy thì ta đổi số Phone khác vậy? đơn giản thôi, như mình hôm đăng ký báo luôn địa chỉ Email "không hợp lệ hoặc đã sử dụng" mặc dù Mail đó đã đăng ký đâu, sau đó đổi sang cái mail khác lại ok.
Thấy nó lạ lạ thế nào ấy nhỉ! Phải làm theo cách của bác thôi.

camhoi

Member

đề nghị ZTV lập portal cho ZTV có thể truy nhập njapj thẻ, mua dịch vụ qua web trên PC để thao tác cho thuận tiện nhé. Các bản ROM nên có thêm change log để tiện theo dõi và lựa chọn bản rom phù hợp với người dùng. :D

trungluoc

Member
Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Nhờ anh em giúp tí, em cài con app hayhaytv vào ztv sao không xem được film nhỉ? xem giao diện thì bình thường.

bombom01

Member

Mặc định Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Trích Nguyên văn bởi bombom01 Xem bài viết
quá thất vọng khi vừa mua cái ztv về để xem phim nghe nhạc lossless trong mấy ngày nghỉ nhưng đến lúc sử dụng thì khác xa với sự mong đợi vì mua HDD 2tb với full fim 3D phim HD thúy nga về mở thì rất nhiều file fim không mở được còn chuyển qua mở nhạc lossless thì thôi rồi chỉ chạy dc mỗi một bài chỉnh đi chinh lại vẫn không dc gọi lên 19004751 thì nghe câu trả lời lanh lùng ztv chưa hỗ trợ next list nhạc anh ạ " nghe xong rụng rời hết tay chân luôn " "XONG" của em mất gần 6tr
Trên appstore có nhiều phần mềm hỗ trợ vụ nghe nhạc này mà ...

khổ nỗi nhà em không dùng itenet em chỉ dùng HDP để nghe lossless là chính thôi ạ buồn hết nói luôn có ai mua lại em bán để mua cái dune hoặc tvix thôi ai có hai dòng nay em đổi cũng dc ạ

hoagvc3

Đăng ký tài khoản trên ztv.vn lần 1 thì thông báo " số đt ko hợp lệ hoặc đã sử dụng" thay số đt khác thì nhận đc thông báo " e mail đã sử dụng" nản với ztv

longkien

Member
Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mình đăng ký cũng bị như vậy, cuối cùng phải gọi điện cho 19004751 các em nói " anh đọc tên tài khoản và pass số seri của thẻ để bọn em đang ký cho" thế là đọc đọc tên tài khoản và pass để các em đăng ký cho mới thành công. Chẳng hiểu tại sao nữa?

hoagvc3

Re: Ðề: Re: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mình đăng ký cũng bị như vậy, cuối cùng phải gọi điện cho 19004751 các em nói " anh đọc tên tài khoản và pass số seri của thẻ để bọn em đang ký cho" thế là đọc đọc tên tài khoản và pass để các em đăng ký cho mới thành công. Chẳng hiểu tại sao nữa?
Hệ thống ztv chắc có vấn đề bác nhỉ?

phansan82

Member

quá thất vọng khi vừa mua cái ztv về để xem phim nghe nhạc lossless trong mấy ngày nghỉ nhưng đến lúc sử dụng thì khác xa với sự mong đợi vì mua HDD 2tb với full fim 3D phim HD thúy nga về mở thì rất nhiều file fim không mở được còn chuyển qua mở nhạc lossless thì thôi rồi chỉ chạy dc mỗi một bài chỉnh đi chinh lại vẫn không dc gọi lên 19004751 thì nghe câu trả lời lanh lùng ztv chưa hỗ trợ next list nhạc anh ạ " nghe xong rụng rời hết tay chân luôn " "XONG" của em mất gần 6tr

khổ nỗi nhà em không dùng itenet em chỉ dùng HDP để nghe lossless là chính thôi ạ buồn hết nói luôn có ai mua lại em bán để mua cái dune hoặc tvix thôi ai có hai dòng nay em đổi cũng dc ạ

https://www.dropbox.com/sh/xalwqozv1slpzqc/FuccGBo024
Bạn làm theo hướng dẫn này. oke cho Fan lossless
PowerAMP 2.0.7 Full Version - Phần mềm nghe nhạc đỉnh cho android

toemayman

Well-Known Member

Bác ở đâu em có tvix 6600a đây muốn trải nghiệm androi tí em với bác đổi

bombom01

Member

Bác ở đâu em có tvix 6600a đây muốn trải nghiệm androi tí em với bác đổi
em ở vạn phúc thanh trì hà nội ạ bác ở đâu vậy

pxtruong

Mây bác ZTV ơi! tai sao cái đầu ztv của các bác khi sử dung cổng AV xem hinh kém quá, hình ảnh khi chạy ko được mượt như khi sử dụng cổng hdmi, có cách nào khắc phục không?

vuthecong78

Well-Known Member
Re: Ðề: DỊCH VỤ ZTV của VTC

Mây bác ZTV ơi! tai sao cái đầu ztv của các bác khi sử dung cổng AV xem hinh kém quá, hình ảnh khi chạy ko được mượt như khi sử dụng cổng hdmi, có cách nào khắc phục không?

Bác mua cục chuyển tín hiệu HDMI sang AV. Just for laugh.

ZTV đã chính thức hết khuyến mãi tặng thẻ cào 500.000 vnđ. Kể từ nay xem phim phải có Tiền trong tài khoản nhé.

arcnmsang

Member

cho hỏi: đầu ZTV có kết nôi với máy tính bàn được không các bạn? ý mình là ZTV có thể truy cập vào ổ cứng của máy tính qua wifi? xin cảm ơn

arcnmsang

Member

mình còn thẻ cào, nhưng chưa nạp có sử dụng được không, mình không biết cách nạp

Bên trên