Điểm tin điện ảnh 30/10/2017

Arceusium

Well-Known Member
mơ đi cưng

Cyborg thì đã biết sơ origin trong bvs rồi
Mà kì này Batman đi tuyển quân thấy rõ trong trailer rồi còn gì , ko xuất hiện kiểu như WW trong bvs đâu :p

về action thì Marvel còn lâu mới bằng DC
Ơ bạn hay quá, chỉ có 3 giây clip email của Diana thoáng qua trong phim mà gọi là biết sơ sơ origin ? Ko đọc comic thì bố ai biết đó là Mother Box công nghệ của Alien ??? DCEU có nhắc đến nhân vật nào tên Victor Stone chưa sao mình không nhớ nhỉ :)

Deadpool

Ơ bạn hay quá, chỉ có 3 giây clip email của Diana thoáng qua trong phim mà gọi là biết sơ sơ origin ? Ko đọc comic thì bố ai biết đó là Mother Box công nghệ của Alien ??? DCEU có nhắc đến nhân vật nào tên Victor Stone chưa sao mình không nhớ nhỉ :)
thì mình nói sơ sơ với ai từng biết cyborg thôi
Qua JL sẽ giới thiệu

Shangri-La

Well-Known Member
Phải chi Justice League có thêm Mẹ Rồng ở trần cưỡi rồng bay lượn khắp nơi phun lửa thì tuyệt, doanh thu hẵng phải gấp đôi chứ lị.

culacvang

Well-Known Member
Phải chi Justice League có thêm Mẹ Rồng ở trần cưỡi rồng bay lượn khắp nơi phun lửa thì tuyệt, doanh thu hẵng phải gấp đôi chứ lị.
mẹ rồng thì có j` đâu mấy fim có cảnh nude rồi
nếu mà có cảnh nude của WW thì mới đáng nói :D:D

VuJerry

Active Member
Vụ JL thì chính ủy chắc cũng chả có gì p lăn tăn, kiểu gì chả thu về tầm 1 tỏi, mà lỡ có fail lòi thì cho th Flash fuck time line 1 cái là xong, :))) reset all luôn.

Bên trên