Đóng góp ý kiến xây dựng phát triển phong trào HD tại Hải Phòng

buihung

Administrator
Ðề: Đóng góp ý kiến xây dựng phát triển phong trào HD tại Hải Phòng

Bác Phúc đang phát biểu (bài phát biểu hết sức ngắn gọn) tại tiệc gặp gỡ cuối năm anh em audio - HD Hải Phòng

vohaidong

Active Member

Bác Phúc rất ăn ảnh, BCN ăn hơi tham không chịu tập trung nghe phát biểu. He he

buihung

Administrator

- Dự kiến tất niên sẽ được tổ chức tại nhà hàng Búp Fê hải sản đối diện Big C (tuy nhiên cũng không dám chắc là sẽ còn buổi tất niên gần Tết nữa hay không, thôi thì tùy các thí chủ...)
Hôm nay thứ 4 rồi, anh em cho ý kiến để chốt ngày cuối tuần này nhé. Thứ 7, Chủ nhật tuần sau phải làm bù rồi nên không tổ chức được đâu.

vuchaulong

Active Member

Tình hình tối qua đi Bu phây hải sản gặp được bác Ali33 nộp mạng là người cuối cùng trong năm. Xin phép tạm khóa sổ ở đây. Chi tiết Edit tại trang nhất. Anh em nào có nhã ý muộn thì buộc phải dùng giao thức SMS thôi.

Kính chúc anh em HD Hải Phòng mạnh khỏe nhiều tiền để tiếp tục nộp. Quỹ cafe sang năm mới chắc chưa phải đóng. Đầu tháng 3 sẽ thu tổng thể bất kể còn hay không.

dragonlee

Well-Known Member

Hôm qua nhà em có khách ở xa về chơi nên không đi được, tiếc quá :(

quynh0981

Bác VuChauLong ơi, Em đóng có 150K tiền điện nước thôi mà. Bác ghi em đóng 200K thế thì lại phải ủng hộ em thêm một ít rùi :) :)

vuchaulong

Active Member

Hắc nho và MQ 200k đấy là mục Cafe. Còn mục Update firmware mới là điện nước 50k. Hú hồn!!!

vuchaulong

Active Member

Họp mặt đầu năm thật là vui. Anh em cập nhật thông tin tại trang 1 nhé!

vuchaulong

Active Member

- Các anh em vào kiểm tra báo cáo tài chính nhé! Trong phần kế hoạch A bác nào có nhã ý ủng hộ phong trào thì tiếp tục để cho em cập nhật. Đề nghị check cho kỹ không biết đâu có bác chưa gặp em lại cứ tưởng gặp rồi thì chít.

- Chương trình đập phá nhà anh phucbeo em vẫn còn treo đó chưa hạch toán. Chuyến đi Côn Sơn này sẽ mang ra trảmtuoosts.

HHN

Active Member

- Các anh em vào kiểm tra báo cáo tài chính nhé! Trong phần kế hoạch A bác nào có nhã ý ủng hộ phong trào thì tiếp tục để cho em cập nhật. Đề nghị check cho kỹ không biết đâu có bác chưa gặp em lại cứ tưởng gặp rồi thì chít.

- Chương trình đập phá nhà anh phucbeo em vẫn còn treo đó chưa hạch toán. Chuyến đi Côn Sơn này sẽ mang ra trảmtuoosts.
Eo nghe thấy khiếp rồi ai dám đi nữa :))

calcifer

Active Member

trong đám đập phá nhà anh phúc béo có em, dạ từ tết tới giờ chưa gặp anh em lần nào, lấn tới gặp em sẽ trách nhiệm đầy đủ ạ

hehe

saslynguyen

Member

trong đám đập phá nhà anh phúc béo có em, dạ từ tết tới giờ chưa gặp anh em lần nào, lấn tới gặp em sẽ trách nhiệm đầy đủ ạ

hehe

Bác calcifer này lại cũng giống em à? Vậy thì chủ nhật này mấy anh em mình đi lên HD rồi nộp mạng luôn cả thể bác nhẩy???

vuchaulong

Active Member

Báo cáo tài chính được cập nhật:

1. Quỹ chung: 5.850.000đ (chưa phát sinh)
2. Quỹ cafe: 282.000 + 1.300.000 (thu ngày 10.04.2011) - 165.000 (cafe ngày 10.04.2011) = 1.417.000
3. Tiền điện nước chưa thu gì do dạo này ít gặp anh em cộng với HM mới khánh thành nhà mới nên chưa kịp rửa
4. Truy thu vụ đập phá nhà bác Phúc (Banchainho, Lý Lông, Sặc Ly, Manhthang, Can xi, TNM, VCL, Nho Mỹ) hiện còn lại (Lý Lông, Manhthang, Can xi, Nho Mỹ) sau khi thu đủ sẽ chuyển 350.000 dư vào quỹ cafe

vuchaulong

Active Member

1. Quỹ chung: 5.850.000đ (chưa phát sinh)
2. Quỹ cafe: 1.417.000đ + 100.000 thu thêm của buihung = 1.517.000đ
Chi cafe 17.04.2011 241.000đ còn dư 1.276.000
Quyết toán với bác Tài 400.000đ còn dư 876.000đ (mấy tuần mình có khách nên bác tài đã tạm chi)

tnm

Well-Known Member

Hay là cuối tuần này làm chuyến ra Đồ Sơn để tiêu bớt quỹ đi anh $-)

Haihard

Member

Hay là cuối tuần này làm chuyến ra Đồ Sơn để tiêu bớt quỹ đi anh $-)

Ý kiến này tuyệt. Nhưng ra ĐỒ SƠN thì có Campuchia tài trợ mà. Liên quan gì quỹ đâu.

tnm

Well-Known Member

Ý kiến này tuyệt. Nhưng ra ĐỒ SƠN thì có Campuchia tài trợ mà. Liên quan gì quỹ đâu.

Dạo này bác xong chuyện nhớn, phởn thế, chém liên miên =))
Đang chờ ý kiến các bác chiều nay nắng nóng thế này, ra ĐS ngồi bờ biển chém gió sướng phải biết

Haihard

Member

Dạo này bác xong chuyện nhớn, phởn thế, chém liên miên =))
Đang chờ ý kiến các bác chiều nay nắng nóng thế này, ra ĐS ngồi bờ biển chém gió sướng phải biết

Hì hì hì. Nhớn gì đâu. Được cái tư tưởng thoải mái thì mọi việc thấy cũng thuận buồm mà.
Các bác có ai ra Đồ Sơn để chém gió đâu. Toàn đi đâm chém đấy chứ :)). HD Hải Phòng có bác VKL cầm trịch nên Gut hết cả rồi. Mình bị máu nhiễm mỡ nên nằm dưỡng thương thui.

HHN

Active Member

Hì hì hì. Nhớn gì đâu. Được cái tư tưởng thoải mái thì mọi việc thấy cũng thuận buồm mà.
Các bác có ai ra Đồ Sơn để chém gió đâu. Toàn đi đâm chém đấy chứ :)). HD Hải Phòng có bác VKL cầm trịch nên Gut hết cả rồi. Mình bị máu nhiễm mỡ nên nằm dưỡng thương thui.
Anh thấy chú toàn chém thôi, mấy khi đi đâu mà lo "gút" mà cũng lo thật đi măm như chú thì cũng dễ "gút" lắm :))

vuchaulong

Active Member

HH dạo này cũng tham gia được một số hạng mục mà Nho khô chưa kịp diện kiến. Nói chung cũng ghi nhận tạm chứ không phải tuyền chém gió thôi đâu.

Bên trên