(Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

rua bo

Well-Known Member
Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Tới giờ này, có bác nào biết, ai trúng thầu hay chưa?

Flatland

Well-Known Member

Vậy mà em đọc báo nói bỏ thấu 8h-10h sáng 3/11 ở Anh quốc

Đúng rồi bác, chỉ có 2 tiếng ngày 3/11 để bỏ thầu thôi. Nhưng theo em biết thì BTC sẽ lựa chọn trên nhiều tiêu chí khác bên cạnh giá cả nên có thể vì lý do này họ chưa công bố ( Cũng có thể đây là cách mà BTC dành cho đối tác truyền thống của họ khi giá không vênh nhau quá nhiều so với khách mới)

Chỉ trông chờ SCTV có bản quyền để xem em nó đẻ ra một cái kênh gì nữa để chiếu.

Mình cũng mong vậy hehe, mà SCTV thiếu gì kênh độc quyền của riêng nó :)) chắc cùng lắm đẻ thêm 1 kênh nữa thôi :))

pro_man

Member

cái tin này cũ rồi:-h

thegioi05

Active Member

Mình cũng mong vậy hehe, mà SCTV thiếu gì kênh độc quyền của riêng nó :)) chắc cùng lắm đẻ thêm 1 kênh nữa thôi :))
Còn thiếu kênh SCTV17 nữa là đủ bộ luôn rồi bác.

Còn thiếu kênh SCTV17 nữa là đủ bộ luôn rồi bác.

Hình như cái SCTV18 là cái SCTV Thể thao HD đúng k nhỉ? Thế thì sao nó lại bỏ SCTV17 nhỉ??? Từ SCTV16 nhảy lên SCTV18 luôn @@

pro2740

Active Member

Hình như cái SCTV18 là cái SCTV Thể thao HD đúng k nhỉ? Thế thì sao nó lại bỏ SCTV17 nhỉ??? Từ SCTV16 nhảy lên SCTV18 luôn @@

SCTV17 là kênh SCTV phim tổng hợp đó bác. Hồi đó mình xài SCTV thì ktv bảo SCTV16 là kênh phim nước ngoài còn SCTV17 là kênh SCTV phim tổng hợp.

SCTV17 là kênh SCTV phim tổng hợp đó bác. Hồi đó mình xài SCTV thì ktv bảo SCTV16 là kênh phim nước ngoài còn SCTV17 là kênh SCTV phim tổng hợp.
Ờ đúng rồi bác :)) mình quên mất nó còn kênh Phim tổng Hợp :)) thế mà bác gì ở trên bảo SCTV17 :)) Thế thì phải thêm SCTV19 chứ nhỉ :))) nếu nó phát k biết nội dung của nó chuyên về gì đây? :))

naika83

Member
Mình mơ ươc fox mua đươc bản quyền và phát sóng ngoại hạng anh trên mấy kênh của họ và ai đăng ký truyền hình trả tiền đều được coi tuốt.Chán cái từ độc quyền lắm rồi

Flatland

Well-Known Member

FOX nó có bị điên đâu mà làm thế. Nó phân phối Đức đấy, rồi sao nào?
Thôi các bác chuẩn bị tinh thần chửi K+ đi là vừa. ( chém gió tí cho vui)

Ðề: Re: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

Mình mơ ươc fox mua đươc bản quyền và phát sóng ngoại hạng anh trên mấy kênh của họ và ai đăng ký truyền hình trả tiền đều được coi tuốt.Chán cái từ độc quyền lắm rồi

Một ước mơ mộng mơ, đâu có đơn giản như vậy?

ối zời ơi

Active Member
Re: Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

sctv hình như phải đến hàng sọt kênh chỉ phim hồng kông với đài loan. đống kênh đấy chia sẻ hết cho các đài khác nên chắc có bản quyền bóng đá sẽ k phát trên đấy đâu
dự là sẽ phát trên kênh hài (kênh SD), kênh thiên nhiên động vật (hình như sctv12) với cả kênh sân khấu nào đó

Ðề: Re: Ðề: (Dự đoán) Bản quyền các giải hàng đầu châu Âu mùa 2015-2018 thế nào rồi ?

sctv hình như phải đến hàng sọt kênh chỉ phim hồng kông với đài loan. đống kênh đấy chia sẻ hết cho các đài khác nên chắc có bản quyền bóng đá sẽ k phát trên đấy đâu
dự là sẽ phát trên kênh hài (kênh SD), kênh thiên nhiên động vật (hình như sctv12) với cả kênh sân khấu nào đó

Chuẩn rồi đó bác :)) Kênh SCTV7 là Sân Khấu, SCTV1 là Kênh hài và SCTV12 là toàn thiên nhiên động vật :)) Kênh Độc quyền SCTV tự sản xuất đó bác và k truyền dẫn trên bất kì hạ tầng nào khác ngoài SCTV :))

rua bo

Well-Known Member

Tới giờ này vẫn chưa có tin tức gì hết.

Flatland

Well-Known Member

SCTV Phim tổng hợp, SCTV1, 2, 7, 9 đang có mặt trên K+ nhé.

duy5687

Active Member

Vậy đấu thầu epl đến jo bít ai nắm chưa các bác

Bên trên