Dư dùng bán lại đầu SVTV nguyên box, không thiếu món gì, cả thùng xốp và hộp giấy !

datuan07

Member
Mình mới ngưng hợp đồng SCTV nên bán lại đầu HD hiệu DTC6822 của SCTV đã nâng cấp Firmware V.10: còn như mới, nguyên hộp, nguyên thùng xốp, sách hướng dẫn, dây, zắc, card đầy đủ, ... mua về chỉ việc cắm vô là xài, rất đơn giản, hướng dẫn lắp đặt và cài đặt nếu ở Sài Gòn. Bác nào cần inbox mình. Gía 450 K.

thebluez

Active Member
Ðề: Dư dùng bán lại đầu SVTV nguyên box, không thiếu món gì, cả thùng xốp và hộp giấy !

đắt thế :p
thôi giữ mà xài đi, SCTV nó không cắt kênh đâu
như mình nè, còn giữ lại đường dây, thế là cứ xem phà phà

vqtthang

Ðề: Dư dùng bán lại đầu SVTV nguyên box, không thiếu món gì, cả thùng xốp và hộp giấy !

Mình mới ngưng hợp đồng SCTV nên bán lại đầu HD hiệu DTC6822 của SCTV đã nâng cấp Firmware V.10: còn như mới, nguyên hộp, nguyên thùng xốp, sách hướng dẫn, dây, zắc, card đầy đủ, ... mua về chỉ việc cắm vô là xài, rất đơn giản, hướng dẫn lắp đặt và cài đặt nếu ở Sài Gòn. Bác nào cần inbox mình. Gía 450 K.

Bác gửi xuống Cần Thơ đi, tui mua cho

Super_men

SCTV trang bị miễn phí đầu thu KST SD và HD mà sao phải mua làm gì. Để tiền đóng TB sài cho ngon lành cành đào nha. Hư ới cái có người tới sửa có phải ngon không nhỉ?
Bảo hành tròn đời thiết bị lun. hư --> Bảo hành (sủa chửa) nếu hỏng ---> Dổi mới hoàn toàn :D.
Ai ở khu vực nào cần hỗ trợ SMS cho mình mình gửi số điện thoại chi nhánh gần nhất cho. ok

SCTV đang trong giai đoạn 2 khóa mã. Bạn mua về sẽ có rất nhiều kênh không xem được.

Super_men

SCTV khá mã rồi. mua đầu về chỉ xem được 1 số kếnh thôi nhé.

vqtthang

SCTV khá mã rồi. mua đầu về chỉ xem được 1 số kếnh thôi nhé.

Đúng là SCTV có khóa khoảng 20 kênh, nhưng số kênh còn lại cũng rất nhiều (khoảng 130 kênh), xem miễn phí, chỉ cần đóng tiền cáp thôi, khõi phải đóng tiền thuê bao HD 50k/tháng, xài được 10 tháng coi như huề, còn lời được cái đầu thu. Bác đừng kêu SCTV khóa hết nhe haha

Super_men

Đúng là SCTV có khóa khoảng 20 kênh, nhưng số kênh còn lại cũng rất nhiều (khoảng 130 kênh), xem miễn phí, chỉ cần đóng tiền cáp thôi, khõi phải đóng tiền thuê bao HD 50k/tháng, xài được 10 tháng coi như huề, còn lời được cái đầu thu. Bác đừng kêu SCTV khóa hết nhe haha

hiihihi. Chính sách, đường lối và xu hướng công ty đã vạch rồi. đến hẹn sẽ lên thôi.
Giai đoạn khóa mã tiếp theo là 50 kênh đó. tôi khuyên các bạn không nên mưa làm gì.

saigonboy_92

Active Member

Khóa mã hết thì chuyển sang vtvcab vừa rẽ vừa hay hơn,còn cái đóng kênh tự sản xuất thì ba cái fim cải lương thập niên 80 cũng ráng mà đút lên kênh hd,chưa kể toàn quảng cáo ko,đá banh thì nhét vào cái kênh btv5 xấu quắc,sctv thể thao hd thì ngâm dấm

datuan07

Member

Đấy, cái lợi để mua đầu HD này là ở chỗ bác nào đang xài SD (120K/tháng, khuyến mãi chuyển mạng khác sang thì 72K/tháng) về chỉ kết nối đầu HD này vào là xem được HD, không trả phí 49K/tháng (ko phải 50K/tháng :) ).

datuan07

Member

Đã có bác lấy xong, cảm ơn tất cả các bác đã đọc và chia sẻ !

Mình cũng còn dư 1 cái nè, bác nào ở Sài Gòn thì pm mình nha, gần chợ Gò Vấp, hihi

Mình nghĩ nên đăng kí hợp đồng luôn vì sắp khóa mã hết kênh rồi :D

thebluez

Active Member

SCTV đang trong giai đoạn 2 khóa mã. Bạn mua về sẽ có rất nhiều kênh không xem được.

hiihihi. Chính sách, đường lối và xu hướng công ty đã vạch rồi. đến hẹn sẽ lên thôi.
Giai đoạn khóa mã tiếp theo là 50 kênh đó. tôi khuyên các bạn không nên mưa làm gì.

dữ vậy, tới những 50 kênh :0
có SCTV15 và BTV5 không?
và chính xác là tháng mấy khóa thể?

Super_men

dữ vậy, tới những 50 kênh :0
có SCTV15 và BTV5 không?
và chính xác là tháng mấy khóa thể?

Thực ra đã đến giai đoạn khóa rồi. mà gặp một số vấn đề nên tạm hoản thôi. Hiện tại kênh Thể thao TV và Thể thao TV HD đã khóa.

phamtug

Active Member

Cái này trước sau j cũng khóa kể cả HTVC có j để bác hận do tâm lý thích xài chùa mà thôi

thebluez

Active Member

Analog chừng nào cắt vậy?

thebluez

Active Member

kênh VTC3 trên đầu thu sao bị co mành hình vô vậy ad êi

chinhdai623

bài viết hữu ích đó

Có bác nào biết xem ANALOG SCTV ở Hà Nội k nhỉ?

Bên trên