Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

Thế là xong nhé, không cần phải tốn tài nguyên diễn đàn về vấn đề này nữa !!!!!Softcast muôn năm !!!!

Bác có tin rằng ngay ngày mai lại có các tô píc đọc các bài báo kêu khóc thảm thiết sau tô píc này không =))
Chỉ tội tô píc bản quyền bóng đá của em giờ nó trôi về bến nao :((

thuantran

Theo mình thì đây như là 1 vở kịch thôi, ko xem cũng biết trước kết quả này rồi !Vẫn tẩy chay K+.

Ðề: Re: Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

Thế là vui, VTC với AVG hết hy vọng. Mình xài K+ nên khoái vụ này.
hết đâu mà hết? đâu có ai cấm họ mua 74% các trận còn lại của EPL đâu?
bác xài nên bác khoái,
còn những ng ở quê như mình thì ức kochiuj nổi
vì ko dc xem
yên tâm đi,dù thằng nào mua thì ở quê hay thành phố thì cũng phải xì tiền ra mới xem được.
gói 3 không bố nào mua, 3 năm tới xem cái gì trên TV đây :-&
chắc chắc gói thứ 3 sẽ có trên hệ thống VTV Cab, SCTV, HTVC. Không thấy năm trước tuyên bố có trong 3 năm à ;))

hết đâu mà hết? đâu có ai cấm họ mua 74% các trận còn lại của EPL đâu?

yên tâm đi,dù thằng nào mua thì ở quê hay thành phố thì cũng phải xì tiền ra mới xem được.

chắc chắc gói thứ 3 sẽ có trên hệ thống VTV Cab, SCTV, HTVC. Không thấy năm trước tuyên bố có trong 3 năm à ;))

6 năm qua ko EPL vẵn sống khỏe mà giờ EPL có gì mà xem trừ mấy fan của các CLB ^^

taituxdvn1

Ðề: Re: Ðề: Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

Đi đăng ký vội gói cáp quang để xem Sopcast cho đơ giựt nhỉ, cáp quang đang KM có gần triệu cho gói 15MBs phải
cần gì phải tốn kém vậy bro , mình xài gói 250k của vnpt xem sopcast cũng dc mà , mặc dù ko xem dc các kênh chuẩn HD nhưng ít ra đỡ coi trực tiếp còn hơn phải xem bản tin thể thao :))

olivervuong

Member

Hehe... tiếp tục coi qua internet vậy!

vucovu

Chuyện rõ như ban ngày mà, cạch bóng đá luôn, rãnh xem phim ấy ấy ấy cho đã.

longvp

Member

vừa mới đọc bên dantri giờ sang đây cái có ngay , nói chung đã từ lâu ko còn yêu bóng đá và cũng không xem trên truyền hình nữa :D
sáng lên 24h.com.vn xem kết quả là được rồi

BTDBRVT

Chuyện này đã đến hồi kết, Bác nào khoái xem ngoại hạng Anh thì mua chảo K+ về lắp, Bác nào ko khoái thì xem AVG,VTC . Từ nay về sau dân mình muốn xem chương trình gì hấp dẫn trên tivi đều phải trả phí hết
Chảo K+ thì em có rồi, chỉ tội không có đầu của K+ thôi =))

NHVL

Chỉ cần biết kết quả, xem qua loa vài trận phát lại, thế là quá đủ với em rùi =))

Mr Manh

Đầu K+HD, VTC|HD hết hạn em đang bỏ xó mới lắp thằng VTVcab xem cho đỡ phí tiền(50k/tháng) xem bét tà là nhè

Hay. Xem K+, vừa HD trên TV, vừa đc nghe BL tiếng anh chẳng khác gì kênh nước ngoài. Cố lên K+

vnckien

Active Member

Chuyện này đã đến hồi kết, Bác nào khoái xem ngoại hạng Anh thì mua chảo K+ về lắp, Bác nào ko khoái thì xem AVG,VTC . Từ nay về sau dân mình muốn xem chương trình gì hấp dẫn trên tivi đều phải trả phí hết

Đúng như bác Dunggiang nói: Đã đến hồi kết, nhưng để xem K+ thì không nhất thiết phải mua đầu K+ và chảo K+.
Còn có nhiều cách xem Ngoại hạng Anh "phù hợp" với người tiêu dùng hơn là K+ đấy.

Các bác chịu khó chút xíu, anh Gu Gồ sẽ chỉ cho (cũng không nhất thiết chỉ là sop cat đâu).

taituxdvn1

Đúng như bác Dunggiang nói: Đã đến hồi kết, nhưng để xem K+ thì không nhất thiết phải mua đầu K+ và chảo K+.
Còn có nhiều cách xem Ngoại hạng Anh "phù hợp" với người tiêu dùng hơn là K+ đấy.

Các bác chịu khó chút xíu, anh Gu Gồ sẽ chỉ cho (cũng không nhất thiết chỉ là sop cat đâu).
Inbox cho mình dc ko ? Vào đienanvetinh họ nói những cái cao siêu quá :(

dangquelam62

Active Member

Sắp có vụ Dương Trí Dũng nữa rồi...có lệnh truy lã Cao...

dunggiang

Member
Chảo K+ thì em có rồi, chỉ tội không có đầu của K+ thôi =))

Em là em chả tin bố con Đài nào cam kết vì dân kể cả AVG Hay VTC, đài nào mà mua được gói ngoại hạng Anh thì cũng đưa giá lên như K+ mà thôi, còn vụ K+ làm ăn bằng tiền thuế của dân mà có lô thì cũng không phải tiền lệ, thử moi ông VTC ra xem có đến nghìn tỷ không nhỉ, ngày xưa suýt thì em chạy vào VTC :) vì lúc đó đang Hot nhất

Đôrêmi

Moderator
Re: Ðề: Re: Được VTV chấp thuận, K+ phát sóng Ngoại hạng Anh 3 mùa tới

Inbox cho mình dc ko ? Vào diendanvetinh họ nói những cái cao siêu quá :(

Không có gì là cao siêu đâu bác à, chỉ cần chịu khó đầu tư và đam mê 1 chút là ok mà.

Bên trên