[EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

0904733979

Ðề: [EAGET M6]: Review Ngôi sao mới của làng HD Player bình dân

các bác ơi cho em hỏi chút đầu hd m6 của em trước đây dơ torren vẫn bình thường nhưng đến hôm nay ko hiểu bi làm sao nữa em add file torren vào rồi dc 1 đên hai phút là tự mất ko dơ nữa nếu ko mất thì em add thêm 1 file thì là nó đứng luôn (hoặc mất ) trước đây em toàn add 5 file liền 1 lúc dow cũng có làm sao đâu nhưng em xem youtube trên đầu hd vẫn bình thường có nghĩa là cổng lan ko làm sao . mong các bác chỉ dẫn cho em cách khắc phục thank các bác rất nhiều

tidollars

Member

Cuối tháng 12-2010, EAGET đã bắt đầu dừng sản xuất sản phẩm M6, nhưng anh em đã mua và sử dụng M6 không phải lo lắng về vấn đề cập nhật firmware vì HD360 sẽ tiếp tục hỗ trợ anh em về vấn đề này. Theo dự kiến thì sang đầu tháng 3 -2011 sẽ có bản firmware mới fix các lỗi M6 đang tồn tại.
Hiện tại có thêm 1 sản phẩm xuất sắc trong dòng bình dân thay thế M6, mời anh em tham khảo tại đây: [TycoHD T8- REVIEW in VIDEO] Đầu HD bình dân xuất sắc nhất
[/QUOTE]
Vậy bản firmware mà bác nói có up rộng rãi cho mọi người không hay là phải gởi đầu HD lên cty mà up vậy???

hndkt

Phải lên HD360 chứ ,tui cũng mua 1 con ở Hà Nội nhưng mấy cái vụ chớp tắt lỗi FW ,kô có thời gian qua Up nên vẫn chờ ngày qua HD360 . 1 Vòng rồi cũng về với 360 thui. may có bác latruong làm cái FW nên dùng tạm cũng ổn

latruong

Member

M6 này sử dụng cũng tốt. Tuy firmware ít cập nhật hoặc có cập nhật cũng không có gì đột phát. Tuy nhiên mình có hack bản Mede V4 chạy được trên M6 này rồi. Với xác M6 hồn Mede8 thì cũng tương đối hoàn hảo có DTSHD, TrueHD giao diện cực đẹp nhìn không khác gì Mede 500X. Tuy nhiên sau này mua mới thì mình mua Mede 500X vẫn hay hơn. Vì sử dụng qua HDP mình thấy quan trọng nhất vẫn là firmware. còn phần cứng thì giữa các hãng khác biệt về chất lượng không nhiều

sangvn

Ai là nhân viên HD 360 cho mình hỏi với mình được tặng 1 chiếc eaget nhưng không phải mua của bên bạn thì phải điều khiển tiếng trung firmware cũng tiếng việt rồi nhưng vùa rồi xem bộ film đương sơn đại địa chấn thì thi thoảng bị giật hình rất khó chịu mình mang qua chỗ các bạn nhờ kiểm tra và up lại firmware mới nhất của các bạn thì các bạn tính phí cho mình với. PM hộ mình nhé. thanks

hd360hcm

Banned

Bác có thể mang qua các showroom của HD360 trong cả nước để được hỗ trợ trực tiếp .Cám ơn bạn .
Tại tp HCM : 62B Nguyễn Kim F6 Q10
Tại HN :58 Thái Hà Đống Đa Hà Nội

hungvv

Bác HD360 ơi cho em hỏi có firmware cho mới cho M6 chưa? dạo này nhiều film down về không xem được quá, chỉ có tiếng, không hình

hd360hcm

Banned

Trường hợp có tiếng mà ko có hình chỉ có thể do khi ghép cứng file phụ đề vào phim bị lỗi nên mới thế chứ .Còn phim bác mới down về chưa mổ xẻ gì thì đâu có bị lỗi này bác .
Bác có thể kiểm tra lại giùm e nha .
Chúc bác vui vẻ!

ndldien

Member

Chào bác hd360hcm,
Mình có 1 con Eaget M6, cho mình hỏi khi nào HD360 có firmware tiếng Việt version mới? Mình nghe thông tin tren hdvietnam forum là đầu tháng 3/2011 này HD360 sẽ phát hành.
Nếu có mình sẽ nhờ người bạn mang vào TP HCM nhờ bác up giúp & tính phí luôn nhé!
Chúc bác vui khỏe, làm ăn phát đạt.
Lê Diên (Đà Nẵng)

hd360hcm

Banned

Chào bác hd360hcm,
Mình có 1 con Eaget M6, cho mình hỏi khi nào HD360 có firmware tiếng Việt version mới? Mình nghe thông tin tren hdvietnam forum là đầu tháng 3/2011 này HD360 sẽ phát hành.
Nếu có mình sẽ nhờ người bạn mang vào TP HCM nhờ bác up giúp & tính phí luôn nhé!
Chúc bác vui khỏe, làm ăn phát đạt.
Lê Diên (Đà Nẵng)

Trước hết cám ơn bác Diên đã quan tâm ủng hộ HD360 trong thời gian qua .Theo lịch trình thì khoảng trong tháng ba này sẽ có fw mới cho M6 khắc phục tất cả các nhược điểm đã có để hoàn thiện hơn cho sản phẩm này .Vì thế bác cứ yên tâm chờ đợi khi nào có bên e sẽ thông báo đến mọi người biết để up .
Chúc bác vui vẻ và sức khỏe ............

tidollars

Member

Trước hết cám ơn bác Diên đã quan tâm ủng hộ HD360 trong thời gian qua .Theo lịch trình thì khoảng trong tháng ba này sẽ có fw mới cho M6 khắc phục tất cả các nhược điểm đã có để hoàn thiện hơn cho sản phẩm này .Vì thế bác cứ yên tâm chờ đợi khi nào có bên e sẽ thông báo đến mọi người biết để up .
Vậy là sắp có FW mới để up rồi. nhưng những người ở tỉnh thì hơi bị đuối tý vì phải gởi cả đầu HD lên để up.

funnycool

@hd360hcm Bác ơi, mua đầu M6 của ai cũng đem tới chỗ bác up firmware mới được à? Và được up miễn phí hay là trả bao nhiêu vậy bác? Cám ơn nhiều!

hd360hcm

Banned

Hỗ trợ ae miễn phí thôi nếu bác có thời gian cứ qua bên e uống trà đàm đạo trao đổi về HD ........................ và chờ up fw hiiiiiiiiiiiiiiiii:D

hnhp

Well-Known Member

Hỗ trợ ae miễn phí thôi nếu bác có thời gian cứ qua bên e uống trà đàm đạo trao đổi về HD ........................ và chờ up fw hiiiiiiiiiiiiiiiii:D

Về chế độ hậu mãi chăm sóc và fw thì hd360 là số 1

dellusa

Well-Known Member

17/3 rùi mà chưa thấy có fw nhỉ - mình cũng có em M6 , chán chạy Mede8er mod rồi , muốn có fw chuẩn mới cắm download torrent luôn thế :D

hnhp

Well-Known Member

17/3 rùi mà chưa thấy có fw nhỉ - mình cũng có em M6 , chán chạy Mede8er mod rồi , muốn có fw chuẩn mới cắm download torrent luôn thế :D

Bác 360hd đang bận support sản phẩm i9 và t8 plus rồi, nên chưa có nhiều thời gian làm nốt FW cho M6 ..hihcihci
:D

dellusa

Well-Known Member

Bác 360hd đang bận support sản phẩm i9 và t8 plus rồi, nên chưa có nhiều thời gian làm nốt FW cho M6 ..hihcihci
:D
bản V 1.11 của HD360 tuy rất thích giao diện nhưng lỗi không truy cập NAS được nên mình dùng Mede8er mod thì lại mất không có torrent , tránh vỏ dưa gặp vỏ dừa :D

tidollars

Member

Khi nào mới có bản FW mới để up vậy?

dungbeo

bác ơi, máy không có chức năng resume à????

Bên trên