Em up lại bộ HomeTheater còi!!!

kiemhaui

Ðề: Em up lại bộ HomeTheater còi!!!

Kaka. Home nhà bác này ok rùi. Và ok hơn nữa đó là thay LCD = máy chiếu thì ok lắm lắm. Em cũng có mấy phòng home dùng để chiếu phim. 3D HD. Nói chung cũng rất ok. và em thấy ok nhất ok là em máy chiếu Viewsonic 6553w ok cả 3D và HD. Âm thanh rất quan trọng. Như của bác là ok hơn của em. còn về hình ảnh thì bác vẫn thua em nhé. 1 đều. Lúc nào rảnh. Em cũng Show mấy phòng Home theater của em để các anh em tham khảo.

tosodomatna

Member

Bác mua kệ tivi ở đâu cho e xin giá và chổ bán với, e thích kiểu này mà tìm chưa thấy, nếu có cái nào mỏng hơn nữa thì càng tốt.

Sau một thời gian nâng cấp đồ xem fim.Cuối cùng e quay lại 2 kênh,giải hết bộ xem fim 5.1..Va đây là bộ 2 kênh của e ạ!Các bác chém nhẹ tay jup e nhé!:)))

Đầu tư xong cặp loa e cg hết hơi+hết đạn nên chưa nâng cấp đc Amly nên đag đánh tạm e nó với 1a rotel còi ạ :((

thinhkappa

Well-Known Member

dungsin_lqd

Well-Known Member

--Loa bác hiệu gì lạ quá....trên mỗi loa có cái ống gì ngộ quá....nó tháo rời được không bác chủ????

Loa bw bác ạ!Tren mỗi con là 1 cái mic để khi nào chán nghe nhạc thì karaoke cho đỡ bùn...:))) (đùa bác cho vui thôi...chứ đó là dog bw804S mà bác

Re: Ðề: Em up lại bộ HomeTheater còi!!!

Kaka. Home nhà bác này ok rùi. Và ok hơn nữa đó là thay LCD = máy chiếu thì ok lắm lắm. Em cũng có mấy phòng home dùng để chiếu phim. 3D HD. Nói chung cũng rất ok. và em thấy ok nhất ok là em máy chiếu Viewsonic 6553w ok cả 3D và HD. Âm thanh rất quan trọng. Như của bác là ok hơn của em. còn về hình ảnh thì bác vẫn thua em nhé. 1 đều. Lúc nào rảnh. Em cũng Show mấy phòng Home theater của em để các anh em tham khảo.

Bác này quảng cáo BCS OK là cái chắc

Bên trên