Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

vuchaulong

Active Member
Ðề: Event chào mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20-10

Tôi tên là phucbeo. Do chưa quen sử dụng internet trên galaxy S nên không post bài được. Xin tài trợ cho chương trình này 1 tỷ. Ông Đông cập nhật giúp nhé!

tnm

Well-Known Member

Tôi tên là phucbeo. Do chưa quen sử dụng internet trên galaxy S nên không post bài được. Xin tài trợ cho chương trình này 1 tỷ. Ông Đông cập nhật giúp nhé!

Hình như nick mod vuchaulong bị hack rồi :-O

dragonlee

Well-Known Member

Đúng giọng bác phucbeo :))
Cơ mà bác chưa đăng ký thành phần tham gia gồm mấy người.

vohaidong

Active Member

mới tham gia không có áo không biết có đưowc đi không vậy mấy bác

Well come Bác. Nhưng tế nhị chút Bác tham gia bố trí được thời gian tham dự thì vui lòng đăng ký giúp em vào thơt này để em con chuẩn bị cho chu đáo

vohaidong

Active Member

Bác Phúc báo giúp em số lượng thành viên với ahj để em còn chuẩn bị. Cảm ơn Bác đã tài trợ cho event này

Nhok

Gía như mình đc tham gia nhỉ :(( các bác vui thế, ở HN chẳng thấy động tĩnh gì ấy :((

*Nấc lên nấc xuống * :">

Pate

Member

@ : Bác Pate
Như phân công của Bác em chịu trách nhiệm phần khai mạc và MC cũng đc hehe thế Bác gửi cho em gợi ý về Game show như ''đố vui... ghẹo'' và ''đồng đội '' với vì em chưa xem mấy game này bao h cả
Gameshow đố vui thì làm kiểu chậu hoa có treo những câu hỏi: các cháu lên bốc câu hỏi trả lời được thì thưởng.
Gameshow đồng đội thì như song ca, trò chơi với bong bóng (hai người cùng giữ bong bóng từ bụng đưa lên đầu mà không được dùng đến tay), hoặc mỗi người ngậm một chiếc đũa chuyền cho nhau sợi nịt thun hay chiếc nhẫn đội nào nhanh hơn thì chiến thắng.

vohaidong

Active Member

Gameshow đố vui thì làm kiểu chậu hoa có treo những câu hỏi: các cháu lên bốc câu hỏi trả lời được thì thưởng.
Gameshow đồng đội thì như song ca, trò chơi với bong bóng (hai người cùng giữ bong bóng từ bụng đưa lên đầu mà không được dùng đến tay), hoặc mỗi người ngậm một chiếc đũa chuyền cho nhau sợi nịt thun hay chiếc nhẫn đội nào nhanh hơn thì chiến thắng.

Cảm ơn Bác đã gợi ý nhưng đúng là không còn thời gian để chuẩn bị mấy thứ này. Bác có nhờ mấy cháu SV chuẩn bị giúp được không ah

cho em xin đăng ký 2 xuất nhé bác : số đt của em là 0936373891

vuchaulong

Active Member

Thông báo với anh em bác Phúc đi công tác cố về đúng giờ nên chưa biết bao nhiêu nhân khẩu. Tuy nhiên tiền tài trợ đã FIX cấm chạy.

HHN

Active Member

Thông báo với anh em bác Phúc đi công tác cố về đúng giờ nên chưa biết bao nhiêu nhân khẩu. Tuy nhiên tiền tài trợ đã FIX cấm chạy.
Chạy sao được mà cần phải cấm hả bác ơi :))

vohaidong

Active Member

Phải nói là quá vui. Mai đi làm nên phải về sớm không thì chắc phải đến đêm

buihung

Administrator

Đề nghị chú Hiếp me kiểm điểm sâu sắc nhé.

vui thật cám ơn các bác đã tổ chức một buổi off ý nghĩa cho chị em.Vợ em về cũng vui ra mặt(*)

vuchaulong

Active Member

Đề nghị ông Đông tập hợp chi phí vào cuối trang cho dễ đọc nhé!

Tổng thiệt hại ăn là 13.460.000đ
Long chi ăn .............8500.000đ
............hát............1.000.000đ

Bên trên