Fan ARSENAL

Ðề: Fan ARSENAl

vị trí nào nếu không có thực lực, vô địch bằng cách thắng mọi đối thủ là được rồi

Dù là fan nhưng cũng k nên quá đà bác ạ. Em là em nói thẳng - mùa này phải có rất nhiều may mắn thì may ra Pháo mới có cơ hội lên đỉnh. Đội hình của ManC và Mou$ki quá mạnh so với phần còn lại :) đá trên sân của họ không te tua thì cũng bầm dập (còn 1 trận với chè xanh đấy ạ). Chuỗi Tourmalet thứ 3 của mùa bóng 2013-2014 chỉ còn 3 ngày nữa là bắt đầu - em sợ sau đợt này Pháo rớt xuống vị trí thứ 4 nếu không biết chắt chiu từng điểm số :( Buông được cái gì thì buông - đừng cố quá để thành quá cố! Em là Gooner cũng suýt soát 20 năm rồi - nhưng thật lòng, em không tin Pháo vô địch mùa này!

hocsinhcap3

Nếu là antifan từ đội khác qua đây thì 100.000% là bác sẽ bị nhận cả núi gạch để xây biệt thự luôn đấy ạ

Em nói theo đúng sự thật thì chả việc gì phải sợ, AS chỉ nằm trong top 4 là đạt chỉ tiêu, đá với man xanh và liverpool như thế thì vô địch cái nỗi gì?

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Em nói theo đúng sự thật thì chả việc gì phải sợ, AS chỉ nằm trong top 4 là đạt chỉ tiêu, đá với man xanh và liverpool như thế thì vô địch cái nỗi gì?
Vâng, dù Arsenal vô địch, top 4 hoặc ở thứ hạng nào đối với mình cũng không quan trọng vì mình không thuộc fan nào cả, tuy nhiên việc bác clone nick vào anti khắp mọi box, mình có theo dõi đọc các bài post của bác, cảm thấy rất là nhàm, bác không thể comment một cách nhã nhặn lịch sự hơn chút được hay sao, bác có bị mất thứ gì đâu nào ? Được chứ!?

Chỉnh sửa lần cuối:

henryduc96

SuperHD Internal HDBits
tối nay ARS sẽ hạ MU ngay tại pháo đài emirates !!!!!
cố lên OZIL!! cố lên ARS hãy đứng dậy nào !!!!

thangba81

Well-Known Member

pháo nhỏ đá mà ko có ai xem ah. vãi 2 quả pen. sang bên khác chém vậy

thangba81

Well-Known Member

hiệp 2 thiếu ng nhưng chưa chắc BM đã ăn được... hàng thủ BM thiếu tốc độ quá

Alalala

Active Member

sau một trận đấu là hàng trăm quan điểm quanh đó, bất đồng, đúng sai không có hồi kết.... nhưng kết quả là pháo không nổ.

henryduc96

SuperHD Internal HDBits
phút thứ 5 giroud nổ súng !!!
trận Ars-Sunderland Ars nắm chắc phần win rùi :))

thangba81

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Fan ARSENAl

ko anti pháo nha , tại thấy thua đội khủng như bayern 2 trái tại sân nhà thì coi như an bài rồi

bóng đá biết thế nào được... chẳng phải nhưng phút đầu trận, Bm tiếp cận trận đấu sai tẹo nữa thì bị cuốn theo lối đá pháo nhỏ sao.

uuuu

Banned

Đúng thế trận tới mà Bayer bị thẻ đỏ thì chưa biết điều gì sẽ xảy ra đâu nhé.

Bên trên