FanClub Manchester United

CuQuang9x

Active Member
Ðề: FanClub Manchester United

Đêm qua xem Giss và Scholes vào đá như kiểu phá đám, nản quá rồi :( Hai bác này nghỉ thôi, tạo cơ hội cho bọn trẻ......

portlet

Member
Đang hy vọng năm nay MU gặp Barca ở CK CL để phục thù :D E có niềm tin vào MU năm nay sẽ xơi đc Barca

dntk44tdh3

Active Member
Đang hy vọng năm nay MU gặp Barca ở CK CL để phục thù :D E có niềm tin vào MU năm nay sẽ xơi đc Barca

Khó lắm bác ạ,đúng là mình đang thăng hoa thật đấy nhưng Barca vẫn trên cơ mình(tuy nhiên bóng đá không phải cứ mạnh hơn là thắng đâu :))).

portlet

Member
Khó lắm bác ạ,đúng là mình đang thăng hoa thật đấy nhưng Barca vẫn trên cơ mình(tuy nhiên bóng đá không phải cứ mạnh hơn là thắng đâu :))).

Nếu mà gặp Barca ở BK 2 lượt đi về có khi lại thắng. Còn gặp CK 1 trận duy nhất thì ko có cơ hội sửa chữa sai lầm. Để coi ntn đã

nam2178

Well-Known Member

Thực ra thì Man đỏ vẫn còn lủng củng lắm, nhất là hàng thủ; gặp phải Barca còn mệt lắm.

tungdesign

Active Member

MU nhà ta đụng ngay đối thủ rất xương là Real , trong khi đó 2 đối thủ nhiều duyên nợ Milan đụng Barca là 2 trận đáng xem nhất. Nói chung trong vòng nốc out thì đội nào cũng nguy hiểm, muốn vô địch thì phải loại những đội mạnh nhất.

Coi R7 có làm ăn j được không, cũng may MU đá trên sân nhà lượt về.

Các cặp đấu của vòng knock-out Champions League 2012/13:

Galatasaray – Schalke

Celtic – Juventus

Arsenal – Bayern

Shakhtar – Dortmund

Milan – Barca

Real Madird – MU

Valencia – PSG

Porto - Malaga

* Lượt đi diễn ra ngày 12, 13, 19 và 20 tháng Hai. Lượt về diễn ra ngày 5, 6, 12 và 13 tháng Ba.

portlet

Member
Giờ mới thấy nếu có Sneijder + khẩu pháo 2 nòng Fatman - Robin thì cửa vô địch vẫn rộng hơn. Hy vọng bác Sơn cân nhắc chơi quả cuối trc khi về hưu =))

dntk44tdh3

Active Member
Tận thế rồi không biết cầu thủ có tập luyện để gặp Real không :)).
Mình gặp Real thế này sớm quá,cửa đi tiếp của MU và Real theo em là ngang nhau,hình như mình đầu bảng nên lượt về được đá sân nhà đúng không các bác,hi vọng là sẽ gặp may mắn trên sân nhà :))

Bên trên