FanClub Manchester United

vietevn

Banned
Ðề: FanClub Manchester United

Nếu mùa này MU vô địch ngoại hạng thì là 1 thành công vang dội với đội hình có thể nói là kém nhất trong 20 năm trở lại đây.

Cũng đội hình này năm ngoái đã làm được 1 cú rồi :D

Serie này bình luận rất hay về việc này.
Mã:
http://www.hdvietnam.com/diendan/116-phim-tai-lieu-documentaries/193308-thao-doi-bong-vinh-quang-manchester-united-hd.html

dungdt2

Thua thì thua chứ có cần gì cay cú đâu nhỉ? Cái gì cũng có trước có sau, nên tập chấp nhận là hay nhất :D

dungdt2

2 nháy trắng hoặc cách biệt 2 nháy hoặc cách biệt 1 nháy nhưng cao hơn 3 - 2 là được rồi ;)

Nói là 1 chuyện thực tế lại chả như mơ đâu, cứ chuẩn bị tinh thần đi là vừa, đừng quá hy vọng để rồi đắng họng các bác ạ!

dungdt2

Bậy bạ, trận nào đá với MU chú này đá cũng rất hay, thường xuyên ghi bàn nữa. Ko giỡn mặt được đâu.
Giữa tuần cổ vũ MU thắng Bilbao 3 nháy nào :D:D:D:D

Nếu đi tiếp được thì đúng là xứng tầm, còn ko được thì nên cúi đầu xuống xem mình đang đứng ở đâu?

dungdt2

vậy tối đó xem được rồi. hehe. cuối tuần MU đá PL lại trúng chủ nhật nữa.khổ ghê
Có gì đâu, tối đó nói mềnh post link Sopcast K+ lên cho bác vs anh em xem :D
Tớ có K+ nên cũng chẳng lo:D
Nhà giàu có khác, em chẳng có cái K+ nào cả, tủi thân quá :((
Cũng tại MU chơi tệ tại C1 nên nó mới như thế ;))
Biết thế là tốt, tối qua Hùm xám đập nát mặt Basel 7 bàn, Gome là cái poker, vl thật

HD Tây Ninh

Well-Known Member

Có gì đâu, tối đó nói mềnh post link Sopcast K+ lên cho bác vs anh em xem :D

Nhà giàu có khác, em chẳng có cái K+ nào cả, tủi thân quá :((

Biết thế là tốt, tối qua Hùm xám đập nát mặt Basel 7 bàn, Gome là cái poker, vl thật

Xém tí nữa thì hắn cũng làm giống Messi rồi O:) Tiếc quá.
Em thì Nói Không với K+ :D

vietevn

Banned

Trận đấu chia tay "Sát thủ có gương mặt trẻ thơ" Ole Gunnar Solskjaer đã được em up sang Fshare và post bài viết đầy đủ tại đây
Vì là trận đấu chia tay với lại chất lượng DVD nên em không ra topic, nếu anh em thích có thể kéo về xem, ngày chia tay ấn tượng và không thiếu sự xúc động khi số 2Ole phát biểu...

Link download:
Mã:
http://www.fshare.vn/file/TV0R7SXYVT

Bên trên