FILM:"EM VẪN CÒN ĐÂY(You're still here)" FULL HD 1080p | MỘT BỘ PHIM HAY VỀ CUỘC SỐNG

coquang82

[video=youtube_share;GF7gKp6grHw]http://youtu.be/GF7gKp6grHw[/video]

Đạo diễn:Clement Duy Nguyen
Nhân vật chính : Khôi, Khánh, An.
Nhân vật phụ : Hoàng, Linh, Đức Anh.
Một bộ phim tự do nhóm ClementFcva thực hiện năm 2012.
Nội dung chính: Phim kể về Khôi và hành trình tìm lại chính bản thân mình trong cuộc sống đầy những cám dỗ.

Chỉnh sửa lần cuối:

coquang82

Ðề: Re: FILM:"EM VẪN CÒN ĐÂY(You're still here)" FULL HD 1080p | MỘT BỘ PHIM HAY VỀ CUỘC SỐNG

Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã ủng hộ bộ phim^^

kiem99

Active Member
Ðề: FILM:"EM VẪN CÒN ĐÂY(You're still here)" FULL HD 1080p | MỘT BỘ PHIM HAY VỀ CUỘC SỐNG

Phim có quá nhiều hình ảnh xấu như các bạn trẻ hút thuốc lá. Không phải là quản cáo cho thuốc lá, và tệ đoan xả hội chăng? Thật là đáng tiếc!

coquang82

Ðề: FILM:"EM VẪN CÒN ĐÂY(You're still here)" FULL HD 1080p | MỘT BỘ PHIM HAY VỀ CUỘC SỐNG

Mình không nghĩ đó là một hành động quảng cáo cho việc sử dụng thuốc lá,cho tệ nạn xã hội.Thuốc lá,tệ nạn xã hội là những hình ảnh xấu,nhưng đặt trong nội dung của bộ phim thì mình nghĩ nó hợp lí và nó thể hiện sâu hơn tính cách,hoàn cảnh của nhân vật.Bản thân mình cũng không ủng hộ,mình share phim vì nội dung của phim hay và mới lạ.Cảm ơn những góp ý của bạn^^

Chỉnh sửa lần cuối:

bumnhac

Well-Known Member

Giọng hà nội còn nghe được, chứ vài bé diễn viên phim này có giọng rặc bắc kỳ nhà quê khó nghe kinh khủng.
Đánh giá phim: rate = 1/10.
Đây chỉ là phim tự sướng rồi tự xem , chứ đưa lên cho mọi người xem làm gì cho ngứa lỗ tai + con mắt.
Nản các bé teen bây giờ thế.

coquang82

Mình xin trả lời comment của bạn:
-Thứ nhất:đây là box chế tác phim HD,là nơi để mọi người trao đổi,giới thiệu các kĩ thuật quay phim,edit...của bản thân và của các đạo diễn trẻ nghiệp dư.Bạn nhận xét khẩu âm của họ nhà quê,không rõ ràng,nghe kinh khủng...Vậy cứ giọng quê thì không được lồng tiếng,không được tự làm một bộ phim cho riêng mình?Bản thân họ cũng không phải những người chuyên nghiệp đã qua trường lớp đào tạo về khẩu âm,về quay phim
-Thứ hai,bạn rate bộ phim theo những tiêu chí nào?
-Thứ ba,nếu là một bộ phim tự sướng để xem,đưa lên cho mọi người xem cho ngứa lỗ tai con mắt,vậy nếu ekip làm phim nghiệp dư nào cũng nghĩ sẽ có những comment như bạn thì chẳng có thế hệ trẻ nào dám làm phim để rồi nhận những comment phản bác không hề căn cứ.
Mỗi người có cách cảm nhận phim khác nhau,nhưng đến mức ngứa lỗ tai+con mắt như bạn,mình nghĩ chỉ mình bạn.Bạn có thể đọc comment ở dưới bộ phim trên youtube để chứng thực lời mình nói.Cảm ơn bạn

cái thằng mặt áo khoác đen ngồi nói chuyện mà cứ đưa cái điếu thuốc nhìn gai mắt thật, dường như điếu thuốc không bao giờ tàn trên đôi tay a ấy vậy

Tôi là ai trong thế giới nhỏ bé , Bước lang thang khi cửa đời khép lại.
I'M P_H_A_N

Re: Ðề: FILM:"EM VẪN CÒN ĐÂY(You're still here)" FULL HD 1080p | MỘT BỘ PHIM HAY VỀ CUỘC SỐNG

Giọng hà nội còn nghe được, chứ vài bé diễn viên phim này có giọng rặc bắc kỳ nhà quê khó nghe kinh khủng.
Đây chỉ là phim tự sướng rồi tự xem , chứ đưa lên cho mọi người xem làm gì cho ngứa lỗ tai + con mắt.
Dạ vâng, bác có thể chê người ta giọng bắc mà còn nhà quê khó nghe, nhưng đừng thêm chữ "kỳ" sau cái từ bắc đó, đó là 1 hành động phân biệt vùng miền, người có học không ai nói như vậy.
Bạn xem ngứa lỗ tai + con mắt, vậy bạn dislike và tắt, vậy thôi. Còn đây là box tự chế tác, lấy đâu ra 1 bộ phim chuyên nghiệp, diễn viên hay thỏa đc cái rate 10/10 của bạn ?

tuy chưa coi :D, nhưng sẽ coi :D, dù chưa biết nó thế nào :D nhưng rất ủng hộ tinh thần của bạn :D

nguyenhaiduya

Re: Ðề: FILM:"EM VẪN CÒN ĐÂY(You're still here)" FULL HD 1080p | MỘT BỘ PHIM HAY VỀ CUỘC SỐNG

Phim có quá nhiều hình ảnh xấu như các bạn trẻ hút thuốc lá. Không phải là quản cáo cho thuốc lá, và tệ đoan xả hội chăng? Thật là đáng tiếc!

bây giờ hầu như phim nào cũng có cảnh hút thuốc lá mà bác

amthanhxemphim

mình xem cảm nhận nội dung phim khá là hay, nhưng có cảm giác nhân vật trong phim khi nói chuyện, giao tiếp không tự nhiên, vẫn đặt mình là đang đang đóng phim, mình nói có sai cũng đừng trách nhé

lichlam

Ðề: Re: FILM:"EM VẪN CÒN ĐÂY(You're still here)" FULL HD 1080p | MỘT BỘ PHIM HAY VỀ CUỘC SỐNG

chuc mung doan lam phim Clementfcva mot bo phin hay , dang xem , minh thich dung la DIY

0203

---------post trùng---------

0203

Dạ em xin lỗi anh/chị ạ, chứ em cũng ko xem đa số phim miền nam vì tiếng rất khó nghe ạ.

Bên trên