Firmware Vaudi Kiếm Banh Google Không Link , có bác nào trong diễn đàn mình còn không

minh1010

Member
Haiz , xin kính thưa các bác là giờ em còn đang lọ mọ sửa và thau đầu phát củ ngày xưa đổi mấy cái đầu phát mới cho khách hàng , còn các dòng củ thì có thể bán về quê giá rẻ cho mọi người dùng .
Chẳng may hôm nay em thau nhằm em Vaudi hết 700K mà chỉ bật lên HDMI là ok rồi nên ko test gắng ổ cứng hay USB vào làm gì hết giờ dính phải trường hợp này ko còn liên quan phần cứng , nên em lên đây xin bác nào có còn link cho em xin 1 link với .
Em kiếm banh google luôn rồi , củng kiếm luôn cái thằng cùng với nó là Measy X5 luôn vậy mà củng ko thấy . chắc đập quá nhìn mà chướng mắt kinh luôn .
Thank các bác đọc tin em , và chân thành thank bác nào cho em xin link lắm ạ

aliasleo7

Member
Ðề: Firmware Vaudi Kiếm Banh Google Không Link , có bác nào trong diễn đàn mình còn không

Gửi cho bạn:

Vaudi V6W Firmware v2.10 install.img (178 MB)

https://www.fshare.vn/file/ODFSGNLPI761

Mình cũng đang sử dụng em Vaudi V6W này 2 năm rồi, thấy khá tốt đấy chứ, anh em hội HDSG cũng có khá nhiều em này :D

Tính mình thì cẩn thận nên thường sao lưu firmware các thiết bị điện tử :D

Cơ bản là do người sử dụng cẩn thận hay không... dùng nguồn điện chuẩn, ổn định, không có phòng máy lạnh thì cho em nó cái quạt tản nhiệt loại dùng cho laptop, đừng để bị sốc điện do cắm nóng, nhất là cổng hdmi.

minh1010

Member
Ðề: Firmware Vaudi Kiếm Banh Google Không Link , có bác nào trong diễn đàn mình còn không

Gửi cho bạn:

Vaudi V6W Firmware v2.10 install.img (178 MB)

https://www.fshare.vn/file/ODFSGNLPI761

Mình cũng đang sử dụng em Vaudi V6W này 2 năm rồi, thấy khá tốt đấy chứ, anh em hội HDSG cũng có khá nhiều em này :D

Tính mình thì cẩn thận nên thường sao lưu firmware các thiết bị điện tử :D

Cơ bản là do người sử dụng cẩn thận hay không... dùng nguồn điện chuẩn, ổn định, không có phòng máy lạnh thì cho em nó cái quạt tản nhiệt loại dùng cho laptop, đừng để bị sốc điện do cắm nóng, nhất là cổng hdmi.

Vâng , thank bác nhiều lắm ạ , nhờ vụ này em mới bik thêm thì ra con này xài bản của Meassy được luôn

cuongtn87

Well-Known Member
Em có một con bị hỏng cổng lan, nhờ các bác hdsg chỉ em chỗ sửa được ko ạ
P/s sorry vì e đã post hỏi luôn trog này

minh1010

Member
Ðề: Re: Firmware Vaudi Kiếm Banh Google Không Link , có bác nào trong diễn đàn mình còn không

Em có một con bị hỏng cổng lan, nhờ các bác hdsg chỉ em chỗ sửa được ko ạ
P/s sorry vì e đã post hỏi luôn trog này
Bạn ơi , Lan của Vaudi đâu có sử dụng để làm gì đâu , sửa chi cho phí bạn . bên mình củng nhận sửa nhưng những cái cần thôi chứ sửa mà ko hư cổng mà là hư chip thì phí tiền. Chân thành khuyên bác

cuongtn87

Well-Known Member
Ah, do em play film đều qua Nas nên sử dụng cổng lan a ạ
Em có 3 em vaudi, thì bị tạch 1 con, ko biết là do chip hay do cổng lan, chi phí sửa ntn bác ib hoặc tư vấn giúp e với 0932151187

minh1010

Member
Ðề: Re: Firmware Vaudi Kiếm Banh Google Không Link , có bác nào trong diễn đàn mình còn không

Ah, do em play film đều qua Nas nên sử dụng cổng lan a ạ
Em có 3 em vaudi, thì bị tạch 1 con, ko biết là do chip hay do cổng lan, chi phí sửa ntn bác ib hoặc tư vấn giúp e với 0932151187
Vay khi nao bac ranh thi chay qua em nha

cuongtn87

Well-Known Member
Nay vừa qua bác xong :)
Làm khéo phết, con vaudi chạy ầm ầm lạu rồi bác ạ
Thank bác nhá
Hôm nào ghé cfe cfáo, bác nhiệt tình phết

minh1010

Member

Nay vừa qua bác xong :)
Làm khéo phết, con vaudi chạy ầm ầm lạu rồi bác ạ
Thank bác nhá
Hôm nào ghé cfe cfáo, bác nhiệt tình phết
Dưới vũng tàu đây á , hổm bác ghé có việc xảy ra tiếc ghê , qua ngày hôm sau hết có hứng làm việc luôn ấy nhưng đã hẹn bác thì phải ngồi cho xong hêheh. thank bác nha

Bên trên