Fshare nâng cấp lên phiên bản 2.0 – “mèo vẫn hoàn mèo”

duongtu81

Member
Ðề: Fshare nâng cấp lên phiên bản 2.0 – “mèo vẫn hoàn mèo”

Sao hnay ko down đc nữa là sao nhỉ, bật vào link cứ quay tít mù mà chẳng down đc về gì cả. Có ai bị như mình ko nhỉ?

Các bác cho em hỏi fshare thay đổi giao diện nhưng không bắt link được bằng IDM ?
Có cách gì khắc phục không các bác?
Thanks.

mrtran1201

Active Member

Nói chung là em chỉ dùng vì bị các bác up lên đó. Nếu các bác up chỗ khác như 4share thì cũng cho nó nghỉ luôn

theo tôi thấy tất cả chúng ta sang Megashare cho rồi, bản thân tôi thấy nó tốt hơn cả trăm lần Fshare qua mấy năm gắn bó và down = fshare

meouday

Member

bản mới vẫn thực sự chưa có gì hơn bản cũ về tốc độ!!!!

Mình thấy fshare mọi thứ xài vẫn ổn nhưng nghe đâu úp file lớn bị lỗi. Không gì là hoàn hảo đâu, để từ từ nguời ta fix.

Fshare

Moderator

Gửi đến tất cả các bạn Uploader,
Lời đầu tiên Fshare xin gửi lời xin lỗi chân thành đến tất cả uploader. Trong thời gian qua, quá trình chuyển đổi từ Fshare cũ sang Fshare mới sẽ không thể tránh khỏi những vấn đề có thể xảy ra. Rất mong tất cả các uploader thông cảm. Fshare sẽ cố gắng fix tất cả các lỗi trong thời gian sớm nhất để có thể phục vụ các bạn được tốt hơn.

Fshare

DanielTran

Well-Known Member

Fshare Tool mấy ngày nay chả dùng được, cài lại bản mới vẫn thế!

love_yejin

Huyền Thoại

cứ up lên được 100% là nó lại chạy lại từ đầu, Fshare thật biết làm người ta ức chế đó mà :))

trinhsong

"Điều không thể tránh khỏi" nên giờ vẫn đang tìm host thay thế để mình lưu trữ. Đang ngắm tenlua nhưng tool cùi quá

VThanhgtvt

Well-Known Member

Không biết thằng FS này có chính sách gì mới... E thấy nhiều nhật thế...

C_Pham

Well-Known Member

Chiều thứ 6 em up 1 file có 400MB mà gần 2h mới được link, post link lên anh em lại báo lỗi không unrar được, thật là ức chế.

Khi ra phiên bản mới không có hướng dẫn cụ thể , em mò mẫm hơn nửa tiếng mới tìm thấy chỗ đổi point thành VIP. Fshare quá coi thường khách hàng.

Cứ tiếp tục như thế này thì ngàn lần xin lỗi cũng không giữ được khách hàng đâu Fshare ạ..

king_of_mar1311

Active Member
mình ko hiểu nổi, sao fshare ko làm 1 bản beta thử nghiệm chạy song song, ổn rồi mới chuyển đổi?

lúc trước cũng hay mua Point để tải,hơn tháng nay có bác nào chia sẻ acc vip cua megashare dowload thấy cũng ổn chỉ tội bên Mega phim mới ít hơn nhưng cũng đủ xem..chắc mua account bên mega bye bye Fshare

anhtuanngoc

Well-Known Member

Có khi nào mai mốt Trustbank và Tenlua vượt mặt Fshare không nhỉ ?

Làm gì có cái "mùa xuân mơ ước ấy" mà bác mơ! TrustBank đóng cửa rồi các bác khác đang xôn xao cả lên

Anh Manh

Well-Known Member

Lỗi thì từ từ sẽ khắc phục được,còn chính sách hẳn là sẽ không có hy vọng gì.

saritvn

Chiều giờ ì ạch download bên này mà không xong, còn cái account gần 1 năm VIP mà phải qua bên tenlua.vn để search file rồi nạp 7 ngày gold để download. Thiệt tình...

hbinhlove2003

Well-Known Member

Gửi đến tất cả các bạn Uploader,
Lời đầu tiên Fshare xin gửi lời xin lỗi chân thành đến tất cả uploader. Trong thời gian qua, quá trình chuyển đổi từ Fshare cũ sang Fshare mới sẽ không thể tránh khỏi những vấn đề có thể xảy ra. Rất mong tất cả các uploader thông cảm. Fshare sẽ cố gắng fix tất cả các lỗi trong thời gian sớm nhất để có thể phục vụ các bạn được tốt hơn.

Fshare
Rất mong những gì Fshare thực hiện đã hứa với anh em tại buổi offline hôm qua là mừng rồi :D, đừng để thua đàn em Tenlua nha.

mới chuyển qua dùng thêm tên lửa thấy rất ổn định. khi nào tên lửa họ báo sửa lỗi hay nâng cấp gì đó thì mới download không được, còn bình thường thì vẫn ổn định. Không như Fshare thấy chẳng báo gì cả mà nhiều lúc vẫn bị điên thường xuyên. Vài ý kiến cá nhân khi đã sử dụng chứ không bênh em này mà ghét anh kia đâu.

nhokcrazy9z

FShare ơi ! Với tầm vóc của 1 công ty lớn thì để xảy ra sự cố này là không đáng chút nào. Từ đó giờ dùng khá ổn, giờ để ra sự cố này thì quá tệ, chức năng không ổn tí nào !!! ^:)^
Mà em hỏi phát: Tenlua là gì? :)|

Bên trên