GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

Ðề: GAME BẮN SÚNG, ĐUA XE, BÓNG ĐÁ VÀO ĐÂY NHÉ.

Ở đây có bác nào chơi Liên Minh Huyền Thoại không, lập team chơi vui đê ....

tronghang

kể giải trí game cũng hay.hôm nay em không đánh võng nữa rồi.hôm nào bác qua em chơi rồi tiện cài em mấy cái gme.:))xmen và gmoto có chơi đc đâu,pes nữa đâm ra suốt ngày đua xe

Ok! lúc nào mình qua mình cài nốt mấy game kia nhé. Xmen cài rồi, chạy thử ok rồi mà.

1984kute

Active Member

okie,chu nhật này bác đc nghỉ qua em đê.mỗi trò chơi chán quá
con i5 2500t em thấy ăn ít điện quá,mà grafic 2000 chơi hd liệu ngon không bác nhỉ.nhìn thông số mà thèm
Ok! lúc nào mình qua mình cài nốt mấy game kia nhé. Xmen cài rồi, chạy thử ok rồi mà.

tronghang

okie,chu nhật này bác đc nghỉ qua em đê.mỗi trò chơi chán quá
con i5 2500t em thấy ăn ít điện quá,mà grafic 2000 chơi hd liệu ngon không bác nhỉ.nhìn thông số mà thèm

Xem phim phải card rời chứ on thì nó vẫn mượt nhưng ảnh xấu lắm, mất hết chi tiết, da người bị thâm, ko tươi sáng như card rời. Vừa rồi mình chơi on i5 suốt nhưng nhìn chán lắm con của minh tích hợp grf 2500. Con 2500t giá bao nhiêu vậy? chơi con 2400 hay hơn, hiệu năng cao hơn 2500t mà giá 2nd chỉ tầm 2,5m thôi rẻ hơn con i3 mới.

1984kute

Active Member

i5 2500t giá 2tr5 2nd,căn bản nó có 45w lại mát rượi,4 thớt 4 luồng(nhu cầu e quá đủ
dĩ nhiên có vga rời,hihi cứ hơn 100w là không khoái rồi vì game và hd là 1 mà a

tronghang

i5 2500t giá 2tr5 2nd,căn bản nó có 45w lại mát rượi,4 thớt 4 luồng(nhu cầu e quá đủ
dĩ nhiên có vga rời,hihi cứ hơn 100w là không khoái rồi vì game và hd là 1 mà a

Giá đó thì mua ngon rồi, nhưng e nên nhớ là ăn điện ít nghĩa là hiệu năng cũng ko cao vì có cắt rất nhiều thứ để giảm công suất tiêu thụ điên. loại này chỉ phù hợp cho xem HD thôi.

1984kute

Active Member

đúng là cấi j cũng có giá của nó.vga loại có nguồn phụ mới mạnh đc,sao cái từ đủ dùng không có giới hạn thế
bằng lòng đi em về với quê anh

1984kute

Active Member

anh trọng ơi em đua xe mòn cả lốp rồi8-|

tronghang

Chiều mai, thứ 3 anh qua chú thiết kế cho mấy trò khác nhé.

1984kute

Active Member

cảm ơn bác,mấy trò hay quá:))em lại ngồi chơi đêm thôi

1984kute

Active Member

bác hoàng ơi call off duty 2 bắn nhau mãi à,hết đạn làm thế nào.mò mãi không ra.đâm ra hết đạn em toàn đi ẩn8-}

tronghang

Bắn tiết kiệm đủ để giết giặc thôi chứ cứ phun cả băng thì nó hết là phải. thường thi nó cấp đạn cho mình chơi thoải mái qua vòng, trên dg đi chiến đấu địch chết để lại súng cùng chủng loại thì cứ đến gần khẩu súng đó nó tự nhặt đạn, Còn ko còn đạn nữa thì cứ nhặt súng của địch mà chơi. ko bao giờ hết đạn đâu, chơi chưa quen đó thôi.

Ở đây có bác nào dùng ổ SSD để cài HDH để khởi động cho nhanh không?

tronghang

Đã bác nào chiến Crysis 3 chưa? Mình đang down 11Gb ko biết đồ họa khủng thế nào đây, bản 2 còn chưa chơi xong.

duongha1

Member

bác hoàng ơi call off duty 2 bắn nhau mãi à,hết đạn làm thế nào.mò mãi không ra.đâm ra hết đạn em toàn đi ẩn8-}

hết đạn bạn dùng phím r để thay đạn bạn ạ. nếu hết hản bạn thay súng .

duongha1

Member

tiện đây có bác nào chơi battlefield 3 không cho hỏi tý

Bên trên