Giá HDD Western ở Thailand

taidj

Member
Ðề: Giá HDD Western ở Thailand

chào cả nhà ngày 27/01 em và bà xã đi thái lan chắc cũng ghé làm cú "Wu 1TB" bác nào thích thì em "ship for free.." còn giá cả thì cứ tính theo hóa đơn .. có gì các bác cứ gọi em

Vậy bác có mua wd 2tb được ko ? mình đang muốn mua vài con . ở vn bán mắc quá :(

soy

Member

chào cả nhà ngày 27/01 em và bà xã đi thái lan chắc cũng ghé làm cú "Wu 1TB" bác nào thích thì em "ship for free.." còn giá cả thì cứ tính theo hóa đơn .. có gì các bác cứ gọi em

Ôi bác cho e xin cái số phone cái :x

dasaev

Member

Bác chủ thớt mua HDD bên Thái ở chỗ nào chỉ điểm giùm anh em phát. Lướt qua mấy cái siêu thị IT bên đó thấy đồ cũng chả rẻ.

doiquanho

Bác chủ thớt cho em địa chỉ mua hdd bên Thái với.or có link cho em cũng đc.

manhthang

Huyền Thoại

Em toàn mua đồ PC ở Pantip, mỗi tội là phải chịu khó đi lên đi xuống để khảo sát giá vì giá cả trong này linh tinh lắm. Có hàng bán rẻ hơn ở VN rất nhiều và lại được miễn thuế cho người nước ngoài, có hàng bán rẻ nhưng phải ra sân bay làm hoàn thuế, có hàng bán đắt hơn ở VN, ....

thanhtung0506

giá HDD này cũng đâu phải rẻ lắm đâu. bình thường mà. mua ở VN dc người phục vụ dc ng copy phim , hỏng thì c bảo hành 1 đổi 1

ngocpt82

mấy hôm nữa em đi hội thảo ở Malay và Thái Lan. Bác nào có địa chỉ và kinh nghiệm mua ổ cứng ở đây chỉ cho em với. Thanks các bác trước.

qqk

chào các bác, đợt này e đi công tác ở Nhật, định múc khoảng chục con WD Caviar Green 2T, định về để cho các bác 3.5triệu 1 con, các bác thấy thế nào?

pdnhsa

Well-Known Member

Toi sap ve VN mua he nay (khoang thang 6) toi thay o My nay WD 2T no dang ban khoang 149 dollars neu mua tren mang. Cac ban thay gia do co mac khong so voi o VN ? Toi dinh mua 2 cai de setup cho may ong ban o VN.

qqk

chào các bác, đợt này e đi công tác ở Nhật, định múc khoảng chục con WD Caviar Green 2T, định về để cho các bác 3.5triệu 1 con, các bác thấy thế nào?

Ổn đấy bác ơi :))

các bác thấy ổn thì ủng hộ e vài câu nhé, để e yên tâm bỏ tiền ra múc, chứ múc về không bác nào lấy thì e chết mất.
Khoảng giữa tháng 4 e về Hà Nội ạ.

arryo

Active Member

Hôm trước bên em (US) bán WD 2T có 90$ :), bây giờ lại lên giá lại rồi

vantanevn

các bác thấy ổn thì ủng hộ e vài câu nhé, để e yên tâm bỏ tiền ra múc, chứ múc về không bác nào lấy thì e chết mất.
Khoảng giữa tháng 4 e về Hà Nội ạ.

Bác cầm về 1,5T chắc em cũng đăng ký con. còn 2T giá cũng hơi nhiều so với 1,5T

92thaiha

giá lẻ ổ 2TB Green ở VN là 4 triệu, bác xách chân về giá 3,5 tr thì cũng ko hấp dẫn, em nghĩ ổ 2TB giá dưới 3tr thì mới hấp dẫn được

Bên trên