[Giới Thiệu] Foobar2000 + Skin DarkOne (v4) & Tổng hợp những Skins đẹp nhất

Ðề: [Giới Thiệu] Phần Mềm Foobar2000 (v1.3.1) + Skin Tuyệt Đẹp DarkOne (v4) & Một Số Skins Khác

vo7210 : Kết tấm ảnh thứ 2 của bác :D

cookingoilvn

Ðề: [Giới Thiệu] Phần Mềm Foobar2000 (v1.3.1) + Skin Tuyệt Đẹp DarkOne (v4) & Một Số Skins Khác

Cho mình hỏi là một số máy không có kết nối internet thì cái zing mp3 rất khó chịu!
Vậy mình nên sài bản nào cho các máy này nhỉ :D

vo7210

Well-Known Member

nguyentan80

Mình chẳng cài được skin nào hết, cái nào cũng dính lỗi WSH panel fail. Chán vô cùng

vo7210

Well-Known Member

Vừa giải nén đã bị NIS thịt ngay rồi. :(

Đã kiểm tra

Đã kiểm tra

Xem link trên kia kìa bạn, phân tích trên virus total đấy. 6/50 chương trình nhận nó là không an toàn. Thích cái giao diện mà k biết thiếu file đó có chạy được không nữa.

nvdat91hd

chưa dùng bao giờ

vo7210

Well-Known Member

Xem link trên kia kìa bạn, phân tích trên virus total đấy. 6/50 chương trình nhận nó là không an toàn. Thích cái giao diện mà k biết thiếu file đó có chạy được không nữa.

Bản thân tên hacks dễ gây hiểu lầm với mấy cái AV,mình đảm bảo với bạn là lành tính 100%, bạn sợ thì xóa bỏ componens này vẫn chạy OK nhưng không sử dụng được Main Window nên không bỏ được thanh Default window phía trên mà thôi.

Bản thân tên hacks dễ gây hiểu lầm với mấy cái AV,mình đảm bảo với bạn là lành tính 100%, bạn sợ thì xóa bỏ componens này vẫn chạy OK nhưng không sử dụng được Main Window nên không bỏ được thanh Default window phía trên mà thôi.
OK. Cảm ơn bạn vì topic hữu ích này.

a123321

Member
Re: [Giới Thiệu] Phần Mềm Foobar2000 (v1.3.1) + Skin Tuyệt Đẹp DarkOne (v4) & Một Số Skins Khác

mình có download file flac về nghe, giờ muốn in ra đĩa cd để nghe cho tiện, mình phải làm ntn, cảm ơn!

quycmf8

Mình muốn cài bản standard nhưng làm theo hướng dẫn của bạn vo7210 k được,mặc dù đã thử nhiều lần, bạn có thể fix lại ko vậy?

vo7210

Well-Known Member

Mình muốn cài bản standard nhưng làm theo hướng dẫn của bạn vo7210 k được,mặc dù đã thử nhiều lần, bạn có thể fix lại ko vậy?

Bác muốn cài skins nào vậy ?

quycmf8

skin FooKillFlat_v3.19 của killmeplease. Bác hướng dẫn em cái :).

bigrony

Well-Known Member

Trước tiên cám ơn bác chủ thớt, cái giao diện đẹp quá và cũng khá tiện lợi. Tuy nhiên tui cũng không hiểu là làm sao làm theo cách giảm một số tính năng như ở đây: Vô hiệu hóa các service không cần thiết trong Windows 7
thì lại không thể bật bản darkone v4 portable lên được. bật thì chỉ thấy nó nằm ở task manager thôi

nguyenthangbt1

Active Member

bác chủ ơi giúp em với, em cài bản Standard theo hướng dẫn của bác xong rồi import skin DarkOne_v4.0 thì lúc chọn vào toàn báo lỗi ( hiện lên bảng có dòng mã số gì đấy). Bác giúp em với. Thanks bác.

quycmf8

Bác vo7210 cho em hỏi: em tạo playlist rồi nhưng khi mở 1 bài ko có trong playlist thì cái playlist ấy lại mất. Bác chỉ em cách tạo album cố định đc ko

vo7210

Well-Known Member

vo7210

Well-Known Member

bác chủ ơi giúp em với, em cài bản Standard theo hướng dẫn của bác xong rồi import skin DarkOne_v4.0 thì lúc chọn vào toàn báo lỗi ( hiện lên bảng có dòng mã số gì đấy). Bác giúp em với. Thanks bác.

Bạn xem tại mục 11 ở đây : http://www.hdvietnam.com/diendan/4-...eu-phan-mem-foobar2000-v1-13.html#post5317813

Bên trên