giúp đỡ về ghế

superman

các bác ơi giúp em với em đang lo lắng về cái ghế,cái ghế em ngồi là cái ghế giống trong mí cái văn phòng làm việc vậy,em thường ngồi trên đó xem fim,cái em sợ là ngồi lâu ngày dễ bị thối hóa cột sống và cổ ko biết có sao ko nữa các bác vì em ngồi lâu hay mỏi cổ và cái lưng lắm

HDSaiGon

Super Moderators
Ðề: giúp đỡ về ghế

các bác ơi giúp em với em đang lo lắng về cái ghế,cái ghế em ngồi là cái ghế giống trong mí cái văn phòng làm việc vậy,em thường ngồi trên đó xem fim,cái em sợ là ngồi lâu ngày dễ bị thối hóa cột sống và cổ ko biết có sao ko nữa các bác vì em ngồi lâu hay mỏi cổ và cái lưng lắm

Bạn đặt hàng con này đi. Bảo đảm thái hóa cái khác còn cột sống và cổ vẫn an toàn

superman

jo~n nữa ròi bác ơi,mà cái ghế thứ đóa dù là thiệt cũng ko thắm j` em huống chi là đồ giả hoho

Dai Minh Kim

Ra Ngô Gia Tự hay mấy cái trung tâm nội thất mua cái ghê sofa đi, ngồi cũng được, nằm cũng không sao tha hồ mà sữ dụng

duycom

Ban Quản Trị

khu Ngô Gia Tự mình thấy đồ có vẻ đắt, có khu nào giá cả ok hơn ko?

Đồ gỗ nội thất thì nhiều, tùy theo nhà ở đâu thì ghé khu đó thôi, chứ tiền vận chuyển đi xa cũng chẳng rẻ. Có khu Trường Chinh (Tân Bình nè), khu Bạch Đằng (Bình Thạnh nè), khu .... hehe, quên mất tiu roài.

Không thì lụm cái ghế lười ở Bình Triệu đi, ngồi cũng sướng lém đó.

tieuthieugia

Well-Known Member

mua lun cái ghế massage khoảng 4x chai về thưởng thức rùi ngủ cho khoẻ

duycom

Ban Quản Trị

Đồ gỗ nội thất thì nhiều, tùy theo nhà ở đâu thì ghé khu đó thôi, chứ tiền vận chuyển đi xa cũng chẳng rẻ. Có khu Trường Chinh (Tân Bình nè), khu Bạch Đằng (Bình Thạnh nè), khu .... hehe, quên mất tiu roài.

Không thì lụm cái ghế lười ở Bình Triệu đi, ngồi cũng sướng lém đó.

ghế lười có fải loại mút bên trong ko? cho mình địa chỉ có gì xuống đó xem thử.

ghế lười có fải loại mút bên trong ko? cho mình địa chỉ có gì xuống đó xem thử.

Có topic rao ghế lười trong box Mua bán đó bác còm. Nó có những hạt MỐP be bé xinh xinh (loại dùng SX thùng đá, chống nóng trần/ vách...), bán rất nhiều ở ngay ngã 3 Hàng Xanh.

Bên trên