Góc chém gió các vấn đề về Karaoke HD

hataigiang

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Góc chém gió các vấn đề về Karaoke HD

Bạn muốn chém chủ để gì?

Chủ đề về KOK HD. Bạn đừng lôi các hãng vào đây! phần nhạc của họ cho dù có kém của bạn đi chăng nữa thì họ vẫn hơn bạn rất nhiều! hãng nào cũng có cái hay cái dở! bạn muốn lo chuyện bao đồng thì viết thư góp ý cho họ!
Bạn còn nhớ vụ thi làm KOK của bạn nêu ra chứ???. Bạn kêu ai làm dc thì hãy nêu ý kiến! vậy bạn đã làm dc như họ chưa mà ý kiến ghê thế! M...e K...p vậy mà bày đặt nào: CẮT LÚA với VE KÊU!

dangnhuquynh

Ðề: Re: Góc chém gió các vấn đề về Karaoke HD

Bạn muốn chém chủ để gì?

Căn cứ thế chưa đủ sao anh ? Anh có cần tận mắt thưởng thức cao cấp không?
Có muốn hát Karaoke trên beat gốc,song ca cùng thần tượng như ca sĩ không?
Hanet biết điều bởi ngay khi xem video của namphalai họ đã không biết namphalai và các hãng như họ đều đi lấy beat của người khác về biến thành của mình...Đâu ngạo mạn như Việt KTV ?

Em dự đang mua vé ra đảo vĩnh viễn rồi. Chắc không quay trở lại vì đã được gắn thêm Hoả tiễn để bắn lên sao hoả nổ cho nó đã....=))

Tjmmjhp91

Well-Known Member
Căn cứ thế chưa đủ sao anh ? Anh có cần tận mắt thưởng thức cao cấp không?
Có muốn hát Karaoke trên beat gốc,song ca cùng thần tượng như ca sĩ không?
Hanet biết điều bởi ngay khi xem video của namphalai họ đã không biết namphalai và các hãng như họ đều đi lấy beat của người khác về biến thành của mình...Đâu ngạo mạn như Việt KTV ?

vâng nếu vậy thì beat độc của các hãng cũng là đi ăn cắp ???
họ bỏ tiền ra mua chả lẽ họ cũng phải bô bô nói như bạn "beat tao beat độc đấy .... " (kiểu tao là cao cấp đấy) phải ko ?
mình thì chả dùng hanet hay vietktv,nhưng phải nhìn vào những gì mà họ đã làm được để mà phán xét họ bạn "cấp" ạ
1 điều cuối cùng : bạn chê bai vietktv,vậy bạn đã làm đc 1\1000 của họ chưa mà dám chê họ,hay chỉ dám đem cái đống rác đó rêu rao cao cấp
cũng như mọi người ở 4R, bạn có cho mình cái đống rác kia mình cũng chả cần nhé thưa bạn cấp

hns

Diễn đàn không hoan nghênh những nick như namphalai, dù đã bị ban nick 2 lần và lần này là lần thứ 3 nhưng vẫn như vậy, sau này nếu có bất cứ nick nào được lập từ bạn mình sẽ ban thẵng tay mà không cần thông báo hay nhắc nhở. Tất cả các bài viết của các nick này mình sẽ xoá để không còn bài viết nào mang tính ngông cuồng và ngạo mạn xem thường người khác xuất hiện ở diễn đàn hdvietnam này nữa

chon_hoi

Member
Ðề: Góc chém gió các vấn đề về Karaoke HD

Bất cứ topic nào có Nam phả lại tham gia là y như rằng topic đó nóng như tình hình Biển Đông. Không biết nick KaraokecaocapVN kia là thế nào nhỉ?

Minhsur

Banned
Re: Ðề: Góc chém gió các vấn đề về Karaoke HD

Lần trước thì MOD kết luận karaokesieucap và cao cấp là 1 mà không thấy thằng siêu cấp vào thanh minh..
Lần này lại bảo nam phả lại clone ních thành mãi là người đến sau...
Mỗi ních mình lập đều là 1 hòm thứ riêng biệt và không có khái niệm clone ... (đề nghị Modn nên học thêm kiến thức IT đi nhé) ...:-j
Mod Thảo Prosound phụ trách khu vực nào để mình vào đó chém gió cho sướng ...
Mình hứa là không dìm hàng Việt KTV thêm nữa và hy vọng MOD đủ hiểu để khỏi cần band KaraokecaocaoVn vĩnh viễn như 3 ních trước ... ^#(^

Là namphalai
Là namphalai và đã hứa không xúc phạm bất cứ 1 cá nhân hay tổ chức nào và chủ yếu muốn học khôn từ những cái ngu của người khác nên vẫn thích chém gió dù biết là đang bị phân biệt đối xử ... ^#(^

Là công dân của HDVN, đề nghị các mods không nên cho con người này tham gia sinh hoạt trên HDVN. Ở bất cứ cộng đồng nào dù thật hay ảo cũng đều không có chỗ cho kẻ ngông cuồng, coi thường BQL và coi thường người khác như thế này.

dangnhuquynh

Ðề: Re: Ðề: Góc chém gió các vấn đề về Karaoke HD

Lần trước thì MOD kết luận karaokesieucap và cao cấp là 1 mà không thấy thằng siêu cấp vào thanh minh..
Lần này lại bảo nam phả lại clone ních thành mãi là người đến sau...
Mỗi ních mình lập đều là 1 hòm thứ riêng biệt và không có khái niệm clone ... (đề nghị Modn nên học thêm kiến thức IT đi nhé) ...:-j
Mod Thảo Prosound phụ trách khu vực nào để mình vào đó chém gió cho sướng ...
Mình hứa là không dìm hàng Việt KTV thêm nữa và hy vọng MOD đủ hiểu để khỏi cần band KaraokecaocaoVn vĩnh viễn như 3 ních trước ... ^#(^

Là namphalai
Là namphalai và đã hứa không xúc phạm bất cứ 1 cá nhân hay tổ chức nào và chủ yếu muốn học khôn từ những cái ngu của người khác nên vẫn thích chém gió dù biết là đang bị phân biệt đối xử ... ^#(^

Bạn quá coi thường Mode và thách thức anh em Mode cũng như toàn diễn đàn. Mình dự bạn cũng ra đảo sớm thôi

HDCP

Super Moderators
Mời nick karaokecaocapVN nghỉ sinh hoạt vĩnh viễn tại 4rum hdvietnam. Bạn đừng nhọc công reg nick làm gì nữa cho mệt, hãy tìm đến nơi khác phù hợp hơn.

Minhsur

Banned
Thực sự cảm ơn MODS đã ra tay giữ gìn diễn đàn trong sạch. Đúng là thế giới ở đâu cũng vậy, dù ảo hay là thật cũng có những con người kỳ lạ.

quần_tà _lỏn

Active Member
Ðề: Góc chém gió các vấn đề về Karaoke HD

Bác cao cấp nên mời một ban nhạc về mid tất cả các bài thành cái của mình đi! Các hãng lớn người ta bỏ tiền mua bản quyền về sử dụng còn bác đi lấy lại của người ta thì "cao" cũng bằng họ thôi chứ "nhất" chổ nào vậy?

Bên trên