Góp ý cho MegaShareTool

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mds_mds

Well-Known Member
Ðề: Góp ý cho MegaShareTool ( đang fix lại)

mình down tool mới nhất rồi nhưng lúc login toàn báo thông tin ko đúng,lỗi này là sao vậy mọi người ?

Down tool mới nhất và đăng nhập bằng Acc và pass chứ không phải bằng UID như trc nhé bạn.

ar15

Member

sao mình cho link vào vẫn get dc nhưng toàn báo lỗi thôi

baochuadn

1. Không thấy chức năng "khởi động cùng Windows" (khi cắm PC, thường thiết lập PC tự khởi động sau mỗi lần bị cúp điện, nhưng Tool này không/chưa khởi động cùng)
2. Chức năng Resum không có, khi sự cố phải dùng "Tải lại" nhưng khả năng kết nối kém (dù dùng ACC VIP), đa số phải tải lại từ đầu.

baochuadn

Thêm cái này mới ghê hồn. Là kết quả một lần cúp điện, sau khi có điện khởi động máy lại, đăng nhập và bấm "tải xuống". Tải kiểu này tải đến khi full đĩa cứng hoặc đến khi PC "cháy" mới xong.

Chỉnh sửa lần cuối:

zero4803

Member

Down tool mới nhất và đăng nhập bằng Acc và pass chứ không phải bằng UID như trc nhé bạn.

à mình vào được rồi,lâu lắm không dùng cứ tưởng vẫn điền bằng UID

// Thế UID bây giờ không dùng vào việc gì nữa hả bạn ?

kienhcmpc

Mình có cái góp ý này, vì ko có thời gian đọc hết 36 trang nên có ai góp ý rồi thì bỏ qua nhé
- Phần thư mục temp, khi option chọn qua thư mục khác không phải trên ổ cài windows, thì trong thư mục user, khi down về vẫn còn lưu ở đó! => Thường xuyên báo lỗi LOW DISK SPACE. (windows 7)
- Mình xài Macbook, nên muốn down phải bật máy bàn lên mà down. Trong khi máy Mac vẫn làm việc, phải chi có một bản cho MacOS thì hay quá!
THanks đã đọc.

hoanhdo

em có thắc mắc mà chẳng biết post ở đâu ... post tạm vàođấy mong được giải đáp .
em dùng mạng của vnpt ..... thời gian gần đây,em down phim trên megashare luôn bị chết giữa chừng ....... tình trạng này phải kéo dài nửa tháng nay rồi ...... cứ cắm phim được 50-60 % là chết tươi ...... bực nhất là kéo phim inception .....2 lần ...... 1 lần chết lúc 97.3% .......1 lần chết lúc 67% >"< .....
bro nào có kinh nghiệm trong việc này giúp em với .. thanks các bro nhiều

dirong

Member

Bác down bằng tool hay IDM?.Nếu bằng IDM thì có thể tham khảo cách sau:
"Cách fix lỗi download "đứt gánh" tại megashare.vn của bạn Naki:
nhấn lại vào link đó, đợi 10 giây, nhấn chuột phải rồi Copy Link Location, nhấn đôi vào file 'đứt gánh' trong IDM, paste link vừa copy được vào ô Address(tất nhiên trong khi Megashare ổn định)"

grandthorn

Active Member

mod có thể thông báo thời gian msvn bảo trì ko? để biết đường canh mà down.
hôm qua tới giờ 0kb. ping thì thấy mà link cứ not found hoài.

Hero_Nup

Cho mình hỏi cái tool này khống chế tốc độ download như IDM đc ko vậy:-SS

svincoll4

Member

Em kéo tới 99.99% rùi mà đứng cứng ngắc, 0kb/s
Không biết phải làm sao nữa

hlong22388

em up phim lên megashare tool ,up xong các file ,file nào cũng complete vậy mà khi down về nối lại kiểm tra thi hư tùm lum chẳng biết vì sao nữa :(

aimabietdc

hic cha hieu the nào mà các bác dăng nhập đc vậy
em 2 ngày nay toàn bị báo lỗi ko vào dc .nó toàn báo là
cuold'n procees authenticate response

neverevermore

em up phim lên megashare tool ,up xong các file ,file nào cũng complete vậy mà khi down về nối lại kiểm tra thi hư tùm lum chẳng biết vì sao nữa :(

Mình cũng bị thế. Các đại ca download chửi quá nên giờ chả dám úp nữa.~:>~:>~:>

gsmorcdma

Well-Known Member

Em kéo tới 99.99% rùi mà đứng cứng ngắc, 0kb/s
Không biết phải làm sao nữa

Tôi đã vượt qua được lỗi này.
Khi đến 99,99% thì bị dừng đã thử các kiểu nhưng một lần không nhớ đọc được ở đâu cách này nhé:
Phải chuột vào file đang down (99,99%) chọn properties thay http://xxx.xxx.xxx.abc/... bạn thay đổi chỗ abc thành 109 hoặc <200 rồi khởi động lại Megatool nhé.

Chúc thành công.

luana1bh

Ðề: Góp ý cho MegaShareTool

giúp mình với tự nhiên chạy megashare tool lại ra thế này
[/IMG]

namhoang159

Ðề: Góp ý cho MegaShareTool

Tại sao em đăng nhập cái tài khoản tra cước ADSL trên trang VNN được nhưng điền cái tàikhoản đấy vào để đăng ký member cho acc trên MS lại bảo không có tài khoản ADSL là sao nhỉ :-??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên