Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

duonglv

Well-Known Member
Ðề: Hà Nội Offline đón BQT trong HCM ra Bắc!!!!

Vào Long Đình thì đúng là phải đặt Dương "chân dài" ở lại, chữ quỹ HD Hà Nội còn nhỏ lắm. Anh đồng ý biểu quyết 1 phiếu
phiếu chống hả anh >:p
lại được cả ông Thắng Tầm Bậy kia nữa b-(
chốt hạ ra Cột cờ Hà Nội nhé \m/\m/

Lazycat0111

Ơ, thế là thế nào??? Cuối cùng pác Chip...bom có ra ko????

GINZYGOODS

Thống nhất thế nhé, cầu trời đừng mưa :D

cho hỏi thí chủ có phải là Anh Hùng Hero nổi tiếng HDVIETNAM với hơn 200GB Jessey Jane lừng lẫy giang hồ ? Nếu quả thực như zậy, tại hạ xin được mời thí chủ 1 vại bia + 1 ít Morgan Presley

Tại hạ cũng được nghe hàng xóm nhà thí chủ có kiện lên UBND TP Hà Nội vì thí chủ để quả Z5500 mà thí chủ lấy bên nhà tiên nhân Hà Badpeach dội thẳng vào đầu họ, lại còn toàn âm thanh trong LIVE SHOW " Anh Hùng, Jessey Jane và những người bạn".

Cuối thư, Việt mỗ xin 1 lần được diện kiến bộ sưu tập của "anh Hùng"

Kính bút - Việt GINZYGOODS

Hà Nội 1.4.2009

echip

Ban Quản Trị

mấy bác ngoài Hà Nội làm em cảm động wá ạ :(

hero0605

cho hỏi thí chủ có phải là Anh Hùng Hero nổi tiếng HDVIETNAM với hơn 200GB Jessey Jane lừng lẫy giang hồ ? Nếu quả thực như zậy, tại hạ xin được mời thí chủ 1 vại bia + 1 ít Morgan Presley

Tại hạ cũng được nghe hàng xóm nhà thí chủ có kiện lên UBND TP Hà Nội vì thí chủ để quả Z5500 mà thí chủ lấy bên nhà tiên nhân Hà Badpeach dội thẳng vào đầu họ, lại còn toàn âm thanh trong LIVE SHOW " Anh Hùng, Jessey Jane và những người bạn".

Cuối thư, Việt mỗ xin 1 lần được diện kiến bộ sưu tập của "anh Hùng"

Kính bút - Việt GINZYGOODS

Hà Nội 1.4.2009
Thằng này đoán chuẩn phết :D

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Tình hình là có 1 sự thay đổi nhỏ: Chip kẹt công việc gấp nên phải dời chuyến thăm anh em HN và HF lại. Thời gian cụ thể xin được báo lại sau. Các anh em khác vẫn theo đúng kế hoạch ban đầu.

Ặc ặc... Tiêu cái vé máy bay của em... :((

Xin confirm lại là em đùa tí cho vui. Các bác phát hiện ra sớm quá thành ra em ko đạt được mục đích =D>

duonglv

Well-Known Member

biết ngay mà b-)

edit: tình hình tối mai 11h30 có 3 bác đáp máy bay đến HN: echip, General, caynam
anh Chip sẽ bay ra trước đó vào lúc 8h30 tối cùng với vợ và 2 con, còn anh Tài bay ra thẳng Hải Phòng thì phải :|

Chỉnh sửa lần cuối:

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

biết ngay mà b-)
tình hình tối mai có 3 bác đáp máy bay đến HN: echip, General, caynam
anh Chip sẽ bay ra vào sáng thứ 6, còn anh Tài bay ra thẳng Hải Phòng thì phải :|

anh Chip sẽ đặt chân lên HN sớm nhất cùng bà xã và 2 nhóc tì đó ku ơi. 4 nhân vật này sẽ về Hàng Bồ và Chip sẽ gặp anh em ở KS sau đó.

Máy bay của Chip theo lịch trình sẽ bay lúc 18.30 tối mai, còn chuyến bay của 3 bạn kia khởi hành sau 3h.

thangtb

Member

em thì sáng mai thi xong vào lúc 10h sáng, ai rảnh thì gọi em, em chỉ có con xe dream 50S3 - 7759 thôi :)), xe kia đã bị tịch thu, bác Chip cần tìm ng nói đc cả giọng miền nam và miền bắc thì gọi em =)) (bảo đảm ra chợ ko ai dám nói thách)

hero0605

Tình hình căng quá trời mưa rả rích thống nhất là sẽ nhậu tại ngõ 30 lý nam đế.
cái chỗ 30 Lý Nam Đế em nói rồi, trần thấp ồn lắm, chưa kể ngồi ăn gì mà cuối quán lại còn có chữ "cắt tóc, gội đầu, mát xa" anh em nhìn thì làm sao tĩnh tâm mà nhậu đc hả anh Jesse Hùng ơi ^:)^
cái thằng tầm bậy này mày thử xem ở HN có ai đi uống lúc 16h không? lên tầng hai ngồi ok không lo ồn ào. Nếu A, E thống nhất thì để minh còn đặt món. Món chủ đạo sẽ là đấy

hero0605

Tình hình căng quá trời mưa rả rích, thống nhất là sẽ nhậu tại ngõ 30 lý nam đế nhé.
cái chỗ 30 Lý Nam Đế em nói rồi, trần thấp ồn lắm, chưa kể ngồi ăn gì mà cuối quán lại còn có chữ "cắt tóc, gội đầu, mát xa" anh em nhìn thì làm sao tĩnh tâm mà nhậu đc hả anh Jesse Hùng ơi ^:)^
cái thằng tầm bậy này mày thử xem ở HN có ai đi uống lúc 16h không? làm gì có ai mà ồn. Lên tầng hai ngồi ok không lo ồn ào. Nếu A, E thống nhất thì để minh còn đặt món. Món chủ đạo sẽ là đấy:D

Thế mai a e thống nhất là tụ tập lúc mấy giờ đấy ạ???

duonglv

Well-Known Member

Kế hoạch có thay đổi lớn !!!!!! tình hình là sáng mai anh Quân lại phải họp ở Cty cho nên ko bùng về được nữa T_T kế hoạch sang nhà anh Quân có lẽ phải thay bằng sang nhà 1 anh khác thôi, anh nào giàn khủng (hoặc ko cần khủng lắm đâu), quan trọng là nhà rộng rãi xin cho ý kiến :D

hero0605

E có ý kiến là về nhà A Dương :D

duonglv

Well-Known Member

buổi trưa từ 12h30 đến 2h em phải đi thi lại với thằng Việt Ginzy T_T ko thì qua nhà em ngay chứ sợ gì, hix, còn nhà bác nào rộng rãi ko, hay qua nhà anh Tú nhỉ, một mình cả cái nhà to tướng, sang đập phá luôn :))

quvinh

Active Member

Sao đón khách lại ra cột cờ nhỉ, theo mình chỗ đó ngồi ko được lịch sự lắm. Mình hay họp "chi bộ" ở Dốc La Pho (tiền thân là 18 Lê Hồng Phong), chỗ đó bia rất khá, đồ ăn cũng ổn, chỗ ngồi thì có phòng riêng, a/e xem thế nào.

Lazycat0111

Anh em cứ đơn giản cho thoải mái các bác ạh. Ngồi đâu vui là được.
Cứ theo kế hoạch như ban đầu đi ko lại thành loãng hết.
Nếu ko qua được nhà bác Quân thì ghé qua nhà em cũng được.
Thiết bị thì ko có gì : Regza 32" ;HDX mod ; "GMXA 2.1 Tiếng chim gáy trong bụi mận gai"
Dương xem thiết kế 1 cái 50" với bộ Z5500 qua để nghiên cứu thì hay :D :D
Ai có HTPC hay cái gì cần pác Chip tư vấn thì cũng vác qua luôn .
Nhà cửa ko có gì nhưng chủ nhà thì nhiệt tình hết cỡ.
Có gì Dương thông báo lại nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên