HD An Giang - Chia sẻ đam mê

Roland

Well-Known Member
Ðề: HD An Giang - Chia sẻ đam mê

Các bác ơi, Chủ nhật này off ở cafe HD Cara đc ko nhỉ.

doremonag2011

Lưu ý: Mọi thông tin đăng kí làm thành viên HDAG các bạn post nhớ kèm đầy đủ Họ tên & số đt để khi tổ chức offline tiện liên lạc thông báo. Thân !!!

Ảnh offline lần 3 (Cafe 3D Legend) (26-2-2012)

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chủ nhật tuần sau 4-3-2012, hội ta sẽ tổ chức offline lần 4. Thời gian là 8h sáng, địa điểm sẽ công bố sau. Anh em nhớ tham dự đầy đủ, lần này ta sẽ bầu ban cán bộ cho hội đó nhe :D
Thống nhất thôi. Nhưng mà đ/c nhớ chuẩn bị nội dung nha, mình có thể làm chương trình nhằm thu hút anh em khác.

letuanlx

Roland: mình cám ơn bạn đã tạo điều kiện để a e miền tây có sân chơi ! =D>

Thật sự mình cũng muốn và rất rất muốn cùng a e đồng hương (long xuyên) tham gia off

Nhưng mình lại sống và công tác ở sài gòn :mad:) ! Nếu có dịp tết hay 30-4 mà off mình có về quê thì chắc chắn sẽ tham gia ! ;)

Chúc post và all a e sức khỏe và thành công ! <:p

Tên : Bùi Lê Tuân
Quê quán : Long Xuyên - An Giang
Sống và công tác : Sài Gòn
Nghề nghiệp : Ngân hàng MHB chi nhánh SG
Đt : 09330.74447 (viber,whatsapp,chaton,fring)
YH: letuan83lx

Chỉnh sửa lần cuối:

Roland

Well-Known Member

@letuan: Cám ơn anh. Nếu khi nào anh có về có thể liên lạc theo số điện thoại dưới chữ kí của em.

@rayan: chào anh đã tham gia hội.

Thông tin của anh letuan & rayan em đã cập nhật sang topic điểm danh thành viên HD An Giang. Các bác nào nếu tham gia HD An Giang thì xin sang đây đăng kí lun để em dễ quản lý.
http://www.hdvietnam.com/diendan/21-hoi-hd-cac-dia-phuong/327674-hd-giang-topic-diem-danh-cac-thanh-vien.html

Còn đây là 1 vài hình ảnh từ các buổi off của hội.
http://www.hdvietnam.com/diendan/21-hoi-hd-cac-dia-phuong/327924-hd-giang-hinh-anh-cac-su-kien-cua-hd-giang.html

Mục đích khi mình lập hội là nhằm đẩy mạnh phong trào HD ở An Giang nói riêng và đồng bằng sông Cửu Long nói chung để có thể bắt kịp với trào lưu và xu hướng công nghệ hiện nay nên sự tham gia của mọi người đều chủ yếu từ lòng đam mê mà đến với nhau. Hi vọng HD An Giang sẽ ngày càng lớn mạnh !!!

Chủ nhật 11-3-2012 này có tổ chức off lần 5 của hội. Mọi thông tin chi tiết em sẽ báo qua sms sau hoặc có thể sang bên này để xem. Thân !!!!
http://www.hdvietnam.com/diendan/21-hoi-hd-cac-dia-phuong/329247-hd-giang-lich-thong-bao-cu-ve-viec-offline-hoac-cac-event-cua-hoi.html#post2577642

Roland

Well-Known Member

Ok a, cứ yên tâm e sẽ post đầy đủ lên hết. Khi nào a có về thì cứ cho em hay trước rồi sẽ thông báo cho a liền :D

MrCang

Member

hị hị, ae họp mặc đông vui quá nhỉ, mấy tháng rồi ko có lên điễn đàn, tin nhắn họp quá chơi mà miss hết uổng quá

Roland

Well-Known Member

Em đã xem và lên lịch cho hội. Thấy 2 tuần off 1 lần có vẻ hợp lý. Nếu có gì thay đổi sẽ thông báo cho mọi người sau.

Roland

Well-Known Member

Thông báo cho ae HD An Giang nào chưa biết tin về Đại hội offline miền Bắc diễn ra ngày hôm qua (Chủ nhật 8/4/2012)

Anh chị em HDvietnam thân mến,

Nhóm chuyên viên tin tức HDvietnam vừa nhận được thông tin từ một nguồn tin nội bộ nhà đài VTC2 cho biết, VTC 2 sẽ phát sóng và đưa tin về sự kiện Đại hội Offline miền Bắc 2012 "Thắm tình Đoàn kết - Chia sẻ Đam mê". Lịch phát sóng cụ thể như sau:

- 20h tối nay (ngày 09/4) trong bản tin Thời sự ICT kênh VTC2, sau đó sẽ phát lại lần nữa vào 20h30 tối nay.
- 12h trưa mai (10/4) sẽ phát sóng một phóng sự khác dài 10 phút trong chương trình "Phong cách số" của VTC2.

Ngoài xem trên TV, các bác có thể xem trực tuyến tại:

Mã:
http://www.tivi24h.com/2010/01/xem-tivi-online-vtc2-truc-tuyen-kenh.html

Vậy xin trân trọng thông báo để anh chị em HDvietnam chúng ta biết và sắp xếp thời gian theo dõi.

Thay mặt nhóm chuyên viên tin tức,
scotty

quynhanhag

Mình tham gia với
yahoo : camapyeuduoi
Nơi sinh sống : Chợ Mới
Mình có 1 phòng chiếu 3D nho nhỏ tại Chợ Mới

Roland

Well-Known Member

Cám ơn bác quynhanhag đã tham gia cùng ae HD An Giang. Sắp tới sẽ tổ chức buổi offline lần 8 với quy mô có thể coi là lớn hơn các lần off gặp mặt trước. Và hôm đó cũng sẽ thông báo rằng hội HD An Giang sẽ chính thức thành lập.

Àh, phiền bác cho em xin thêm thông tin về họ tên và số đt để liên lạc với. Cám ơn bác nhiều

thedaiking

Member

à hình như bên chợ mới có lần mình có đi rạp chiếu phim 3D rồi, nhưng ko phải đi xem phim mà là đi off rapper... nếu đúng là rạp đóa thì mềnh biết bạn ở đâu rồi... welcome to HD An giang

Roland

Well-Known Member

Đã cập nhật đầy đủ thông tin của a Long nick campayeuduoi tại topic điểm danh thành viên.

gaji2309

Member

ace nào An Giang thì vào điểm danh đê,chúng ta gần tới ngày thành lập hội chính thưc rùi,vào cho đông vui bà con An Giang ơi.

fool

Họ tên: ĐOÀN BẢO TOÀN
Mail: AN PHÚ
Nick HDVN: fool
Năm sinh: (hoặc tuổi) 1984
Khu vực: (đang sinh sống hoặc làm việc) LONG XUYÊN
Phone: 0939 303 305

vinagoh

Well-Known Member

Chúc hội HDAG càng ngày càng đông thành viên tham gia và phát triển mạnh!
Chào thân ái. :)

Bên trên