HD An Giang - Chia sẻ đam mê

Roland

Well-Known Member
Ðề: HD An Giang - Chia sẻ đam mê

Tình hình là: "Tết, tết, tết sắp đến rồi". Em dự định là HDAG sẽ tổ chức 1 buổi lễ tất niên nhỉ :). Lịch trình thì để xin ý kiến ae coi sao, chứ tuần này là tuần cuối trước khi nghỉ tết nên em nghĩ có thể nhiều bác sẽ hơi lu bu công việc chút. Khả năng là tuần sau sẽ rãnh rỗi hơn, dự định làm ngày nào mà mọi người có thể tham gia đông đủ nhất. Xin các bác ý kiến ạ & cho bík thêm những địa điểm nào hợp lý.

Mục đích: Lần này ae ta sẽ giao lưu & trao đổi kỹ hơn về các công nghệ HD & 3D đang phổ biến và mục đích quan trọng nhất là thỏa cái đam mê và đưa mọi người đến gần với nhau hơn. Rất mong mọi người sẽ tham gia nhiệt tình để HDAG ngày càng vững mạnh hơn và có thể thành lập 1 topic chính thức trên HDVN.

P/s: Lần này bác nào có máy chụp hình thì đem theo với nhe, hội mình sẽ chụp vài tấm ảnh làm kỉ niệm và lấy đó đăng lên topic HDAG này nhé.

Em xin đề xuất thời gian & địa điểm tham khảo thế này.
- Thời gian: tùy các bác quyết định để thống nhất ý kiến chung (có thể là 25 - 26 tết)
- Địa điểm: lần này sẽ đổi địa điểm. Có 2 địa điểm khá tốt cho mọi người: cafe HD Cara hoặc cafe 3D Legend

Chỉnh sửa lần cuối:

Roland

Well-Known Member

Mấy bác nhà ta đâu hết rồi nhỉ, ko thấy ai cho tí ý kiến nào hết ta.

gaji2309

Member

Mấy bác nhà ta đâu hết rồi nhỉ, ko thấy ai cho tí ý kiến nào hết ta.

Chắc gần Tết nên bận hết rùi,mấy hum nay a cũng bù đầu nè,a nghĩ cận tết thế này chắc ít có ae nào rảnh lém,nếu được thì chỉ có mấy ae như đợt rồi thui ah,và cũng rất mún ace HDAG sẽ có thời gian để mình off lần nữa được đầy đủ hơn,sẵn đây củng chúc ace HDAG nói riêng và ace DHVN nói chung:"Có 1 năm mới tràn đầy sức khoẻ và gia đình hạnh phúc,và nhất là HDVN chúng ta ngày càng mạnh hơn.

Roland

Well-Known Member

Zị là chắc ae nhà ta năm nay ăn tết lớn lắm àh nhen :D

Roland

Well-Known Member

Không bík chủ nhật tuần này mùng 7 tết các bác có rãnh ko nhỉ. Em xin đề nghị offline nhỉ :D

quymatdo

Mình ở chợ mới nhá bạn ,già rùi__ mình sinh năm 1968

Roland

Well-Known Member

Tuổi tác đâu có quan trong bác. Chủ yếu là đam mê đến với nhau thôi, lớn tuổi thì gọi bằng anh, chú :)

Roland

Well-Known Member

Thấy mọi người trước tết đến sau tết ít onl quá nhỉ. Hôm nào rãnh rãnh lại tổ chức offline nhỉ, lần này là lên quán Cafe 3D Legend. Em đã lên quán rồi, có thể nói là khá rộng rãi và phù hợp cho hội mình sinh hoạt.

Roland

Well-Known Member

Thông tin offline lần 2 đã được em đăng ở post 2 trang 1. Mời các bác xem qua

nguyenngocluan

Off lần 2 thế nào rùi. nhiều ae ko. Tiếc là hôm quq có việc nên Off ko được. Thiệt là tiếc quá đi!!!!!

Roland

Well-Known Member

Hix !!! Hôm qua hình như ngay ngày gì ấy. Ai cũng có công việc đột xuất hết nên ko đông đủ đc, chỉ có 5 móng thôi. Em đề nghị Chủ Nhật sắp tới đây off lần 3. Hôm qua xem là off cafe đc rồi.

Chủ nhật tới đây vẫn ở quán cafe 3D Legend nhe mọi người. 7h30 bắt đầu tập trung cafe đàm đạo, khoảng 9h-9h30 mình sẽ xem 3D luôn.

Chỉnh sửa lần cuối:

chúc hội HD An Giang ngày càng lớn mạnh và thỏa mãn niềm đam mê

huuphuoclx

Active Member

lâu quá không vào box này cho mình tham gia với
Tên : H.Phước
Năm sinh : 1993 (chắc nhỏ nhất trong đây)
Địa chỉ : Long xuyên

Roland

Well-Known Member

@huuphuoc: ngày mai bạn cứ khoảng gần 8h lên quán Legend đi là sẽ gặp bon mình thôi. Dự tính ngày mai sẽ đông vui lắm đó nhe.

huuphuoclx

Active Member

@huuphuoc: ngày mai bạn cứ khoảng gần 8h lên quán Legend đi là sẽ gặp bon mình thôi. Dự tính ngày mai sẽ đông vui lắm đó nhe.

off lần sau dời lại thứ 7 thì hay quá vì CN mình ko rãnh rồi hẹn lần đi mọi người chơi vui vẻ nha :D

Mình tham gia với nhé
YM: santakhongngoc
Sinh năm: 1991
Đang là SV Công nghệ thông tin

Roland

Well-Known Member

@tranhongngoc: mình có add nick của bạn rồi. Phiền bạn cho mình thêm số đt để tiện liên lạc khi off nhe :D
@huuphuoclx: chắc hơi khó bạn ơi. Vì đa phần đều là dân sinh viên & đi làm nên CN sẽ rãnh rỗi hơn thứ 7 bạn à. Hi vọng bạn sẽ cố gắng tranh thủ để dự offline những lần sau.

Chỉnh sửa lần cuối:

Grubby

Up! Up cho bay cao...Up cho xôm tụ....các ace chú ý sắp xếp thời gian.....off lần sau ra mắt HD An Giang và ban "cầm đầu" lun nhaz :D

Roland

Well-Known Member

Lưu ý: Mọi thông tin đăng kí làm thành viên HDAG các bạn post nhớ kèm đầy đủ Họ tên & số đt để khi tổ chức offline tiện liên lạc thông báo. Thân !!!

Ảnh offline lần 3 (Cafe 3D Legend) (26-2-2012)

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Chủ nhật tuần sau 4-3-2012, hội ta sẽ tổ chức offline lần 4. Thời gian là 8h sáng, địa điểm sẽ công bố sau. Anh em nhớ tham dự đầy đủ, lần này ta sẽ bầu ban cán bộ cho hội đó nhe :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên