HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

VAN_LOC

Well-Known Member
Theo ý kiến mình nên OFF ngày 14 hoặc 15 / 7 sẽ tốt hơn .

Roland

Well-Known Member
Nhưng do bên HD An Giang có 2 thành viên từ Kiên Giang tham dự nữa, mà 2 thành viên đó đi công tác tới tuần sau mới về. Nên ngày 15-7 mới họp mặt đông đủ đc, vậy sẽ dễ bàn bạc cụ thể hơn.

thedaiking

Member
Ðề: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

gom đi rồi zìa đây mềnh cùng nhau ca bài : "Lâu lâu lâu người ta mới nhậu 1 lần =))" ha các bác HDSG

tonytruong

Super Moderators
Vào ngày 28/7 tức thứ bảy,đi là chuẩn nhất,sang trưa Chủ nhật về để sáng thứ hai còn đi làm nữa các bác ơi.
chứ rơi vào những thứ và ngày khác e là khó cho AE.

Chỉnh sửa lần cuối:

tolydieu

Chuẩn men, CN này sẽ họp báo, lộn họp bàn cụ thể về chuyến đi.
Theo ý riêng mình thì đi trưa T7, từ SG về AG mất mấy tiếng Roland ơi?
Để anh em nào đi học hay đi làm thứ 7 thì làm xong buổi sáng rồi dọt. Chiều tối đến mát mẽ giao lưu với anh em ở Long Xuyên. Tối ngủ nghĩ rồi sáng hôm sau mới đi đầm hồ Ông Toại gì đó quên mất rồi.

thedaiking

Member
Ðề: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

ờ đi từ SG đến LX mất khoảng 4tiếng a tân ui... nếu các bác đi buổi trưa thì chiều tối mới tới LX AG...

Roland

Well-Known Member
Nếu tình hình giao thông thuận lợi thì tầm 4 tiếng hơn là tới rồi, còn kẹt xe thì 5 tiếng. Hôm em về khuya, đường vắng ít xe lưu thông. Bác Tài nhấn ga 80 cây chuối đổ lên ko, hệ quả 11h15 khởi hành, gần 3h sáng đã có mặt tại nhà :D

wimax

Well-Known Member
Nếu tình hình giao thông thuận lợi thì tầm 4 tiếng hơn là tới rồi, còn kẹt xe thì 5 tiếng. Hôm em về khuya, đường vắng ít xe lưu thông. Bác Tài nhấn ga 80 cây chuối đổ lên ko, hệ quả 11h15 khởi hành, gần 3h sáng đã có mặt tại nhà :D

Ngon lành cành đào . . . Trưa thứ 7 khởi hành là oke

tonytruong

Super Moderators
Goodmorning!
Chúc ACE ngày cuối tuần vui vẻ và gạt hái nhiều thành công nhé.Dậy cafe đi AE ơi . :)

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Ngon lành cành đào . . . Trưa thứ 7 khởi hành là oke

Theo mình có đi thì đi sáng thứ 7, đến trưa thì "quất" luôn một phát đến chiều tối. Sáng mai CN cafe, trưa cơm xong zọt về Sì-gòn.

gin1st

mình dân LX đây :D hi vọng ngày đó đc nghỉ hè về LX tham gia tụ họp với anh em

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Re: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Theo mình có đi thì đi sáng thứ 7, đến trưa thì "quất" luôn một phát đến chiều tối. Sáng mai CN cafe, trưa cơm xong zọt về Sì-gòn.

Đoàn chuẩn với ý kiến của aNăm ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Chuẩn men, CN này sẽ họp báo, lộn họp bàn cụ thể về chuyến đi.
Theo ý riêng mình thì đi trưa T7, từ SG về AG mất mấy tiếng Roland ơi?
Để anh em nào đi học hay đi làm thứ 7 thì làm xong buổi sáng rồi dọt. Chiều tối đến mát mẽ giao lưu với anh em ở Long Xuyên. Tối ngủ nghĩ rồi sáng hôm sau mới đi đầm hồ Ông Toại gì đó quên mất rồi.

Cứ đúng tốc độ 80 mà phang thì tầm 4tieng bảo đảm xe em có mặt trước cổng khu phức hợp BG ..heheheheh

tonytruong

Super Moderators
Re: Ðề: Re: HD An Giang - Chương trình & Địa điểm offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Cứ đúng tốc độ 80 mà phang thì tầm 4tieng bảo đảm xe em có mặt trước cổng khu phức hợp BG ..heheheheh

Dân HD chuẩn không cần chỉnh luôn :)) =))

minhtuantkh

Em hỏi ngơ tý, thuê xe hay tự phi vậy? Có danh sách đăng ký chưa ạ? Giá vé thế nào? Có chắc là cuối tháng không các cụ, để em còn xin vợ cấp quota.

Roland

Well-Known Member
15-7 em sẽ có báo cáo chính xác cho cả lịch trình, menu, nơi ăn chốn ở cho các bác. Tới đó chuẩn bị chắc cũng vừa kịp. ^^

Sáng mai để em cafe với a Poly hỏi coi khách sạn anh ấy đang ở cùng đoàn làm phim như thế nào đã.

GENERALS

Ban Quản Trị

E nghĩ đoàn đông thì cứ thuê xe như đợt vừa rồi đi Tiền Giang cho tiện đó mà, còn riêng GEN & aChip do chủ động thời gian nên mỗi người sẽ tự phi xe luôn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên