HD An Giang - Đăng kí tham dự offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Roland

Well-Known Member
Re: Ðề: re: HD An Giang - Đăng kí tham dự offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

Anh Đức ơi, tuần rồi đã đăng ký 1 vé tham dự nhưng đột nhiên có việc thế là không tham dự được. Lần này lại tổ chức đến 2 ngày mà "ngày chính" lại là ngày 29/7, em "bị trực" cơ quan rồi. Tiếc quá phải chi gói gọn trong ngày 28/7 thì hay quá. Tiếc ơi là tiếc!

Vậy thì chiều tối 28-7 bác có rãnh ko. Ra LX để cafe giao lưu rồi giao ly cùng ae SG lun :D

Lúc trước còn đi học có về Long Xuyên 1 lần, nhưng lâu quá quên hết rồi. Cũng có đi qua khu du tích, đi trúng mùa nước nổi, leo lên ghe để qua cồn. Nhìn bốn bên bước chảy xiết mà khiếp. Lúc đó đi phà Cần Thơ, về phà Vàm Cống.

Bi h nếu đi xe 16 chỗ trở xuống thì đi bến phà Ô Môi qua Mỹ Hoà Hưng sẽ gần hơn. Còn nếu xe lớn hơn thì vẫn phải đi bằng Vàm Cống :D

MrCang

Member
Ðề: HD An Giang - Đăng kí tham dự offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

còn lâu quá chưa lên lịch đc, sắp tới ngày đi xem có chắc ko thì đk, chắc sẽ đk 3 vé ;))

Roland

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD An Giang - Đăng kí tham dự offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

nghe đồn là 500-600k 1tiếng, qua đêm cả chai j đó bác ơi ;))
Giá này là kèm theo dịch vụ trọn gói .... :D

Tại mấy hôm nay mưa quá nên em cũng chưa đi được, nhưng đảm bảo bác Bình là mai mốt sẽ có. Giá thì có trao đổi với bác tolydieu rồi, nói chung bình dân thôi. Ko cần cao sang quá :), chủ yếu kiếm chỗ nào gần địa bàn khu mình, dễ hoạt động.

hbinhlove2003

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HD An Giang - Đăng kí tham dự offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

nghe đồn là 500-600k 1tiếng, qua đêm cả chai j đó bác ơi ;))

Giá này là kèm theo dịch vụ trọn gói .... :D

Tại mấy hôm nay mưa quá nên em cũng chưa đi được, nhưng đảm bảo bác Bình là mai mốt sẽ có. Giá thì có trao đổi với bác tolydieu rồi, nói chung bình dân thôi. Ko cần cao sang quá :), chủ yếu kiếm chỗ nào gần địa bàn khu mình, dễ hoạt động.
Trọn gói thì quá tốt lun :))

wimax

Well-Known Member
Cung đường từ SG - LX đi thế nào là tiện lợi và nhanh nhất bác Roland nhỉ

MrCang

Member
Ðề: HD An Giang - Đăng kí tham dự offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

^ ra Phương Trang hoặc MaiLinh trên Lê Hồng Phong đó bác, 1 vé là tới long xuyên :))

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: HD An Giang - Đăng kí tham dự offline giao lưu giữa HD An Giang & HD Sài Gòn

^ ra Phương Trang hoặc MaiLinh trên Lê Hồng Phong đó bác, 1 vé là tới long xuyên :))

Chở anh em trên SG xuống đó . Đi một mình thì khỏe rồi

Roland

Well-Known Member
Cung đường từ SG - LX đi thế nào là tiện lợi và nhanh nhất bác Roland nhỉ

Em cũng ko nhớ rõ lắm vì nào h toàn đi bằng xe khách nên để ý thấy có 2 đường. Đi từ SG-LX qua phà Sa Đéc-Vàm Cống sẽ gần & ngon hơn đi từ SG-LX mà đi bằng phà Cao Lãnh-An Hòa.

Anh poly vừa rồi đi quốc lộ 91 thẳng xuống LX lun ko cần qua phà nhưng em ko rõ lắm vì chưa đi 2 bánh tuyến này bao h. Để em hỏi đứa em họ đang học trên đó, nó đi về như cơm bữa :D

ducphu

Well-Known Member
Chương trình xem hấp dẫn quá, mà không thể tham gia được, tiếc quá là tiếc!!

nhuy133

Hic, mình không tham gia được rồi, hic.Tiếc wá.

Chúc mọi người tham gia đông vui nha.

minhtuantkh

Em cũng ko nhớ rõ lắm vì nào h toàn đi bằng xe khách nên để ý thấy có 2 đường. Đi từ SG-LX qua phà Sa Đéc-Vàm Cống sẽ gần & ngon hơn đi từ SG-LX mà đi bằng phà Cao Lãnh-An Hòa.

Anh poly vừa rồi đi quốc lộ 91 thẳng xuống LX lun ko cần qua phà nhưng em ko rõ lắm vì chưa đi 2 bánh tuyến này bao h. Để em hỏi đứa em họ đang học trên đó, nó đi về như cơm bữa :D

Màu đỏ đi tốt hơn màu xanh ( cả 2 màu này lưu ý xxx hay bắn tốc độ, có đoạn giới hạn chỉ 40km/h). Còn màu vàng xa hơn khoảng 20km nhưng thời gian thì cũng ngang ngửa đi phà, nếu bác nào chưa ngắm cầu Cần Thơ (và muốn biết gái Cần Thơ) thì đi cách này rất hay :D

Roland

Well-Known Member
Đã được 8 thành viên rồi. Anh em An Giang cố gắng phấn đấu tròn 10 cho đẹp, hơn 10 thì càng tốt :D

Roland

Well-Known Member
Hình như KS An Long kế bên Thiên Thanh 1 bước chân. Ai có nhu cầu thì sang đó massage. Còn muốn thêm gì nữa thì nhiều chỗ quá, em ko bik rõ, phải nhờ ông phó hội HDAG gaji2309 rồi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên