HD Bắc Ninh

buithaihai

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Bắc Ninh

Máu đi sinh nhật 5 tuổi của HDVN tại hà nội quá mình ở bắc ninh mà ko biết ai đi cùng cho vui

năm ngoái bác buithaihai đi offline một mình rồi một năm sau bác ấy tổ chức thành công kỳ offline Sinh nhật HD Thái Nguyên với 70 member tham dự đấy ạ. Dũng cảm lên bác :D

Em đây, em đây. Các bác Bắc Ninh cố gắng đi 1 chuyến, về mới có kinh nghiệm và LỬA để thổi bùng phong trào lên được. Năm ngoái em cũng đi có 1 mình, về khuấy động phong trào, bây giờ có thể nói HD Thái Nguyên là một trong những tỉnh có số lượng thành viên đông nhất phía Bắc.

P/s: Các bác Bắc Giang hôm vừa rồi lên dự sinh nhật HD Thái Nguyên, thấy vui và hoành tráng quá, giờ cũng quyết tâm lập Hội rồi, chắc là sau đợt sinh nhật 30-6 này sẽ tiến hành đấy.

joakimthiet

mọi người ơi cho em hỏi ở thành phố bác ninh co chỗ nào bán đĩa Bluray trắng không nhỉ ,nếu có thì chỉ giùm em với

binhhc

Moderator
Ðề: HD Bắc ninh

Kính gửi anh em yêu HD ở Bắc Ninh.

Xuất phát từ việc cần dọn dẹp Box "Hội HD các địa phương" và để thuận lợi cho anh em trong địa phương làm quen với nhau nên mình đã gộp tất cả các Topic mà các bạn ở Bắc Ninh đã lập trước đây vào topic này. Vì các topic đó đều có cùng mục đích là mong muốn tập hợp những người đam mê HD ở Bắc Ninh để tiến tới thành lập Hội.

Từ nay anh em HD Bắc Ninh sẽ dùng Topic này để làm nơi kết bạn, làm quen và tụ họp.

Trân trọng.

Chỉnh sửa lần cuối:

loveyou_mygirl

Active Member
Ðề: HD Bắc Ninh

Mình cũng ở Bắc Ninh huyện Yên Phong.Cũng đam mê HD lắm.Rất vui khi được làm quen với ae :)

tvhieu

Member

Mình cũng ở BN, nhưng ở Từ Sơn. Cũng máu HD lém nhưng điều kiện kinh tế và thời gian hạn hẹp quá. Rất vui được làm quan anh em. Có 4TB phim bluray RIP hoặc nguyên gốc + HD 1080P. Anh em nào có nhu cầu cứ PM mình yahoo: lovestorm_bg2005

Chỉnh sửa lần cuối:

demon_bn

Member

tvhieu: mình cũng ở Từ Sơn đang tập chơi HD, kết bạn fb Ba Chấm vs mình nhém để tiện làm quen, học hỏi, mình đang cần ng tư vấn. :)

ngovanthe

Banned

Chân trọng kính mời các bác trong hội HD bắc ninh ghé thăm cafe gia đình ngọc ánh để đánh giá chất lượng em vivitek H1185HD thể hiện khả năng trình chiếu nhé.rất mong đc giao lưu với các bác :)

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Chân trọng kính mời các bác trong hội HD bắc ninh ghé thăm cafe gia đình ngọc ánh để đánh giá chất lượng em vivitek H1185HD thể hiện khả năng trình chiếu nhé.rất mong đc giao lưu với các bác :)
Quán của Bác có phải tên "Ngô Tam Quế" không ;)))

minhhong76

Active Member

HD Bắc Ninh tĩnh lặng quá nhể! Bây giờ mới đặt chân đến đây, hình như HD Bắc Ninh đã ngừng sinh hoạt sắp tròn năm rồi....Mọi người trở lại khuấy động phong trào lên đi...

HÓNG HỚT

Active Member

HD Bắc Ninh tĩnh lặng quá nhể! Bây giờ mới đặt chân đến đây, hình như HD Bắc Ninh đã ngừng sinh hoạt sắp tròn năm rồi....Mọi người trở lại khuấy động phong trào lên đi...
- Cho Em tham gia với các Bác với. Em cũng sinh ra và lớn lên tại vùng quê ở Ria Đê và Rìa Làng Quan Họ:))
CHÚC TẤT CẢ CÁC BÁC, CÁC THÍM HD BẮC NINH VUI VẺ - MẠNH KHỎE:-bd
- Cơ mà Bác minhhong76 ơi, anh chị em Bắc Ninh viết dòng cuối vào ngày 25/05/2014. Chắc không còn Bác nào ngó vào Top rồi:))

HÓNG HỚT

Active Member
Ðề: re: HD Bắc Ninh

Anh Chị Em Liền Anh Liền Chị đâu hết roài ạ ?
Xin phép Bác chủ Top và Bác HDNinhBinh, quê Bắc Ninh Em tuy diện tích chỉ vào 806 km2, một tỉnh nhỏ nhất trong 63 tỉnh thành, nhưng về tình cảm thì người Bắc Ninh mến khách vô cùng. Mời Bác:
Ngẫu Hứng Giao Duyên - Trọng Tấn.mkv:
[hide] https://www.fshare.vn/file/TYMK9BWHPT [/hide]
https://flic.kr/p/syHNuh

Bên trên