HD Hà Nội có món mới!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Adventur3

Ðề: HD Hà Nội có món mới!

Chúc bạn lên chức nào Nhok, lên chức mới, nhiệm vụ cao hơn mem, cố hết sức vì HDVN =D>

doc_khach

Active Member

he he he chúc mừng lăn lê nha.... cả 2 vợ chồng nhà này thành sếp cả roài =)) ah mà phải kiến nghị các sếp chỉ cho lăn lê quyền trong box của mềnh chứ sang các box khác cũng quyền thế thì chết =)) lắm a e bị lăn lê thù roài mờ =))

Nhok

Sao toàn gắn tiếng xấu cho mình thế nhỉ :-L. Ai thù dai nhớ lâu chớ X_X

Mình nói cho con ẻm bao la biết nhé, cái vụ off cuối năm ảnh còn chưa thấy mặt mũi cái nào, mà giờ gần hết T4 rồi nha :-w

Không thèm nói để cho tự giác mà chả thấy nhúc nhích hử [-(

vutronghuyen

Active Member

Hai ta ở chung một phòng >:) Món này mà không được ăn thì phí của giời :))

Cho Cê Pê làm Mod của box chị em thế này quá là mỡ để miệng Mèo:)):)):))

Adventur3

Vụ này mèo mù vớ phải cá zán rồi bà con ới =))

Nhok

Có xơ múi được tí nào đâu các bác cứ gào thế đổ tiếng xấu cho CP yêu dấu của Nhok, CP nhờ =))

Adventur3

Bác Cà Phê quả này có cá zán bên cạnh, mèo mù hóa ra lại hay :p

HDCP

Super Moderators

Có xơ múi được tí nào đâu các bác cứ gào thế đổ tiếng xấu cho CP yêu dấu của Nhok, CP nhờ =))

Lại thế nữa rồi, có gì thì vào trong phòng tỉ tê tâm sự. :((

Adventur3

Vâng thưa anh em, bác HDCP đã vào -> anh em chuẩn bị chạy không gạch bay vào đầu \m/

lkcuong

Mod mới thì lên chức rồi, lại còn chung box với Bác HDCP nữa chứ. Có khi 2 anh em phải chung tay vào làm bữa hoành tráng gần bằng buổi offline 8/4 vừa rồi. Thế chốt lại là cuối tuần này có tổ chức không để anh bay từ HP về nào ;))

Nhok

Mod mới thì lên chức rồi, lại còn chung box với Bác HDCP nữa chứ. Có khi 2 anh em phải chung tay vào làm bữa hoành tráng gần bằng buổi offline 8/4 vừa rồi. Thế chốt lại là cuối tuần này có tổ chức không để anh bay từ HP về nào ;))

Dạ xin hồn, hồn nói vậy tổn thọ chết ạ, chả biết thế nào chớ toàn đực rựa hàng họ ế ẩm vào kiếm gái làm quen :-<

Đến giờ vẫn chưa thấy em nào mò mặt vào X_X, mà em đã nhắc là khi nào hàng về đông đông tí thì em xếp số cho mà ko chịu nghe cơ, nó đọc xong chả chạy mất dép =))))))

Quả này gặp th BKG nhất quyết bóp cổ nó cho nó dở sống dở chết mới đc :-L, th mồm thúi :-<

VThanhgtvt

Well-Known Member

Chúc mừng 1 Mod mới. Mà "Nhok" lên làm Mod khu nào thế nhỉ?

Tieubaocaca

Active Member

Chúc mừng Nhok nhé! Đúng là gia đình có truyền thống làm lãnh đạo có khác :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên