HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

HHN

Active Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Em cũng muốn đi lắm,, nhưng vì công viêc bận quá ko đi đươc,nhưng cái chính là các bác toàn cao thủ trong lĩnh vực công nghệ, em lại chả biết tý gì, đến gặp các bác giao lưu như vịt nghe sấm, mất hứng của các bac!! em định nghiền ngẫm 1 thời gian ít nhìu cũng có 1 chút kinh nghiệm đến gặp các bác đỡ ngượng! cái vụ HD này em mê lắm rùi

Bác cứ đến đi rồi sẽ biết anh em thế nào, em cũng mới tham gia với anh em thôi, và cũng chả biết, chả có cái gì cả, cả kiến thức về IT, HD.... , thời gian và kinh tế cũng hạn hẹp, nhưng em vưỡn tham gia =P~ chủ yếu để uống bình rượu ngâm của MOD vuchaulong =P~=P~=P~ chứ chưa thấy có tí "hát đê" nào cả :D

satan85

Well-Known Member

Hải phòng thi không nổi tiếng cái món thịt cầy lắm nên ế khách là đúng rồi, còn bác tieu e doán chăc là không biết ăn thịt cầy nên lấy thịt người để hóng gió hoho

dragonlee

Well-Known Member

Hải phòng nổi tiếng thịt chó Tiên Lãng đó bác, cơ mà em chưa ăn ở Tiên Lãng bao giờ :D

super4man

Thuốc lào chồng hút vợ say
Thằng ku châm điếu lăn quay ra nhà.....

HHN

Active Member

Thằng ku châm điếu lăn quay ra nhà.....
Bác lại thơ rồi :-j tặng bác vài bài luôn :D
Thằng cu châm điếu lăn quay ra nhà
Có cô hàng xóm đi qua
Hít phải hơi thuốc say ba bốn ngày
Một thằng hút bốn thằng say
Hai thằng châm điếu ngã lăn quay
Bà già vác củi loay hoay
Rít phải hơi thuốc lăn quay xuống đồi
Ngọc hoàng thấy vậy hay hay
Vén mây nhìn xuống cũng say thuốc lào.
(Dân gian)

Bình tròn phành phạch, đít bảnh bao,
Mân mân, mó mó đút ngay vào
Thủy hỏa tương giao sôi sùng sục
Âm dương hòa khí sướng làm sao!
Hồ Xuân Hương

...Công nợ bớp bơ hình chúa Chổm,
Phong lưu đài các giống ông hoàng.
Phong lưu như thế phong lưu mãi
Điếu ống, xe dài độ mấy gang?
(Bợm già - Tú Xương)
Thêm câu ca dao luôn nè =))
Nhớ ai như nhớ thuốc lào
Đã chôn điếu xuống lại đào điếu lên.

HHN

Active Member

Chào buổi sáng các bác, em đi ngủ đây ạ.

Kính chào các bác.
Trước hết xin được các bác thứ lỗi vì lần trước có dự định tham gia off cùng các bác 1 buổi mà chả tham gia được ( hôm đó em bận quá, quên ĐT mà cũng chả quay về nhà lấy được ). Chả là hầu như em biết các bác cả, thêm nữa là lâu lắm không gặp các bác BAN CHAI NHO, Buihung, Long Già ( em không biêt nick ), dragonlee, .... nên thực lòng những lúc offline audio, hay rảnh rỗi âm nhạc cũng nhớ các bác nên cũng muốn tranh thủ gặp gỡ.
Bá cáo các bác, hồi này nhiều bác AHP bận rộn nên việc ọp của bọn em nó có phần hơi bị ẹp, chỉ tranh thủ gặp nhau tí chút hàng ngày khoảng 5-6 anh em vào sáng sớm trước khi đi làm...Tuy vậy nhân dịp Tết nguyên đán này em cũng vẫn cố gắng xới xáo việc gặp gỡ cuối năm nhóm AHP như thường lệ. Và cũng nhân tiện dịp này rủ các bác vào cuộc cho thêm đông vui ( em không dám viết mời mọc gì cho nó khách sáo hay nâng tầm quan trọng vì toàn anh em biết nhau lâu rồi ).
Em cũng đã post bài bên Audiovnclub mà bác Sơn đã dẫn trên. Cùng với bác Sơn em có vài lời ngỏ các bác.
Chúc toàn thể nhà HDHP mình luôn vui.
Kính.
P/s: Một lần nữa mình cảm ơn Buihung vì đã giúp mình cái nick nhé!

please_helpme

Active Member

chào buổi sáng sớm cả nhà! :D
chúc các bác ngày cuối tuần Vui Vẻ & nhớ đi Off nha! :))

Bên trên