HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Ðề: Re: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Nghe nói trong đợt Bão vừa rồi hình như các bác gánh chịu nhiều nhất, Mấy bác trong 4R có ai bị dính không bác ?
@ Ninh Bình và Nam Đĩnh cũng thiệt hại nhưng không đáng kể bác ạ !
Đôi klips nhà em ngấm nước từ 12h đêm đến 1.30 sáng. hôm nay check lại thì thùng gỗ đã nở như bỏng ngô. em đang định tìm chỗ đóng lại thùng loa. ngoài ra còn con subwoofer Robertson cũng ngâm nước chừng đó thời gian. lúc em bê lên nước chảy ra rào rào. chưa dám thử điện, không biết thế nào. Nhưng các bác ah, may là nước dâng chưa cao đến nguồn điện đằng sau con sub, nếu không giờ này em đi tàu ngầm 6 tấm rồi. ơn trời.. của đi thay người.

vohaidong

Active Member
Ðề: Re: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

Đôi klips nhà em ngấm nước từ 12h đêm đến 1.30 sáng. hôm nay check lại thì thùng gỗ đã nở như bỏng ngô. em đang định tìm chỗ đóng lại thùng loa. ngoài ra còn con subwoofer Robertson cũng ngâm nước chừng đó thời gian. lúc em bê lên nước chảy ra rào rào. chưa dám thử điện, không biết thế nào. Nhưng các bác ah, may là nước dâng chưa cao đến nguồn điện đằng sau con sub, nếu không giờ này em đi tàu ngầm 6 tấm rồi. ơn trời.. của đi thay người.

Đã bảo mua cái nhà của Anh thì không bị thế. Hehe

djtomato

Member
Ðề: HD Hải Phòng - Khu vực tán gẫu.

bác nào biết ở hp mình bán đĩa nhạc DTS ko nhỉ :)))

vuchaulong

Active Member

Đĩa nhạc DTS được copy thủ công tại 46 Lạch Tray với giá cả hợp lý 200.000đ 1 đĩa. Mọi chi tiết liên lạc sẽ được cung cấp khi được mời đi uống bia miễn phí.

cesc_nancy

các bác ơi. lắp truyền hình HD thì mình nên lắp cái nào ạ ( trừ bác K plus ra nhé :( quá đắt ạ ) . e cám ơn

djtomato

Member

Đĩa nhạc DTS được copy thủ công tại 46 Lạch Tray với giá cả hợp lý 200.000đ 1 đĩa. Mọi chi tiết liên lạc sẽ được cung cấp khi được mời đi uống bia miễn phí.

20.000 e còn chấp nhận chứ 200.000 thì chấp nhận khổ 1 tí mày mò tự làm vậy :))

dragonlee

Well-Known Member

các bác ơi. lắp truyền hình HD thì mình nên lắp cái nào ạ ( trừ bác K plus ra nhé :( quá đắt ạ ) . e cám ơn

Ngoài em đó ra thì còn 2 sự lựa chon:
- MyTV: Ưu điểm kho phim cập nhật thường xuyên, xem lại, tạm dừng được chương trình truyền hình.
- AVG : Ưu điểm chương trình kênh chọn lọc, đặc biệt có kênh về phật pháp (có thể như món quà cho bố mẹ, người già trong gia đình)

cesc_nancy

thế khác biệt giữa my tv và vip tv là thế nào ạ. vip tv có kho phim, có được xem lại không ạ

dragonlee

Well-Known Member

thế khác biệt giữa my tv và vip tv là thế nào ạ. vip tv có kho phim, có được xem lại không ạ

Khác biệt cũng có nhiều, để chi tiết bác nên đến số 5 Nguyễn Tri Phương họ sẽ so sánh cho bác tận mắt so sánh cho chuẩn. Mà hình như trên đó có luôn AVG thì phải.

Chủ nhật Lên Thiên đường có mỗi Hộp Pate bọc đầu với lão gì bạc râu ngồi nghịch cafe. Dạo này tinh thần cà fee xuống cấp quá.

phucbeo

Xem phim kinh điển Maria Ozawa trên Thiên đường

HHN

Active Member
Một bác thì bỏ cả kính ra để máy vào gần nhìn cho rõ, một bác thì mắt chữ o mồm chữ a :))

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Cảnh báo
Đề nghị một số anh em không spam những câu vô nghĩa trong đây.

Bên trên