HD Lào Cai

viethung888

Well-Known Member
Ðề: HD Lào Cai

Bác ko nghe câu này à: Vợ mình ko ngon nhưng là món đặc sẳn với thằng hàng xóm!>:)

vutrunghoa

Active Member

Sắp tới cũng đang có dự định lên LC chơi chuyến, hy vọng được giao lưu với các mem ở LC :D

chuanguyen1984

Active Member

Đến hôm này mà vẫn ko thấy có bác nào ở Lào Cai nhỉ ? Lào Cai lại chán thế cơ à ?

Em xin báo danh, có em đây, :)), thật là buồn nhỉ, Chắc hd lào cai có em và bác "chửa nguyên" quá :)). Em đang ở hp nên chẳng giao lưu cùng anh đc. Dù sao thì Lc mình còn nghèo , mạng internet còn yếu, chơi game còn lag nữa là nói gì chơi hd :d. Bác ở trên đáy chắc cũng xếp vào hàng VIP nhỉ

chuanguyen1984

Active Member

Em xin báo danh, có em đây, :)), thật là buồn nhỉ, Chắc hd lào cai có em và bác "chửa nguyên" quá :)). Em đang ở hp nên chẳng giao lưu cùng anh đc. Dù sao thì Lc mình còn nghèo , mạng internet còn yếu, chơi game còn lag nữa là nói gì chơi hd :d. Bác ở trên đáy chắc cũng xếp vào hàng VIP nhỉ
:(Vip gì bác ơi, chẳng qua mọi người ở Lào Cai ko vào đây thôi bác ạ/ Chứ em đã có gì để chơi HD đâu bác, Có mỗi cái máy thanh lý, internet thì được hỗ trợ đến hơn 40% :pcước như vậy thì vip thế nào được hả bác. Quê bác ở Lào Cai nhưng bác đang công tác ở HP ạ ?

lanhoang

Em cũng chơi HD nhưng kô phải ở Lào Cai đâu ợ mà là ở gần Cộn và Lào cơ (các bác đừng nói em này nọ nhé... vì Đồng Hới quê em có 1 địa danh là Cộn và gần nước Lào ạ :-t). Các bác kô tin cứ giở bản đồ ra coi là thấy chổ em nhỏ nhất VN đấy, giáp nc bạn Lào ;)).

chuanguyen1984

Active Member

Em cũng chơi HD nhưng kô phải ở Lào Cai đâu ợ mà là ở gần Cộn và Lào cơ (các bác đừng nói em này nọ nhé... vì Đồng Hới quê em có 1 địa danh là Cộn và gần nước Lào ạ :-t). Các bác kô tin cứ giở bản đồ ra coi là thấy chổ em nhỏ nhất VN đấy, giáp nc bạn Lào ;)).
Em ko ý kiến gì đâu bác/ Bác ghé vào chơi là tốt rồi ạ/>:D<>:D<>:D<

Bên trên