HD phú yên

Nhok

Ui giời ơi, em có lủi thủi một mình đâu :|. Chả qua là rủ mãi ko ai đi cùng thì phải đi một mình, đi nhiều thành nghiện, chỉ thích đi một mình cho dù có người yêu hay không :))

Dẹp đi, đang ở topic Phú Yên mà các thím lắm mồm thế :-SS. Để yên cho ngta nhờ nào :-<

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Ui giời ơi, em có lủi thủi một mình đâu :|. Chả qua là rủ mãi ko ai đi cùng thì phải đi một mình, đi nhiều thành nghiện, chỉ thích đi một mình cho dù có người yêu hay không :))

Dẹp đi, đang ở topic Phú Yên mà các thím lắm mồm thế :-SS. Để yên cho ngta nhờ nào :-<

Các Thým trật tự để yên Miu câu nào =))))

Bao giờ hết thik một mình thì ới Miu nhớ Nhok !

Ðề: Re: HD phú yên

Bác nào đi đâu có ghé Tuy Hòa-Phú Yên thì alo em tiếng, gặp mặt mời giao lưu cafe hén. Lâu nay off 1 mình hoài buồn quá, không nhớ vào box nữa.

Công tác vài năm ở tuy hòa,mới ra 1 năm nay.HD ngoài đây ko có.muốn đổ chơi gì phải ship từ hồ chí minh ra,mất cái hứng thú

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Dẹp đi, đang ở topic Phú Yên mà các thím lắm mồm thế :-SS. Để yên cho ngta nhờ nào :-

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: HD phú yên

Hèn gì nhiều người nói đi phượt nhiều là thành nghiện cũng đúng :D

cdagha

Well-Known Member

Mới vào Phú Yên công tác, đang theo dõi trên mạng mấy bộ phim bom tấn, dò la trên bác Gu gồ thấy trên đường Hưng Đạo Vương Trần Quốc Tuấn có mấy cái rạp. Chiều thứ 7 vừa rồi lang thang đi tìm, đóng cửa sạch.... hic. Lại dùng bác Gu gồ, chẳng tìm đc quán HD nào ở Phú Yên, hic cái nữa. Bác nào biết chỉ dùm e với............

hoasimtim

Well-Known Member

Mới vào Phú Yên công tác, đang theo dõi trên mạng mấy bộ phim bom tấn, dò la trên bác Gu gồ thấy trên đường Hưng Đạo Vương Trần Quốc Tuấn có mấy cái rạp. Chiều thứ 7 vừa rồi lang thang đi tìm, đóng cửa sạch.... hic. Lại dùng bác Gu gồ, chẳng tìm đc quán HD nào ở Phú Yên, hic cái nữa. Bác nào biết chỉ dùm e với............

Bác bị mấy rạp Phú Yên cho leo cây rồi :))

thanhbait

Ðề: Điều kiện lập box HD riêng cho tỉnh/thành

Lâu quá khong quay lai diễn đàn hôm nay vào thấy xôm tụ mà ko thấy hội nào ở Phú Yên hết. Có anh em nào cho em nhập họi với để tiến tới mở box lun

Bên trên