HD phú yên

Nhok

Chào các bác ạ ^^

Em là Nhok bên box HD HN, tháng 3 tới em có ý định vào Phú Yên chơi, vì nghe Tieubao giới thiệu biển ở đó đẹp dễ sợ luôn :p. Mà em thì lại rất thích biển vs núi.

Các bác cho em hỏi, vào đó thì chơi được chỗ nào, có thuê được xe máy ở ks không? với lại nếu như em có đi Nha Trang thì sẽ đi xe cộ như nào ạ, mất bao nhiêu thời gian? máy bay sẽ hạ cánh lúc 9h kém sáng nên có thể em sẽ đi vào ngày T7, CN và sáng T2 về, chỉ nghỉ nửa buổi sáng T2.

Cám ơn các bác nhiều ạ ^^

Nhok

Chắc tại các bác Phú Yên thấy ít người online nên giờ cũng ko có hứng online luôn sao ý :((

Thôi, em cứ book vé rồi hóng các bác trả lời :(. Mặc dù trên gg thì nhiều phương án nhưng mà chả biết đi như nào cho hợp lý :(.

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Chắc tại các bác Phú Yên thấy ít người online nên giờ cũng ko có hứng online luôn sao ý :((

Thôi, em cứ book vé rồi hóng các bác trả lời :(. Mặc dù trên gg thì nhiều phương án nhưng mà chả biết đi như nào cho hợp lý :(.

Ờ Nhok vào Phú yên chơi, hay ăn tết luôn thế ?

Miu_HDNinhBinh

Active Member
Tất nhiên là hông được rồi :D.

Cậu vào việc cậu, tớ vào tớ chơi là việc của tớ ná, ko dính dáng đến nhau đâu :))

Ơ sao nhok lại hạ cấp bậc của Anh Miu thế =((

P/S: Miu có vào Làm việc đâu, đi chơi mà. Thấy Nhok đi 1 mình sợ nhok buồn, muốn bám càng rủ nhok đi chơi thôi ;))

Nhok

Ơ sao nhok lại hạ cấp bậc của Anh Miu thế =((

P/S: Miu có vào Làm việc đâu, đi chơi mà. Thấy Nhok đi 1 mình sợ nhok buồn, muốn bám càng rủ nhok đi chơi thôi ;))

Gớm, Nhok đi một mình quen rồi, buồn sao được :))

Gọi cậu tớ cho tình cảm, không thích, Nhok chuyển tông anh em, thích trèo cao làm cậu mợ, bác cũng được ;))

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: Re: HD phú yên

Gọi cậu tớ cho tình cảm, không thích, Nhok chuyển tông anh em, thích trèo cao làm cậu mợ, bác cũng được ;))

Sao hum nay Nhok khách khí thế gọi là cưng đi cho nó tình cảm ;))

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Thương Nhok lủi thủi một mình lém @};-

Trèo cao té ngã gẫy răng lại khổ thằng dạ dày, Nhok cứ chơi tông màu Anh & Em cho tình củm nhé >:D<

Bên trên