HD Quảng Ngãi

chipno

Active Member
Ðề: HD Quảng Ngãi

Quảng Ngãi chuẩn bị khai trương cafe 3D ,chiếu phim avatar, mình đi về có gì sẽ thông báo cho anh em. vụ này bác CHIP có tư vấn gì kg nhỉ?

chipno

Active Member

ấy chết kg phải của mình. Mình chỉ thấy quán chuẩn bị khai trương treo băng rôm nên thông báo cho ae , khi nào về thì tới chơi. tên quán là HI END . 814 Quang Trung. coi như quảng cáo kg công cho chủ quán thôi. nếu chủ quán có thấy thì cho ly cafe thôi.

TamNhinSo.Net

Active Member

ấy chết kg phải của mình. Mình chỉ thấy quán chuẩn bị khai trương treo băng rôm nên thông báo cho ae , khi nào về thì tới chơi. tên quán là HI END . 814 Quang Trung. coi như quảng cáo kg công cho chủ quán thôi. nếu chủ quán có thấy thì cho ly cafe thôi.

MAi mình về QN. Anh em nào có thời gian thì cafe tí nhé!

anbinhdo

Well-Known Member

Quảng Ngãi chuẩn bị khai trương cafe 3D ,chiếu phim avatar, mình đi về có gì sẽ thông báo cho anh em. vụ này bác CHIP có tư vấn gì kg nhỉ?

Em thấy các Bác khai trương rồi phải khôbg, nó nằm ngay Quốc Lộ 1A thuộc địa phận TP phải không nhỉ

TamNhinSo.Net

Active Member

Nhìn cũng hoành tráng. Hôm rồi về bạn quá không ghé được quán này.

TamNhinSo.Net

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HD Quảng Ngãi

Mình nhớ Bác Tài ở TNS là dân Quảng Ngãi luôn đó. Bác đây nè. Mình có lấy mấy thứ chổ bác ở Nguyễn Kiệm và có nói chuyện với bác rồi, trông bác hiền và thư sinh lắm. Chúc cho 2 cơ sở của bác làm ăn thuận lợi. Mình cũng dân Quảng Ngãi, Sơn Tịnh, xin chào các bác dồng hương.

Cảm ơn bác Lợi - Hôm nào ghé công ty cafe nhé! Mình hay ở chi nhánh ĐBP vào buổi chiều

dohocat

Em cũng là dân Quảng Ngãi, báo danh với các bác nhé !
Hôm nào có dịp thì làm họp mặt hội HD Quảng Ngãi luôn các bác ơi.

tolydieu

Thường trú: Phổ Cường, Đức Phổ, Quảng Ngãi.
Tạm trú: Đặng Văn Ngữ, P.10, Q.PN đây.

kendohip

Topic Quảng ngãi nhà mềnh nhưng toàn các bác ở xa không hà? Có ai đang ở quảng Ngãi hok vậy?
Chào cả nhà Quảng Ngãi hen, chúc một tuần làm việc nhiều niềm vui, Em đang cư trú tại Qngai đây.

Bên trên