HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangnhuquynh

Ðề: Re: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Úp mấy cái "đồ chơi" tăng áp cuối để mấy bác lướt trước ngắm nhé

Chai này nện sau

Còn chai màu đen bật nút trước :)

Ông này hiểm vãi .... Đúng kèo thơm để hết về sau .... Toàn hàng khủng long thế này thì sáng mai mới tỉnh được ....:)):))

TR0JAN

Re: Ðề: Re: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Ông này hiểm vãi .... Đúng kèo thơm để hết về sau .... Toàn hàng khủng long thế này thì sáng mai mới tỉnh được ....:)):))

Bẹn hẹn hò như trym ý :)

Rượu vang ăn đồ nướng với đồ khô
Vodka ăn hải sản đang bơi.
Nhậu đúng cách nên có say đâu mà tỉnh :D

meomatto

Active Member
Say Nòi!
Giờ mới ráo tửu các bác ạ!
Chơi 2 cái lọ kia vào thì bảo sao?!

Hình như bay quá, về em tưới cả "nước" vào cái con Kiwi mỏ vịt hay sao ý, mùi nắm cơ! Nhỡ mai có mệnh hệ gì ra bắt đền cậu giao. hahaha

dangnhuquynh

Ðề: Re: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Say Nòi!

Hình như bay quá, về em tưới cả "nước" vào cái con Kiwi mỏ vịt hay sao ý, mùi nắm cơ! Nhỡ mai có mệnh hệ gì ra bắt đền cậu giao. hahaha
Lời anh nói chính là bằng chứng trước tòa.... anh cố ý hủy hoại hàng nên không được bảo hành ..........=))=))

meomatto

Active Member
Em uống đúng nửa lít sữa của vợ...à quên, của con bò cái đựng trong cái hộp mới tỉnh hẳn đấy, kinh thật! khà khà
Anh Đông quả này liệt rồi, tăng 5 đi tẩm quất ở bến Giáp bát thế này thì đỡ làm sao được nhỉ?! :D

x269

Member
Say Nòi!

Đã ''vãi cả nước'' vào mỏ vịt mà còn mùi mắm nữa thì không biết thế nào nhở......:))

meomatto

Active Member
Anh về quá sớm, các tăng sau bao nhiêu trò hay đấy. Toàn rượu Scott với cả bia Hà lan ko à. Nói chung toàn hàng Âu xịn nên đẹp lắm, phí cho bác quá! :D

x269

Member
Anh tiếc thật ấy chứ, vẫn muốn đi nhưng nhà có việc không bỏ được phải về:( Uống Scott với cả bia He thì hoành tá quá roài, thèm quá hic hic hic

meomatto

Active Member
Bia vặn nút Hà lan xịn, chai nhỏ 300 thơm lừng chứ ko phải dùng mở chai, xộc lên mùi men như ở VN mình đâu bác ạ! ae làm hơn 2 thùng với cả 2 lọ Chivas sứ 21 nút lier a Đông tài trợ mà vẫn còn thấy ông Vangiangnguyen đánh lưỡi, liếm mép oàm oạp.
Dốc hết ra, may về em thủ được cả 2 cái vỏ về 1 cái bày tủ dọa người cho oai, 1 cái để đựng nước mắm cho oách! Đề phòng mai ông Đông tỉnh, sang đòi về. hí hí hí

vuthehoa

Ðề: HDHN - OFFLINE CUỐI NĂM 2012

Giờ mới mò được cái mẹt về đây,tăng 4,5,6 oánh lẻ phê quá,xin mãi mới được tha cho về,hic hic mệt quá đi nụ đã.

snowangel2790

Well-Known Member
Số em đúng là đen!!!Xin phép các bác để về quê gà mái,đoạn Phủ lý bị cá vàng cho ăn gậy thế là xoè:((
Chân giờ chấm phẩy luôn!!!Cuối năm roài mà số em nhọ wa!!!

VThanhgtvt

Well-Known Member
Số em đúng là đen!!!Xin phép các bác để về quê gà mái,đoạn Phủ lý bị cá vàng cho ăn gậy thế là xoè:((
Chân giờ chấm phẩy luôn!!!Cuối năm roài mà số em nhọ wa!!!

Hôm qua, xong ở trên này, bác lại đi xa luôn ah? Sao lại để cá vàng nó cho ăn gậy thía bác? Khổ thân!

invisible9x

Táo Tàu
hôm qua ở quán hát ra chả thấy ai. đt thì hết pin. thế là e về trước, không ngờ vẫn còn nhiều tiết mục hay thế. híc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên