HDQN - Khu vực Spam!

0

• Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    0
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

linhnguyen5187

Ðề: HDQN - Khu vực Spam!

Ý 2 bác này có thể hiểu 2 nghĩa =))

Một là 18 năm sau tớ" phi công trẻ lái máy bay bà già" vấn đề là phi công nhiều nhưng lái ko giỏi =))

Hai là tớ married=> baby =)) trong năm sau, 18 năm nữa cho nó tảo hôn =))

Cái nào đúng giờ nhỉ ;))

Chắc là trường hợp đầu tiên thì đúng hơn. Cái này áp dụng vào mụ thì nghe hợp lý đấy!:))

Nhok

Chắc là trường hợp đầu tiên thì đúng hơn. Cái này áp dụng vào mụ thì nghe hợp lý đấy!:))

Tuổi đấy tớ kiếm tiền đủ để đi du lịch ràu ;)) chồng con làm gì nữa chớ ;))

Vấn đề duy nhứt là có sống đc đến lúc đó ko vì tớ nghi ngờ bố mẹ tớ sẽ ám sát tớ cỡ năm sau hoặc năm sau nữa =))

linhnguyen5187

Tuổi đấy tớ kiếm tiền đủ để đi du lịch ràu ;)) chồng con làm gì nữa chớ ;))

Vấn đề duy nhứt là có sống đc đến lúc đó ko vì tớ nghi ngờ bố mẹ tớ sẽ ám sát tớ cỡ năm sau hoặc năm sau nữa =))

Há há! =)) Không phải bố mẹ ám sát mà là đuổi cổ ra khỏi nhà thì đúng hơn. Tầm này bom đã to lắm rồi! Để đến 2 năm nữa mà chưa xuất đi đâu được thì lúc nổ có mà vỡ cả nhà hàng xóm!
Đi du lịch thì nên đi cả gia đình mới vui chứ! Đi một mình thì giống đi phượt hơn chứ đâu phải du lịch!

Nhok

Há há! =)) Không phải bố mẹ ám sát mà là đuổi cổ ra khỏi nhà thì đúng hơn. Tầm này bom đã to lắm rồi! Để đến 2 năm nữa mà chưa xuất đi đâu được thì lúc nổ có mà vỡ cả nhà hàng xóm!
Đi du lịch thì nên đi cả gia đình mới vui chứ! Đi một mình thì giống đi phượt hơn chứ đâu phải du lịch!

Đời người có nhiều thú vui lắm, ấy có thú cafe của ấy, phượt là thú của tớ, tớ từ xưa đến giờ dù đi xa hay gần, nguy hiểm hay không, tớ vẫn khẳng định: Tớ thích đi du lịch MỘT MÌNH :D cho nên hai cái khái niệm phượt hay du lịch nó cũng na ná nhau cả :)), mà đi cùng cả gia đình là tớ ghét nhất đấy >:)

Bom thì chưa ;)) tớ phải thêm 5 năm nữa mới thành bom đc, mà bom của ai chứ tớ chả quan tâm, thích thì nhích thôi ;))

Mà ấy cũng lo thân mềnh đi, zai gì mà cứ lẹt đẹt thế này thì còn lâu mới lấy được vợ ngon :)) hí hí

HDCP

Super Moderators

Yêu nhất câu "Thích thì nhích", thế khi nào định nhúc nhích đây ;))

Nhok

Thứ 7 này nhóm của anh xuất phát đi Trương Gia Giới và Phượng Hoàng Cổ trấn đấy em Nhok, không tham gia được thì đừng có tiếc nhé.

2 năm nay mùa thu tháng 10 em đều bỏ lỡ đi Mù Căng Chải cả anh ạ :( cái tour của bác em đọc qua rồi, bên TQ thì phải, mà em thì tg ko có mà xèng có ít

Em thích đi du lịch hết VN rồi mới tính đi ra nước ngoài bác ạ :( cũng muốn đi lắm

Yêu nhất câu "Thích thì nhích", thế khi nào định nhúc nhích đây

Bác hỏi" hắn" chứ hỏi em làm giề :))

Tieubaocaca

Active Member

Thứ 7 này nhóm của anh xuất phát đi Trương Gia Giới và Phượng Hoàng Cổ trấn đấy em Nhok, không tham gia được thì đừng có tiếc nhé.

Chúc chú đi may mắn nhé. Có cơ hội thì nhớ đòi bọn Tàu nó trả cái thù 1000 năm áp bức nhé:))

Nhok

Linh PM cho Nhok số di động đi nào :D

Em máu làm 1 tour đi khoảng 2 tháng, còn miền Tây Bắc với lại Kon Tum Tây Nguyên em chưa được đi các bác ạ :((
Năm ngoài giờ này là em đang lang thang trong Cà Mau hoặc Kiên Giang đấy, nếu mà đi phượt 2 tháng thì chắc chắn là sẽ đi hết cả VN mà vẫn giữ đc sức, có người còn máu me đi xe đạp xuyên việt :| phải mình chắc đi đc 50km lăn đùng ra đường chết mất =))

Mà đi xe máy mới sướng chứ cứ nhảy xe khách là chán lắm :(

Giá như mình là con zai :(( oa oa :(( :((

Tieubaocaca

Active Member

Linh PM cho Nhok số di động đi nào :D

Em máu làm 1 tour đi khoảng 2 tháng, còn miền Tây Bắc với lại Kon Tum Tây Nguyên em chưa được đi các bác ạ :((
Năm ngoài giờ này là em đang lang thang trong Cà Mau hoặc Kiên Giang đấy, nếu mà đi phượt 2 tháng thì chắc chắn là sẽ đi hết cả VN mà vẫn giữ đc sức, có người còn máu me đi xe đạp xuyên việt :| phải mình chắc đi đc 50km lăn đùng ra đường chết mất =))

Mà đi xe máy mới sướng chứ cứ nhảy xe khách là chán lắm :(

Giá như mình là con zai :(( oa oa :(( :((

Xin cô. Cô làm con gái mà có khác gì con giai đâu. Cô mà là con giai nữa thì có mà chết hết con gái nhà người ta à =))

Nhok

Xin cô. Cô làm con gái mà có khác gì con giai đâu. Cô mà là con giai nữa thì có mà chết hết con gái nhà người ta à

Chết theo nghĩa tích cực hay tiêu cực thế bác :D

20/8 có biến, các bác chuẩn bị tinh thần nhé.

Biến gì thế anh :| anh đi du lịch hay thế nào?

HDCP

Super Moderators

Sau ngày cách mạng tháng tám thì chả có biến là gì !

Nhok

à chắc là quy hoạch rồi lại ko tính bài đây mà ;))

Chả quan tâm ;;), em thậm chí còn chả biết mình đc bao nhiêu bài:>, cái em quan tâm là nút Thanks cơ :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên