HDrepo for Dune - Trải nghiệm mới

congtuthanhnam2

Active Member
Ðề: HDrepo for Dune - Trải nghiệm mới

Bác Trung có ghé qua xin tư vấn 1 chút ạ:
-Có ver cũ của bác mình không nhớ là chương trình của bác down cả phim về lưu trên Dune, nên chỉ cần tua về phần đã down là xem thoải mái (mình áp dung kiểu này vì mạng nhà mình ko nhanh lắm nên cho tạm dừng 1thời gian rồi xem tiếp) nhưng ver 2.4 này mình thấy ko thấy chức năng này thì phải
-Mình có add vào thư mục home vài trang phim có link fshare nhưng chỉ được page 1 của trang đó thôi không next thêm đc nữa ví dụ trang i-max.vn
-Mình muốn add mục "chia se phim" của hdvietnam.com thì làm thế nào hả bác, mình làm thử ko đc.
Cám ơn bác

binhhc

Moderator

Bác Trung làm ơn chỉ hộ em sao em cài bản mới nhất v3.26 và cả bản 3.2 older mà em bấm vào D nó ko hiện ra cái gì để em login?
Trong khi bấm B, C đều lên ạ.
Em dùng 303D bác ạ. Cảm ơn bác nhiều
Thiết lập login ở trong phần cài đặt > ứng dụng > hdrepo nhé bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

Em làm được rồi và bác Bình ơi. Nhân tiện em hỏi nhờ là làm thế nào để ghép đc phụ đề vào phim nhỉ. Cảm ơn bác nhiều

kijin59

Member

Mình chưa để ý đến vụ này, bác trungk43 cho ý kiến đi.

bình thường bác xe phụ đề như thế nào... vd em up link film mà em thích bằng file.fvideo lên coi dc nhưng tìm phụ đề ko ra bác ơi cứu em với...

kijin59

Member

Ban bam phim C de tim phu de

em biết bấm C để tìm phụ đề trong varphim, ý em nói là em có 1 link fshare, up lên bằng file.fvideo em vào xem bấm C và ko load dc phụ đề, bác có thể nào làm cách nào cho nó tự load phụ đề mình download về bỏ trong ổ cứng ko ah?

Shere Khan

Mình bấm C để tìm phụ đề. Tìm được phụ đề rồi bấm enter vô để coi. Mà trong film vẫn không có phụ đề. Bạn nào giúp mình với

vanphuc74

Active Member

Mình bấm C để tìm phụ đề. Tìm được phụ đề rồi bấm enter vô để coi. Mà trong film vẫn không có phụ đề. Bạn nào giúp mình với
Mình cũng bị trường hợp này trên DUNE DUO......bấm C load phụ đề nhưng ko hiện.....Bác Trung giúp với ah!

Bác nào còn lưu file cài đặt HDrepo dùng tốt cho Dune Max up lên giùm mình với. Cảm ơn các bác rất nhiều

calon

Member
Bác nào cập nhật lại giúp phần mềm này với. Từ ngày vaphim đổi giao diện không xem được nữa, có thể chỉ cập nhật lại link như xshare xtiny như bên Android. THanks

Bên trên