[HELP]Download Rapidshare.com bằng premium acc ?!?!?!?

steaven

Các bạn nào đagn xài acc premium rapidshare cho hỏi là mấy bạn xài soft nào để add link vào cho nó queue up rồi từ từ down vậy? Mình đã thử JDownloader thì không down được chỉ load về tòan file html,còn thằgn Cryptload thì hay bị lỗi quá, bỏ wa đêm là nó rớt à với lại hay làm hư file.
Xin giúp giùm.^:)^^:)^

conf

Ðề: [HELP]Download Rapidshare.com bằng premium acc ?!?!?!?

Mình xài NetTransport vì nó đơn giản và hiệu quả hơn Internet Download Manager, FlashGet...

nab2195

Member

Mình xài NetTransport vì nó đơn giản và hiệu quả hơn Internet Download Manager, FlashGet...

IDM là đơn giản quá rồi còn gì, bạn vào phần Option -> site log in -> điền rapidshare.com , user và pass vào. Xong chỉ cần add link vào là chiến thôi, link thì copy ra txt hoặc add thẳng .

quanghaiphong

Well-Known Member

ban dung alldown load with IDM check toan bo duong link,sau do vao cai dong ho thiet lap down tung phai mot,theo toi bang thong cua no chi nen down tung file mot,vi neu ban down nhieu thang RPS no bao het bang thong ngay...the la sang ngu day ban co ngay mot bo phim ma ko phai cho doi .....

binna

Well-Known Member

Các bạn nào đagn xài acc premium rapidshare cho hỏi là mấy bạn xài soft nào để add link vào cho nó queue up rồi từ từ down vậy? Mình đã thử JDownloader thì không down được chỉ load về tòan file html,còn thằgn Cryptload thì hay bị lỗi quá, bỏ wa đêm là nó rớt à với lại hay làm hư file.
Xin giúp giùm.^:)^^:)^
bác nên đọc lại thread này, mình nghĩ vấn đề của bác sẽ được giải quyết
http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=77

steaven

Thank all tui làm được gòi cứ sợ điền pass vào IDM thì thằng rapid nó del acc ko á T___T ........ fool me

Bên trên