Help ! WD My Book Essential Edition

tudongduc

Member
tui đang có dự định mua 1 cái WD My Book Essential Edition nhưng không biết khi cắm nó vào tivi LCD thì có xem được phim không , các bro giúp tôi nhé , xin cảm ơn !

quat_3_tieu

Ðề: Help ! WD My Book Essential Edition

không coi đươc đâu Bro....Bro tính cắm nó vào tivi LCD qua công USB đó hả.......không thê nàob-)

digikni

Well-Known Member

tui đang có dự định mua 1 cái WD My Book Essential Edition nhưng không biết khi cắm nó vào tivi LCD thì có xem được phim không , các bro giúp tôi nhé , xin cảm ơn !

tivi LCD của bác là loại nào vậy?

vozhanoi

Hiện trên thị trường đã có một số model TV có tích hợp HDmedia player, tuy nhiên tớ khuyên chân thành là nên dùng HD box ngoài :D

vitinhphuongnam

Hiện trên thị trường đã có một số model TV có tích hợp HDmedia player, tuy nhiên tớ khuyên chân thành là nên dùng HD box ngoài :D

Cho hỏi Model TV LCD nào tích hợp HD player vậy bạn? Nếu có thì chỉ cần cắm HDD external co film vào cổng USB là xong , không cần mua WD HDplayer ngàoi nữa

vozhanoi

Cho hỏi Model TV LCD nào tích hợp HD player vậy bạn? Nếu có thì chỉ cần cắm HDD external co film vào cổng USB là xong , không cần mua WD HDplayer ngàoi nữa

Ví dụ nhưng TV Samsung dòng B750 có thể chơi file định dạng mkv tuy nhiên rất hạn chế: không có cổng Opitcal hỗ trợ âm thanh 5.1, không downmix DTS...
nói tóm lại đầu tư TV thường & đầu HD rời hiệu quả và kinh tế hơn

nguyenhquyen

các bác cho em hỏi với. em cũng mới mua con này h muốn update Firmware cho em nó vậy bác nào có bản mới của nó cho em xin hay cho em link down nó cũng được
thank các bác

Haihard

Member

các bác cho em hỏi với. em cũng mới mua con này h muốn update Firmware cho em nó vậy bác nào có bản mới của nó cho em xin hay cho em link down nó cũng được
thank các bác

Em vẫn thích nhất cách cắm HDD vào trong ICy Dock. Trông cực Cool. :">

Bên trên