[Help] Xin chia sẻ dữ liệu Karaoke ở Hà Nội,

HDCP

Super Moderators
Ðề: [Help] Xin copy dữ liệu Karaoke ở Hà Nội,

Bác nào ở Quảng Ninh thì qua em copy free cho các bài karaoke cắt sẵn định dạng vob, mkv hoặc các DVD karaoke nguyên gốc file ISO. Tự sướng một mình cũng khổ.
Em cũng thiếu nhạc chính thống và nhạc đỏ như các bác.

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Bác nào ở Quảng Ninh thì qua em copy free cho các bài karaoke cắt sẵn định dạng vob, mkv hoặc các DVD karaoke nguyên gốc file ISO. Tự sướng một mình cũng khổ.
Em muốn mua mà tìm cũng không ra nhạc đỏ, thế hệ chúng ta không lưu truyền để dòng nhạc thị trường lấn át thế hệ trẻ hiện nay thì e rằng 5 năm nữa những khúc ca hùng tráng chỉ còn trong diễn tập, biểu diễn sân khấu mà thôi

lazyman

minh co khoang gan 3t nhac dvd hai ngoai va vn ban thich qua minh coppy free cho 0913594170

Bác cho em Copy với được không ạ?
Trước em toàn hát bằng đầu 6 số. Giờ thấy hình ảnh DVD chán quá, muốn đổi sang hát bằng HD cho đẹp!
Nếu được em xin mời Bác chầu bia giao lưu, nhà em ngay gần Hồ Tây, chiều đi làm về em hay ngồi uống bia ven hồ, mát lắm ah!

forever1982

Active Member

Ko coppy ha bạn ,vứt o cứng qua minh cop cho

Hôm nọ em kiếm được cái ổ 2Tb full nhạc Karaoke HD, tây ta đủ cả, 11k bài hát!
Chưa ngâm cứu, để em xem thông tin bài rùi post hầu các bác

Cái danh sách mấy bài trong cái ổ em mò được, anh em nào cần bài gì em up cho

Đính kèm

• mtvi.rar
    227.4 KB · Xem: 66

unchainmedoly

Active Member

May quá, Nhạc chính thống, chữ tình, quê hương đã được bác victor77 chia sẻ ở đây anh em vào giao lưu nhé,
http://www.hdvietnam.com/diendan/25-mhd-sd-video-clips/879029-nhac-truyen-thong-tru-tinh-que.html

Bên trên