Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/2012

truonghd

Well-Known Member
Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/2012

Bữa giờ k có đồ ăn, em up hình đồ ăn nè

vltk13t2

Member
mơ màng ghê quá ngen =))....lạng quạng là cọp tha vào rừng có là tiu =))

dungdt2

Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/2012

Vậy hả bác! Bạn bác là phái nử <16t ah! @-)
Bác có hay về VN ăn tết hay dỗ chạp gì ko, có dịp em xin được caphe chém gió về cái thời em lây lất bên đó hầu chuyện bác :D

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/2012

Bác có hay về VN ăn tết hay dỗ chạp gì ko, có dịp em xin được caphe chém gió về cái thời em lây lất bên đó hầu chuyện bác :D

:)] :)] :)] :)] :)] cai này hấp dẫn nè

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Re: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/2012

Ở Vinpearl ngắm cá xơi tôm vài ngày. Sang tuần về HN rồi.
Có khi nhờ Ivy mua hộ ít mực từ Nha Trang về làm quà được đấy nhỉ? Hôm trước đi Phan Thiết mà không mua được com mực nào, vẫn ấm ức!!!
Ước gì mình được như ......cái thẻ nhể..:)):))
Chị Cọp là tâm điểm của lần SN trong SG lần này đấy nhỉ? Được tất thảy mọi người "soi" cả ah. Hjhj

tolydieu

Re: Ðề: Re: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/2012

Có khi nhờ Ivy mua hộ ít mực từ Nha Trang về làm quà được đấy nhỉ? Hôm trước đi Phan Thiết mà không mua được com mực nào, vẫn ấm ức!!!
Bác không bay ngay vào NT vừa gặp người đẹp vừa mua mực, 1 công đôi chuyện.

meamthanh11

Active Member

ăn mực thì kỵ ăn ngò nha.=))

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/2012

Cuối năm nay về ăn đám cưới đứa cháu gái. Nhất định đi cafe nghe chuyện của bác nhé, em cũng 8 lắm. ;)

wimax

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01/07/

Cuối năm nay về ăn đám cưới đứa cháu gái. Nhất định đi cafe nghe chuyện của bác nhé, em cũng 8 lắm. ;)

Mong gặp bác ở lần off cuối năm HDSG . :">

duongddtq

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01

Các bác ơi xemaydinh là ai nhỉ ?
Các bác chỉ cho em biết với.
Tâm phục khẩu phục ivy68 quá đúng là tuổi trẻ tài cao

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn - 01

bên topic này http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/345057-danh-sach-va-dia-diem-offline.html có hình xemaydinh nè, tìm hết 400 page thế nào cũng thấy =))

luanchitam

tiếc quá ko thể tham dự được tiệc sinh nhật HD vietnam, chúc các anh chị trong diễn đàn được nhiều sức khòe, chúc cho diễn đàn ngày càng tốt đẹp và mở rộng thêm........thành viên mới tham gia ....chúc mọi người vui vẻ.......bye bye:">

aliasleo7

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Hình ảnh Sinh nhật HDvietnam của HD Sài Gòn

Mình có nhiều hình của xemaydinh nhưng k cho xem đâu, bạn có siêng thì mò hết hơn 400page ở thớt này http://www.hdvietnam.com/diendan/55-sai-gon/345057-danh-sach-va-dia-diem-offline.html
Nếu bạn ở SG thì tốt hơn là đi off với ace HDSG để được gặp trực tiếp các bác ấy :D

ôi!..nhiều người đã làm phụ huynh hết rồi nhỉ!.tiếc quá!

Bên trên