.:Hoa - Lá - Cành:.

Ðề: .:Hoa - Lá - Cành:.

Góp vui với lão virut mấy bông hoa dại

scotty

Well-Known Member

Dặn thế chưa hết nhẽ. Phải nói là lấy hình ở đây ra post ghép vào :))
Hình bác 33 gì đấy trên phờ-líc-cơ bà con khen quá trời quá đất, lẽ ra nên bỏ công post lên đây để anh em học hỏi và khen thêm. Nói chứ anh em nhà khen thấy ấm tình hơn mấy câu tiếng Anh xa lạ kia ấy chứ ;))

duongbaba

Active Member

Hình bác 33 gì đấy trên phờ-líc-cơ bà con khen quá trời quá đất, lẽ ra nên bỏ công post lên đây để anh em học hỏi và khen thêm. Nói chứ anh em nhà khen thấy ấm tình hơn mấy câu tiếng Anh xa lạ kia ấy chứ ;))
Trời ơi, hình em chụp được vậy cũng may :((
Hình tham khảo thôi bác ợ, trình em thì cố gắng lắm được 6/10 như thế thôi.

scotty

Well-Known Member

Trời ơi, hình em chụp được vậy cũng may :((
Hình tham khảo thôi bác ợ, trình em thì cố gắng lắm được 6/10 như thế thôi.
Thế túm cái váy lại là hình trên Flickr đó có phải bác chụp hông? Nếu hông phải thì sai với tiêu chí của topic này rùi hic hic :(

TR0JAN

Thế túm cái váy lại là hình trên Flickr đó có phải bác chụp hông? Nếu hông phải thì sai với tiêu chí của topic này rùi hic hic :(

Cái đó là tài liệu để tham khảo mà bác.(Tác giả có nick name là Life quê ở Nhật :) ) Ko có gì là sai đâu bác. Bác cho Topic lên cổng cũng ko sai :D

duongbaba

Active Member

Post hình lên thì sẽ có khen chê và nhiều ý kiến trái chiều. Link em đưa cũng là 1 dạng góp ý, rất trực quan. Bác có vẻ rất máy móc khi nói về tiêu chí topic đấy.

Contaukiuc

Xin chào mình rất thích mấy tấm hình bạn chụp . vì còn " Gà " cho mình hỏi bạn chụp như thế là ảnh gốc hay chỉnh qua rồi vậy ?
: ý của mình là phần lấy nét của bạn và blur đó vì mình chưa có làm đựơc như vậy ?
Có thể chia sẻ chút đựơc ko bạn ?

dh201hy

Well-Known Member

Em cũng bon chen vài tấm góp vui. Chụp rải rác trong các cuộc off. Lens ko chuyên macro nên ko ưng ý lắm

Bên trên