Hội anh em chơi Sony KDL w700B

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

E chào cả nhà e lọ mọ đọc vm của cả nhà e là con gái ở 1m muốn mua cái 42w700b mà ko biết mua đâu giá tốt được lắp đặt tận nhà e có tham khảo vài chỗ giá tốt nhất nhận đk là 11m649 thì phải nhưng tự lắp đặt hjx trong top mình có ai bán e sony này giá tốt mà lắp đặt tận nơi thì sms cho e 0964884000. E cảm ơn

bác ấy bán cho bác giá này chắc huề vốn rùi, để chạy doanh số, nếu hỗ trợ bác vận chuyển + lắp đặt chắc họ sẽ lỗ, chỉ tới nơi và chở về thui bác ah, bác chịu khó tí vậy ^^

tri80

Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Em mua ở đâu được giá tốt vậy, lấy giùm anh 1 cái anh lắp cho luôn.

ngoisaohyvong

Well-Known Member

Em mua ở đâu được giá tốt vậy, lấy giùm anh 1 cái anh lắp cho luôn.
Hình như giá 11,649,000 là Lazada đang bán , mà giá này họ bán như thế thì họ hết lời luôn ! Giá này em bán được bình thưởng, nhưng họ treo như vậy phá giá quá :((

nexus9x

Well-Known Member

Hình như giá 11,649,000 là Lazada đang bán , mà giá này họ bán như thế thì họ hết lời luôn ! Giá này em bán được bình thưởng, nhưng họ treo như vậy phá giá quá :((
:D bên đó em ngĩ chắc giá ảo thui :D mà bác làm nốt cái chi nhánh ngoài bắc nữa cho hoành tráng

ndchieu22

Well-Known Member

Cái giá này chắc để cho vui thôi bác ah, câu view của khách thôi

liwenjing93

Member
Chào các bác, tình hình là em vừa mới mua con Tivi Sony W700B, con này không có Webcam nên em muốn mua Webcam cắm ngoài để chat skype với gia đình ở xa nên muốn hỏi các bác vài vấn đề:
+ Webcam bình thường dùng cho máy cây máy tính có tương thích với tivi Sony này và chat được skype không ak?
+ Nếu loại webcam bình thường không tương thích thì em cần mua loại nào ak? Mua ở đâu và giá cả tầm bao nhiêu thì gọi tốt, nét??? Giá cả tầm dưới 1tr thì tốt ak

Mong được các bác góp ý, Thanks !!!

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Chào các bác, tình hình là em vừa mới mua con Tivi Sony W700B, con này không có Webcam nên em muốn mua Webcam cắm ngoài để chat skype với gia đình ở xa nên muốn hỏi các bác vài vấn đề:
+ Webcam bình thường dùng cho máy cây máy tính có tương thích với tivi Sony này và chat được skype không ak?
+ Nếu loại webcam bình thường không tương thích thì em cần mua loại nào ak? Mua ở đâu và giá cả tầm bao nhiêu thì gọi tốt, nét??? Giá cả tầm dưới 1tr thì tốt ak

Mong được các bác góp ý, Thanks !!!

Anh dùng cái Camera Skype của Sony có tên CMU-BR100 ấy Anh, thì mới dùng được Anh nhe !

ngoisaohyvong

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

ở Hà Nội bác ak, có những loại nào chat video dc skype cho sony vậy bác, giá cả từng loại thế nào ak?
Em thấy ở đây, khách hàng thường dùng CMU-BR100, loại này dể xài, em bán tầm giá Anh mong muốn. Ngoài Bắc thì em kg biết, nhưng Anh có thể đến địa chỉ sau:
191, Bà Triệu, Hai Bà Trưng, Hà Nội ___ SONY CENTER VINCOM SAMEC
Ở đây chuyên bán phụ kiện , đồ chơi Sony và trưng bày các sản phẩm Sony chính hãng ấy ANh! Anh ghé đây tham khảo và mua cho yên tâm

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

:D bên đó em ngĩ chắc giá ảo thui :D mà bác làm nốt cái chi nhánh ngoài bắc nữa cho hoành tráng

theo em biết, nếu lazada treo cái đó thì 90% họ có bán đó bác :)) vì lazada có 2 bộ phận, 1 là họ tự mua về rùi bán, 2 là họ mời các nhà bán hàng tham gia và bán hàng của nhà bán. cái giá treo đó là tự bán đó bác, nếu có thì cứ mua bác ah. bác thử lên lazada tìm các nhà bán hàng sẽ thấy 1 điều kỳ diệu ;));)) bác cứ lên tìm thử rùi em sẽ nói bi mật ạ, hehe

liwenjing93

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

Em thấy ở đây, khách hàng thường dùng CMU-BR100, loại này dể xài, em bán tầm giá Anh mong muốn. Ngoài Bắc thì em kg biết, nhưng Anh có thể đến địa chỉ sau:
191, Bà Triệu, Hai Bà Trưng, Hà Nội ___ SONY CENTER VINCOM SAMEC
Ở đây chuyên bán phụ kiện , đồ chơi Sony và trưng bày các sản phẩm Sony chính hãng ấy ANh! Anh ghé đây tham khảo và mua cho yên tâm

bác báo giá chính xác cho em luôn :)

tan_huy_93

Well-Known Member

Hôm bữa nghe bảo 700B có update, thế nó có gì mới không các bác?

htp2005

Active Member

Hôm bữa nghe bảo 700B có update, thế nó có gì mới không các bác?

Chinhs xacs là hôm mùng 6 vừa rồi nhé, lúc mình đi làm về tầm 17h30 phút thấy báo có cập nhật thế là mình capaj nhật luôn rooif

nexus9x

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Hội anh em chơi Sony KDL w700B

theo em biết, nếu lazada treo cái đó thì 90% họ có bán đó bác :)) vì lazada có 2 bộ phận, 1 là họ tự mua về rùi bán, 2 là họ mời các nhà bán hàng tham gia và bán hàng của nhà bán. cái giá treo đó là tự bán đó bác, nếu có thì cứ mua bác ah. bác thử lên lazada tìm các nhà bán hàng sẽ thấy 1 điều kỳ diệu ;));)) bác cứ lên tìm thử rùi em sẽ nói bi mật ạ, hehe

em có nge 1 vài phốt rồi bác :)) bán hàng k có lỗi đổi rất khó

Bên trên