Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

sontay99

Active Member
Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

em có link BD mà kg có VIP, haizzzz...

Hiện tại em có đủ bộ ASIA chỉ còn thiếu 5 cuốn là : 2 , 5, 13, 17, 32 . Bác nào có những cuốn này ko. up lên dùm em với.

Ngoài ra em còn có trọn bộ Vân Sơn 1 - 48, Trọn Bộ Thúy Nga 1 -> 106. em đã mux hết thành 1 file .mkv chơi từ đầu đến cuối. cắt luôn cả phần quảng cáo của mỗi đĩa

em mà ở ngoài đó thì giao lưu với các bác phủ phê luôn rồi

Chỉnh sửa lần cuối:

ca nhạc mà bác này mux thành mkv vậy lúc bác muốn next bài bác làm sao?

em có link BD mà kg có VIP, haizzzz...

Vậy cho xin link BD với, xem có thể kéo được không?

Ahaha, đã được Trantien0972 cho link. Kéo BD thôi. Thấy báo sẽ hoàn thành 46,2GB trong 5h :))

Chỉnh sửa lần cuối:

thanhkeu

Active Member

Bản ASIA71-720p down của bác ledung về , xem trên Samsung Smart không tua tiến lùi được . Có ai bị như thế không ạ ( Các bản asia khác vẫn tua tiến lùi được trên TV ).

dunga

Active Member

Các bác nào có A71-BD mật thư cho em xin cái đê!:))

ak47

Member

Links cua bac ledug123 bi xoa mat Part1 rui. ai co inbox voi =((

k0tuynh

Member

Các anh em nào có links Bluray không cho mình xin với ...đã down xong links của anh ledung123 nhưng extract thì bị lỗi ngay part1. Cuốn 71 công nhận là hiếm thât.

Anh em nào có links mới làm ơn inbox cho mình với nha ...Cám ơn nhiều ..

cafemau

Active Member

Em hiện giờ còn chưa có linh nào dạng BD của 71 cả các bác nào có cho em xin với nhé .. Cám ơn các bác trước

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Tùy HDP mới next được, e chạy F10, next tự nhiên;).
Bác nào chưa có thì chỉ việc mang ổ cứng qua e copy cho ^.^

Lâu rồi k xin được của chú Giao cái HDD nào cả. Hôm nào kiếm cớ qua xem có gì xin được xin luôn :))

Đang tải lại part 1 và part 8 về để giải nén xem thế nào. Hôm qua vẫn xem được 1 đoạn thấy đúng xem BD mới thấy chán DVD9 :))

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Lâu rồi k xin được của chú Giao cái HDD nào cả. Hôm nào kiếm cớ qua xem có gì xin được xin luôn :))

Đang tải lại part 1 và part 8 về để giải nén xem thế nào. Hôm qua vẫn xem được 1 đoạn thấy đúng xem BD mới thấy chán DVD9 :))
Lỗi mỗi part 1 thôi mà a? Sáng nay e giải nén ok rồi, giờ đã đóng pack thành 1 cục... ISO ^^.

dunga

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Hội DVD Asia Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Lỗi mỗi part 1 thôi mà a? Sáng nay e giải nén ok rồi, giờ đã đóng pack thành 1 cục... ISO ^^.
CN anh qua cho cop cái nhé, down về unrar được 46,1gb mà ko thể xem được trên cả PC lẫn cái I5.
Anh là người dạo trước lấy của chú cái Orico ship đến quán nước phố Thụy Khuê ấy!

cafemau

Active Member

Em vừa mới nhận được link bắt đầu download khi nào xong em xẽ vào báo cáo nhé .... Lần nữa cám ơn bác Ledung123

Bên trên